Cách tìm ngày giờ xung với tuổi

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi tjtcuame, 17/9/2009.

1. tjtcuame

tjtcuame Thành viên tập sự

Các mẹ ơi,

Số em hôm nay đen thế không biết, đang dừng xe để chờ đèn xanh đèn đỏ thì tự nhiên bị một thằng đi sau đâm cái uỵch. Em bay ra khỏi xe chẳng biết trời đất gì nữa cả. Một lúc sau tỉnh dậy thì thấy đang ngồi ở vỉa hè, gọi ngay ông xã đến đưa vào bệnh viện kiểm tra, phúc cho em là chỉ bị xây xước một ít, bác sỹ bảo là chỉ bị phần mềm. Không sao cả, vẫn đi làm được. Đến cơ quan, mấy bà trong phòng nhìn thấy bản mặt đau khổ của em, hỏi thăm tới lui, tự nhiên có một bà hỏi tuổi của em rồi lẩm nhẩm một lúc thì phán: Mày đi ra khỏi nhà đúng vào giờ xung với tuổi của mày rồi. Em sợ quá. Em muốn hỏi các mẹ xem có cách nào biết được giờ xung không để lần sau còn tránh. Ví dụ em tuổi mèo, thì những ngày nào trong tháng nên tránh và không nên đi ra khỏi nhà giờ nào?

Có mẹ nào biết thì chỉ giúp em cách biết giờ xấu đẹp với ạ. Để em còn tránh. Em xin cảm ơn trước.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tjtcuame
    Đang tải...

2. haiphongboy

haiphongboy Thành viên chính thức

Thoi e a, biet roi lai dam lo vao minh

3. MebeBi - NBN

MebeBi - NBN Thành viên nổi tiếng

hic, sao bạn ko hỏi luôn cái bà ở cQ bạn ý, chắc người ta biết.

4. tjtcuame

tjtcuame Thành viên tập sự

Cảm ơn MeBeBi nhưng có phải lúc nào cũng hỏi được bà ấy đâu. Nhưng máy quá tớ đã hỏi mãi thì giáo sư Google cũng trả lời rồi. Vào website www.xemngay.com hoặc có thể dùng SMS. Chỉ cần nhắn tin NGAY gửi đến 6525 là xem được các giờ nào xấu đẹp trong ngày hôm nay. Rất tiện lợi mà chỉ mất có 5.000 thôi.

5. subeobeo

subeobeo Thành viên sắp chính thức

Ðề: Cách tìm ngày giờ xung với tuổi

đi coi bói hoặc đi xem tử vi đi bạn......mà hình như xem tử vi trên mạng có nhiều lắm mà