Cần tìm trung tâm luyện thi TOEIC tại hà nội

Thảo luận trong 'Học tập' bởi caubetinhnghich, 8/4/2015.

1. caubetinhnghich

caubetinhnghich Thành viên tập sự

mình đang cần 550đ nhưng không biết học tại đâu hiệu quả ai biết có thể chỉ giúp mình được không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi caubetinhnghich
    Đang tải...

2. Tran_Thi_Ha

Tran_Thi_Ha Thành viên mới

trước em có thằng bạn học misshoa toeic lúc đầu khen chỗ này học thử hay lắm, đến lúc đk học thật thì giáo viên dạy chán như hồi học lại cấp 2 cấp 3 ý thôi nản quá đành bỏ chừng, nên nó cũng khuyên em đừng vào đấy

Phương 145 thích bài này.
  3. Destiny

Destiny Thành viên kỳ cựu

Vì ở đó quá đông học viên đó, nên rất khó để kèm từng người.

quynhhoa209 thích bài này.
  4. taochuata160490

taochuata160490 Thành viên tập sự

bạn đang ở khu vực nào thế nếu ở hà nội thì mình cũng đã học 1 trung tâm ở cầu giấy khóa 700, mình đi thi được 750 luôn hihi

5. bocau1208

bocau1208 Thành viên kỳ cựu

khâm phục bạn quá! mình lười quá

6. taochuata160490

taochuata160490 Thành viên tập sự

hi, thực ra mình học trung tâm đó là có cam kết đầu ra là 700 toeic vì thế giáo viên nói với mình là sẽ cố gắng cho mình đạt 750 để có thể chắc chắn đầu ra hơn hihi, nếu bạn quan tâm thì có thể gọi cho mình hoặc tìm hiểu bên kos ạ

7. quynhhoa209

quynhhoa209 Bắt đầu tích cực

Các trung tâm luyện thi TOEIC bây giờ lớp nào cũng nhồi đông lắm. Nhu cầu học cao, lớp học nhỏ nên nhồi nhét là chuyện đương nhiên. Tiền học cũng mắc nữa. Với mục tiêu 550 đ thì bạn tự học ở nhà cũng được.

8. nuocmatdemdong9x

nuocmatdemdong9x Thành viên tập sự

Mình đang tìm chỗ học chỗ học , thấy bạn mình học tại trung tâm englishcamp trần quý kiên cầu giấy thấy bảo học được lắm

9. Phương 145

Phương 145 Thành viên rất tích cực

Khóa
    Bác ơi, trung tâm đó là gì ạ ?

10. nguyenthinga123321

nguyenthinga123321 Thành viên tập sự

Ms Hoa Toeic đi bạn , mình mới học nè, thi được 800đ, GV cũng ok lắm nè!

11. minhhoan175

minhhoan175 Thành viên tích cực

Với mục tiêu 550 điểm, bạn hoàn toàn có thể tự học ở nhà. Nếu như bạn không tự học được vì chưa biết phương pháp, chưa biết dạng đề hoặc các tips để đạt điểm cao thì có thể tham khảo 1 số trung tâm như:
    1. Hoangtoeic: mình ko đi học oeic ở thầy Hoàng. Nhưng thầy Hoàng là học trò của Bác Tâm, giáo viên dạy thêm tiếng Anh cấp III của mình ngày xưa, nên mình biết anh ý làm việc rất nghiêm túc. Vì thế mình nghĩ bạn có thể tham khảo.
    2. Toeic Pro: trung tâm hiện đang có đợt thi trao học bổng thì phải. Bạn cố thể hỏi lại xem như thế nào. Các giáo viên ở đây mình thấy họ tuyển những bạn có điểm TOEIC cao và có kinh nghiệm giảng dạy nên chắc cũng okie. Bạn thấy chỗ nào phù hợp thì học thử nhé. Vơi tư các là một giáo viên tiếng Anh, mình thiết nghĩ muốn học tốt trước hết sẽ là do bản thân mình hết. Đặt ra mục tiêu kết quả + thời hạn cần đạt được + sự quyết tâm + ôn luyện đúng cách => sẽ thành công.
    Chúc bạn thi tốt nha^^

