cần mọi người giúp đỡ.em xin cảm ơn nhiều

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi ga_con_lon_ton_17, 12/2/2011.

1. ga_con_lon_ton_17

ga_con_lon_ton_17 Thành viên chính thức

can moi nguoi giup do~.gap'.cam on vi da doc nhung tam su cua em

tinh` hinh` la ku nha` em hien gio` dc 14t5.hoi` thang` 11 vua qua chau bi bong? hoi noi com dien .nang nhat la` 2 ngon tay o ban tay trai..da chay chua~ rat ton kiem .hien gio` vet thuong ngoai da da chua lanh`.nhung vi bong nang nen bi di chứng la` dinh' 2 ngón do' vao` nhau va co quắp lại.em da di hoi nhieu` noi thi` dược mách là ở trong viện 103 và viện 108 có làm được phẫu thuật thẩm mỹ chuyện đó.nhuwng hiện tại nhà em lại ko có người quen ở bệnh viện đó.em đăng tin này lên diễn đàm mong được mọi người giúp đỡ.xem có ai có người quen ở trong 2 viện trên thì mách giúp em.em mướn xin sddt thoai để gặp gỡ bác sĩ đó .xin tư vấn và tìm hướng giải quyết xem như thế nào.vợ chồng em lo lắm .cứ nhin` tay con lai chỉ muốn khóc.cảm ơn đã đọc những dòng tâm sự của em

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ga_con_lon_ton_17
    Đang tải...

2. Dr Brown

Dr Brown Thành viên rất tích cực

Ðề: can moi nguoi giup do~.gap'.cam on vi da doc nhung tam su cua em

Chia sẻ với bạn. Mong bạn sớm tìm được người giúp chữa cho bé.

3. gauyeusau

gauyeusau Thành viên tích cực

mình nghĩ bạn nên để lại số điện thoại để mọi người nếu có thông tin gì sẽ liên lạc với bạn dễ hơn và nhanh hơn .

4. chamthao

chamthao 0919 669 456

Chia sẻ với mẹ nó nhé, mong mẹ nó tìm được bác sỹ gỏi cho con, chúc cháu bé sớm bình phục.
    Mình có hỏi bạn mình thì bạn mình nói là PTTM ở 108 rất tốt nhưng chỉ dành cho người lớn thôi, bé nhà bạn còn nhỏ tốt nhất là sang viện Nhi. Đã PM cho bạn đấy.

Sửa lần cuối: 13/2/2011
  5. ga_con_lon_ton_17

cam on ban chamthao nhieu nhe'.minh chia se voi moi nguoi cung thay long nhe nhang hon.sdt cua em la 0946091194.mong moi nguoi giup do~.em ten trang sinh nam 85

6. .Sonic.

.Sonic. Thành viên kỳ cựu

Chia sẻ với bạn và gia đình nhé, chúc bạn sớm tìm được bác sĩ giỏi chữa cho cháu bé mau lành và đẹp trở lại

7. Ðề: can moi nguoi giup do~.gap'.cam on vi da doc nhung tam su cua em

ôi em ơi, khổ thân con quá

Em vào viện 108 Giờ Hành chính Khoa Laze Phẫu thuật thẩm mỹ gặp Bác sĩ Dân - bác sĩ cực kỳ giỏi và nổi tiếng ở khoa này hỏi bác sĩ xem nhé
    Hiện chị đổi đt nên không còn đt của bác sĩ
    Không biết bác sĩ có chữa trường hợp của con em không, nếu không bác sĩ sẽ chỉ dẫn cho em
    Vào bệnh viện vào thẳng khoa Laze thẩm mỹ, không cần mua số xếp hàng ở ngoài đâu em ( mất thời gian lại không đúng bác sĩ )
    Chịu khó đến sớm xếp số vì đông lắm

