Cần sự giúp đỡ của mod

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi bag121984, 2/10/2015.

1. bag121984

bag121984 Valy keo,tui xach gia re.

Mod ơi em vừa nhận được thư này
    KHÔNG BUÔN BÁN TRONG PHẦN ĐỒ THANH LÝ
    https://www.lamchame.com/forum/conversations/khong-buon-ban-trong-phan-do-thanh-ly.2366227/

Mod chỉ giúp em đồ nào là đồ buôn bán ah, toàn đồ của mẹ con em không dùng đến thanh lý, toàn đồ qua sử dụng mod bảo em bán hàng thì em cũng ko biết nói sao, chẳng qua nhà nhiều đồ không dùng mang thanh lý tranh thủ giao lưu với mọi người thôi mà, h mod bảo lập topic buôn bán ở chỗ khác, toàn đồ linh tinh em lập top kiểu gì ah, mod trả lời sớm giúp em, thành viên lâu năm của diễn đàn nên quy định của diễn đàn em đều tuân thủ đấy ah
    Xin chân thành cảm ơn mod!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bag121984
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Chào bạn,

Theo quy định của mục Đồ thanh lý thì mục Đồ thanh lý chỉ là những thứ đồ cá nhân không dùng đến. Nhưng topic trong mục Đồ thanh lý của bạn có bán hàng trong một thời gian dài, và quần áo trẻ em cho nhiều lứa tuổi khác nhau, có nhiều kích cỡ khác nhau nên được xem là việc buôn bán kinh doanh. Bạn vẫn có quyền bán những thứ đó trong các phần tương ứng không phải mục Đồ thanh lý.

Bạn đã được nhắc 2 lần và topic được chuyển đến mục phù hợp. Điều này mod đã làm đúng quy định.

Do việc bạn thể hiện thái độ có tính chất thách thức, cho rằng là thành viên lâu năm nên theo quy định tài khoản của bạn được khóa tạm trong 7 ngày.