12. minhhoan175

minhhoan175 Thành viên tích cực

Với mục tiêu 550 điểm, bạn hoàn toàn có thể tự học ở nhà. Nếu như bạn không tự học được vì chưa biết phương pháp, chưa biết dạng đề hoặc các tips để đạt điểm cao thì có thể tham khảo 1 số trung tâm như:
    1. Hoangtoeic: mình ko đi học oeic ở thầy Hoàng. Nhưng thầy Hoàng là học trò của Bác Tâm, giáo viên dạy thêm tiếng Anh cấp III của mình ngày xưa, nên mình biết anh ý làm việc rất nghiêm túc. Vì thế mình nghĩ bạn có thể tham khảo.
    2. Toeic Pro: trung tâm hiện đang có đợt thi trao học bổng thì phải. Bạn có thể hỏi lại xem như thế nào. Các giáo viên ở đây mình thấy họ tuyển những bạn có điểm TOEIC cao và có kinh nghiệm giảng dạy nên chắc cũng okie. Bạn thấy chỗ nào phù hợp thì học thử nhé. Vơi tư cách là một giáo viên tiếng Anh, mình thiết nghĩ muốn học tốt trước hết sẽ là do bản thân mình hết. Đặt ra mục tiêu kết quả + thời hạn cần đạt được + sự quyết tâm + ôn luyện đúng cách => sẽ thành công.
    Chúc bạn thi tốt nha^^

Sửa lần cuối: 11/7/2015
  13. me_be_lyna

me_be_lyna Tin tưởng và trở lại

Mình thấy Misshoatoiec cũng quảng cáo tốt, chưa biết chất lượng thế nào. Có đứa em đang định đăng ký học ở đó.

14. Mèo lon ton

Mèo lon ton Thành viên chính thức

Nếu mà chỗ tuyển giáo viên điểm cao thì có trung tâm Bstudent ở Láng Hạ, nhưng mà chỗ này hợp với sinh viên hơn là người đi làm và học phí rất hạt dẻ. Em quen toàn bộ đội staff ở đây do anh giám đốc là đông hương với em, nên biết mọi người dạy rất tỉ mỉ, nhiệt tình, tâm huyết và rất giỏi. giờ em đang cùng với 1 chị Linh Phạm ở trung tâm làm mấy clip hướng dẫn học ielts nữa. Nếu mọi người muốn học ở 1 chỗ giá cả phải chăng chất lượng ổn thì có thể tham khảo. Nhưng nhìn chung học Toeic về phần đọc phải học nhiều từ vựng, ngữ pháp nên mọi người cần kiên trì.

15. hatmitbeo

hatmitbeo Thành viên tập sự

MS HOA TOEIC đi bạn, ok lắm

16. ngatuduongtagaplainhau

ngatuduongtagaplainhau Thành viên tập sự

Thật ra 550 theo mình thấy là không khó, nếu bạn có nền tảng rồi thì tự ôn cũng được. Ví dụ như cần 700-900 thì cũng cần đi 1 nơi để học vì mình tự học mình sẽ theo một lối mòn và không biết minh sai ở đâu. Có những tip cũng nên tìm 1 người để định hướng cho mình. Trước mình ôn theo cô giáo ở bên prosource , mình thấy là học có 2 tháng thôi, kiểu cấp tốc ấy. mà lớp có 6 người học lớp đầu ra 700 nhưng mình cũng khá là chăm chỉ nên là cũng thi được 800.

17. thucnguyngo

thucnguyngo Thành viên sắp chính thức

tìm được thì chia sẻ nhé

18. mebecanbiet

mebecanbiet Bắt đầu tích cực

em cũng đang muốn tìm kiếm 1 trung tâm ạ

19. Bố Heo Mập

Bố Heo Mập Thành viên tập sự

bạn có thể tham khảo khóa TOEIC ở MEC. học phí phải chăng mà thầy cô cũng rất nhiệt tình. trước mình học 1 khóa thấy tiến bộ lắm