Chúc hai mẹ con gặp đúng thầy đúng bệnh

Mẹ Bắp cải

8. ga_con_lon_ton_17

me chau vua` bao em la ko fai xep so' cu' vao thang khoa ma hoi.sao o duoi' lai bao di som' de xep' so'.hic'.em chang hieu gi` ca?.du` sao cung cam on me chau nhieu`.he` vua` roi` em co' mua 2 bo lanh cho con gai' o cua hang` chi y'.
    ..nha` em o le thanh nghi day.gan may hang game y'

9. Ðề: can moi nguoi giup do~.gap'.cam on vi da doc nhung tam su cua em

Chị nhớ chứ
    Vừa đọc phải tức tốc vào trả lời ngay. Hihi
    Không phải mua số ở ngoài, em vào thẳng trong khoa xếp hàng vì trong đó cũng đông lắm ý. Bác sĩ giỏi mà
    Chị không biết bác sĩ có chữa không nhưng hai vợ chồng chịu khó đưa con đến khám xem nhé

Mẹ Bắp cải

10. Be Sua

Be Sua Thành viên chính thức

Con trai mình cũng bị bỏng hơi nồi cơm điện hồi 11 tháng. Điều trị ở Viện bỏng quốc gia, mổ ghép da 2 lần, ngón tay cháu không bị dính nhưng cũng bị sẹo làm co ngón tay. Hồi cháu gần 4 tuổi nhà mình đưa cháu đến Viện bỏng quốc gia làm phẫu thuật chỉnh hình (ở khoa di chứng bỏng và chỉnh hình thì phải). Giờ tay cháu đã bình thường rồi. Hồi đó nhà mình được giới thiệu gặp Bác sĩ Tâm. Giờ lâu quá rồi không còn số ĐT nữa. Mình nghĩ bạn nên đưa cháu đến Viện bỏng quốc gia khám và điều trị. Tốt nhất là nên đi trước mùa hè vì mùa hè đến học sinh nghỉ hè nên lượng bệnh nhân đến phẫu thuật chỉnh hình khá đông. Trước cháu bị bỏng bạn điều trị ở đâu? Lúc con mình bị bỏng mình đưa đến Xanh pôn nhưng chả có bác sĩ nào khám cả, chỉ có 1 cô y tá bôi thuốc và băng bó, ngày hôm sau và hôm sau nữa cũng vậy. May là sau đó chị mình khuyên đưa con đến Viện bỏng quốc gia điều trị không thì dễ bị dính ngón tay lắm. Ở VBQG bác sĩ khám cẩn thận và yêu cầu nhập viện điều trị, sau đó chỉ định mổ ghép da. Tuy nhiên do tay cháu còn nhỏ quá lại rất nghịch nên 1miếng da ghép không dính phải ghép da lần 2, lần 2 cũng không được do vậy chỗ đó bị sẹo làm ngón tay hơi co. Chúc bé nhà bạn chỉnh hình thành công.

11. ga_con_lon_ton_17

minh chua~ bong cho con o bac sy~ than nhu y .di nhan chua bong cua ha noi do.truong hop cua con nha minh dot y la` bi bong do 3 loai bong sau.bi chin' mat' 2 ngon'.nhung gap bac si cung gioi nen ko fai bang bo' gi`.nen con cung do~ bi dau don'.fai? toi la la con bi bong nang cho nen ko tranh khoi di chung'..ho cung khuyen la` di vao` 103 va 108 de hoi tim` bac si~ phau thuat cho con.tam` 7 thang den 9 thang sau khi lanh` da la fai phau thuat.neu' ko de lau sau nay xuong ngon tay moc ra se bo cong.nhin` ban` tay con toi lam'.em mong cac me hay de y den con minh` can than hon dung` de xay ra hau qua roi` moi ngoi` hoi han.em chi mong tim` dc bac si gioi de co gang phau thuat cho con .em cam on cac me da dong vien va lang nghe nhung tam su cua em

12. ga_con_lon_ton_17

chi oi cho em xin dia chi qua tham chau nha chi dc ko.de chi nhin` qua tay cho con trai em voi'.tinh` hinh` la cang ngay` tay chau cang` bi co nhieu` lam.em sot ruot qua'.van chua tim` dc 1 bac si cu the nao de lien lac ca.

