Cần giúp: cần giúp tư vấn du lịch biển Sầm sơn

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi attrananhbds, 30/5/2014.

1. attrananhbds

attrananhbds Thành viên tập sự

chào các bác!
    mùa này mà đi du lịch biển thì thật tuyệt.
    gia đình đang có ý định đi du lịch dài ngày ở Sầm Sơn, nhưng nghe nói ở đấy giá dịch vụ cao và bị chặt chém lắm???
    bác nào có kinh nghiệm đi du lịch ở đấy rồi chia sẻ cho nhà em với :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi attrananhbds
    Đang tải...

2. itthanhhoa1

itthanhhoa1 Thành viên chính thức

Ðề: cần giúp tư vấn du lịch biển Sầm sơn

Chào bạn rất vui khi bạn lựa chọn Sầm Sơn là địa điểm nghỉ mát của gia đình mình, là người xứ thanh nên mình cũng muốn chia sẽ những nỗi lo lắng của bạn. Hiện tại thì ban quản lý Bãi biển đã ngăn chặn kiểm tra giám sát thường xuyên các nhà hàng và các quán ở bãi biển để tránh tình trạng khách bị chặt chém. Còn đối với bạn và gia đình thì theo mình khi bạn muốn ăn hay tham gia các dịch vụ ở nơi nào đó thì bạn nên hỏi trước giá, thuận mua vừa bán mà bạn. Chúc bạn và gia đình có một kỳ nghỉ thật thú vị.

3. banmaixanhnd89

banmaixanhnd89 Bắt đầu tích cực

Ðề: cần giúp tư vấn du lịch biển Sầm sơn

mn nên tìm hiểu trước khi đi rùi đặt phòng trước vì tới đó mới đặt phòng rất khó mà lại bị đắt nữa,nói chung ở sầm sơn cái gì cũng đắt mn ah,mua đồ cong hay bị cân điêu nữa ah,nếu được mn nên mua đồ tươi của dân vừa đi biển về ý bán xô theo mớ hoặc theo con và nhớ đừng quên trả giá nhé,đặc biệt sầm sơn có kiểu mình thấy cái gì hay cái gì lạ mà mún chụp ảnh ở đó thì 1 lát sau có ng tới đòi tiền(coi như vé)đồ uống cũng đắt mà đặc biệt mn đừng có mua đồ ở chợ thủy sản toàn bị ăn điêu mất 2-3 lạng/kg thui,chúc mn có chuyến đi chơi vui vẻ