Cần giúp: Cần Tìm Địa Chỉ Luyện Toeic Uy Tín Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Học tập' bởi jules, 19/2/2016.

1. jules

jules Thành viên tập sự

Em chào các anh các chị. Hiện em đang có nhu cầu luyện thi Toeic vs Target > 800. Trình độ hiện tại của em trên 600 ạ. Em đang cần luyện gấp vì sắp ra trường. Em biết chủ đề hỏi của em cũng đã từng có người hỏi qua rồi nhưng vì thời gian đã lâu nên chất lượng dạy của các trung tâm cũng thay đổi. Em tìm trên Google thì toàn là bài PR quảng cáo nên em muốn lên đây xin chút kinh nghiệm và lời khuyên của anh chị. Hiện em đang phân vân 1 số nơi như cô Đỗ Dung, ms Hoa Toeic và dạo gần đây có 1 cô giáo trẻ tên Thúy Hằng cũng được phản hồi khá tích cực. Ngoài ra nếu còn địa chỉ khác uy tín mong anh chị chia sẻ cho e vs ạ. E xin cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi jules
    Đang tải...

2. anonymouss

anonymouss Bắt đầu tích cực

mình cũng đang có nhu cầu, cho hóng với

3. quynhnga_paer

quynhnga_paer Thành viên tập sự

Mình thấy chỗ cô Mai Phương ở ngoai ngu 24h, cô Anh Thư ở Toeic Pacific hoặc cô Đỗ Dung là đáng tin cậy. Vì chỗ mình mọi người học ở 3 chỗ này đều thấy đạt kết quả cao, phản hồi tốt. Trong đó có cô Anh Thư là giảng trực tiếp và học phí 2,2tr, mình và một nhóm khá đông học ở đây. Các nhóm khác học ở các nơi khác, trong đó có cả thầy Hoàng toeic, không chọn mshoa vì ở đây cũng có một số phản hồi không tốt lắm và chủ yếu tạo cảm hứng vui vẻ, như thế sẽ hợp với sinh viên hơn.

4. PhuongLinh0710

PhuongLinh0710 Thành viên tập sự

5. PhuongLinh0710

PhuongLinh0710 Thành viên tập sự

Thầy Tuấn Ngã Tư Sở bạn nhé. Thầy này dạy cả IELTS, TOEIC, TOEFL. Các con mình đều học ở đó và đã du học xong, hiện khá thành đạt. Số đt này bạn nhé 0988553747