13. ga_con_lon_ton_17

tinh` hinh` la ku nha` em hien gio` dc 14t5.hoi` thang` 11 vua qua chau bi bong? hoi noi com dien .nang nhat la` 2 ngon tay o ban tay trai..da chay chua~ rat ton kiem .hien gio` vet thuong ngoai da da chua lanh`.nhung vi bong nang nen bi di chứng la` dinh' 2 ngón do' vao` nhau va co quắp lại.em da di hoi nhieu` noi thi` dược mách là ở trong viện 103 và viện 108 có làm được phẫu thuật thẩm mỹ chuyện đó.nhuwng hiện tại nhà em lại ko có người quen ở bệnh viện đó.em đăng tin này lên diễn đàm mong được mọi người giúp đỡ.xem có ai có người quen ở trong 2 viện trên thì mách giúp em.em mướn xin sddt thoai để gặp gỡ bác sĩ đó .xin tư vấn và tìm hướng giải quyết xem như thế nào.vợ chồng em lo lắm .cứ nhin` tay con lai chỉ muốn khóc.cảm ơn đã đọc những dòng tâm sự của em

14. Tú Quyên 80

Tú Quyên 80 SÀN GỖ CHẤT LƯỢNG CAO

Ðề: can moi nguoi giup do~.em xin cam on nhieu

thương bé quá, mình đang lục tìm MQH từ 2 BVieenj đó đây, thú thật là chưa vào BV này bao giờ, nhưng sẽ cố hỏi ng quen

15. pinknhung

pinknhung Thành viên tích cực

be nha chu ut minh hoi 2tuoi cung bi bong phai vao vien 103 nang ka thang troi.chac co cho ay van con giu so dien thoai cua bac sy mo cho chau vi cung phai di bieu xen ma.minh goi nhung co chu chua nghe dt.bao gio goi dc minh se bao ngay cho ban.

16. huongscarlet

huongscarlet Thành viên rất tích cực

Em cứ vào trực tiếp bệnh viện hỏi xem thế nào, sau đó xin số đt hoặc đến nhà bác sỹ để tư vấn. Mọi người có giới thiệu được cho em thì cũng phải phụ thuộc vào quan hệ của em sau đó. Cố gắng lên nhé. Thương bé quá.

17. lala`la'la

lala`la'la Bắt đầu nổi tiếng

Re: can moi nguoi giup do~.em xin cam on nhieu

Quan trọng là phải chữa cho bé kịp thời bạn ạ.
    Có mẹ nào có bác sỹ tốt giới thiệu cho bạn thì tốt quá nhưng cũng không nên hy vọng quá nhiều vào cái từ "người quen".
    Em nói thế để chị em khỏi thất vọng nhiều thôi, vì suy từ kinh nghiệm của em ra cũng được làm người quen của bác sỹ này bác sỹ kia nhưng có nhiều bác sỹ cũng không để ý đến mình đâu ạ, chắc vì có nhiều người nhờ qua người quen này người quen kia nhiều quá chăng?

Mẹ huongscarlet nói đúng đấy, nếu tự tạo được mối quan hệ tốt sau khi gặp cũng giúp cho mình được rất nhiều .
    Mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với các bé.

18. mebaokhanh2010

mebaokhanh2010 Thành viên chính thức

mình thì thấy bạn nên tìm bệnh viện tư nhân cho con vì những nơi đó bác sỹ họ có trách nhiệm hơn rất nhiều

19. MeChickin

MeChickin Tân Dậu 1981

Mẹ nó cứ đưa thẳng vào viện khám dịch vụ cho xong, ở phòng khám dịch vụ mình mất tiền được phục vụ cẩn thận rồi bắt quen bs cũng nhanh thôi mà.

20. tan_tit1982

tan_tit1982 Thành viên kỳ cựu

Viện 108 tớ quen một đứa bạn chả biết nó làm ở phòng nào. Nếu nàng quan tâm thì tớ cho sđt, dưng mà chả biết nó có giúp ko cái này là tuỳ ở nó hix tớ ko qđ được. Chúc bé may mắn và mau khoẻ