Cam kết thực hiện đúng nội quy không tạo nhiều nick bán hàng

Thảo luận trong 'Cam kết của thành viên' bởi hungbv, 27/10/2014.

1. hungbv

hungbv Thành viên mới

Xin kính chào BQT và các thành viên của Diễn đàn Làm Cha Mẹ. Do trước đây chưa đọc kỹ các quy định nên em đã vi phạm quy định tạo nhiều nick bán hàng và em đã bị khoá tài khoản vĩnh viễn [tài khoản "Eo Bánh Mì"]. Một phần do các chị em nhà em không đọc kỹ hướng dẫn nên đã trả lời vào toppic của em. Dưới cái nick "gia bao 2011".
    Em thấy bán hàng trên này rấ tốt. Và em cũng đã từng thêu 1 bạn làm seo cho toppic của em. Hiện giờ từ khóa đang đứng top rất tốt. Giờ tạo lại thì hơi mất công và chi phí seo ạ. Vậy rất mong các anh chị châm trước cho em. Em tạo nick mới này chỉ với mục đích là để mở nick cũ ạ. Được thì ban quảng trị có thể khóa nick này giúp em ạ.
    Em mong các thành viên, ban quản trị viên của diễn đàn lamchame cho em 1 cơ hội để được tham gia diễn đàn cùng với mọi người. Em cam kết sẽ đọc kĩ lại các quy định và chấp hành mọi quy định của diễn đàn.
    Đây là chủ đề của em ạ.
    http://www.lamchame.com/forum/showt...-cấp-sữa-chua-dê-sữa-chua-bò-Ba-Vì-tại-Hà-Nội

Chúc ban quản trị một ngày vui vẻ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hungbv
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/10/2014
  2. hungbv

hungbv Thành viên mới

Ðề: Cam kết thực hiện đúng nội quy không tạo nhiều nick bán hàng

Nhờ các Mod xem xét giúp em. Em cam kế không để tinh trạng như vậy nữa.Mong mod xem lại