CẨN THẬN - Tết đến nơi rồi XH BẮT ĐẦU loạn hic hic...

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi s3co.vn, 11/1/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. s3co.vn

s3co.vn Banned

Có câu chuyện này của em mong các cụ đọc rồi tham khảo để chú ý hơn. Hôm bửa trước em đang đi trên đường Pasteu thì nhớ ra có công chuyện chưa xử lý xong nên dừng xe lại lôi con IP4 ra để check, đang lục mấy forder thì bổng xoẹt...xoẹt...2 tên đi sau tới chụp cái điện thoại lôi đi. Đang ngỡ ngàng chưa hiểu chuyện gì thì "bộp" cái điện thoại rơi xuống đường, mình nhìn 2 thằng khốn nạn kia, 2 thằng đấy nhìn lại em rồi rú ga bỏ chạy. Gấu em nhảy xuống nhặt điện thoại lên, hoàn hồn lại thì mấy ông bên đường lao ra hỏi đã bị nó giật mất chưa ? Mình chỉ cười trừ là hên nó giật nhưng bị vướng lại nên rơi xuống đường. Nhìn lại té ra hên, lý do chúng nó ko cướp được là nhờ cái tai phone. Lúc lôi ra cái tai phone em vẫn cắm vào máy và giắt ở áo, đang đứng check thì nó lao đến cướp. Rõ ràng là chúng đã cầm dc trên tay nhưng do có tai nghe giật lại nên rơi xuống đường. May mắn cho em chứ ko thì "xuân này con không về" rồi.
    Bây giờ các bác ra đường cử gọi là quả thận trái cẩn, đừng lơ là dưới mọi hình thức. Em cẩn thận là dừng xe lại, tấp vào lề rồi mà chúng vẫn ko tha.
    MONG CÁC CỤ CẨN THẬN KHI RA ĐƯỜNG, NẾU CHẲNG MAY BỊ CHÚNG ĐỂ Ý RỒI THÌ COI NHƯ HÊN XUI THÔI (NHƯ EM VẬY ĐÓ) :-k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi s3co.vn
    Đang tải...

2. hoa mai vang

hoa mai vang Bắt đầu tích cực

Ðề: CẨN THẬN - Tết đến nơi rồi XH BẮT ĐẦU loạn hic hic...

Không phải tết đâu bạn ạ, cái bọn này hở ra lúc nào là nó cướp lúc đấy, cẩn thận vẫn hơn

3. thuythien

thuythien BỘT THẠCH - CHÈ VẰNG

em ở nhà mà suốt ngày đọc các tin lừa đảo,cướp giật nghe đã giật mình,sợ quá cơ chả biết đâu mà lần!

4. MeNguyenPhong283

MeNguyenPhong283 Thành viên tích cực

Anh Rể mình cũng mới bị giật khi vừa lôi ra khỏi túi để nghe điện thoại, hên là cũng bị rơi xuống đất do ông ấy cảnh giác cao nên cầm chặt tay. Tốt nhất là khi đang đi mà có điện thoại thì nên dừng xe lại, nhìn trước ngó sau rồi hãy nghe các mẹ ạ!

5. Mẹ Bánh Rán

Mẹ Bánh Rán Thành viên kỳ cựu

em vào SG đợt trước cũng vậy đó....có con đt ghẻ thằng bạn bảo ko giữ cẩn thận thì ghẻ nó cũng cướp đó......hãi.......hôm sau chính thằng bạn bị nó cướp đt...........:rolleyes:

6. tranxinh

tranxinh Leo_Snake89_HaNam

Em đi ship mà gọi điện cho các mẹ ra lấy hàng cũng lo vụ này lắm ý. Phải ngó trước ngó sau, luống cuống là phải bình tĩnh ngay!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.