Cần tư vấn về quy trình khám hiếm muộn

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi bebe_91, 24/6/2015.

1. bebe_91

bebe_91 Thành viên tích cực

vợ chồng e thả 8 tháng rồi mà chưa có gì nên quyết định đi xuống hà nội khám. Là lần đầu khám nên hoang mang lắm chưa biết quy trình khám thế nào cả. Vì là lần đầu nên e quyết định đến bệnh viện phụ sản trung ương để khám, các chị từng khám rồi truyền đạt cho em ít kinh nghiệm được không ạ vì e làm nhà nước thời gian nghỉ thì eo hẹp, lại xa hà nội nữa nên đi lại cũng rất tốn kém. các chị cho em hỏi là bênh viện phụ sản có khám cả vợ cả chồng không ạ? nên đi vào ngày nào của ckk? nên khám cái gì trước ạ?quy trình khám như thế nào và nếu có thể thì có giá cả thế nào càng tốt ạ? em cảm ơn các chị trước ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bebe_91
    Đang tải...

2. DocuHP

DocuHP Bắt đầu tích cực

mẹ nó vào phụ sản trung ương í ak

3. meyeukonao

meyeukonao Bệnh viện Jetanin Thái Lan

Mẹ nó có thể tham khảo công nghệ chữa hiếm muộn của bệnh viện Jetanin Thái lan nhé,
    Văn phòng Jetanin tại hà nội đây ah: Villa D10, The Manor, Mễ Trì, Hà Nội
    Hotline: 0935663333
    Văn phòng trực tiếp của bệnh viện nên tư vấn hoàn toàn miễn phí nhé mẹ nó.
    Link tham khảo nhé: https://www.facebook.com/sinhsannhuy?ref=bookmarks

4. Mẹ ku pen

Mẹ ku pen Thành viên mới

Hồi anh mình có vợ nhưng tới 3 năm chưa có em bé. Đi khám đủ nơi. Cũng làm IUI nhưng cug hk có. Khám bệnh viện hk có. Ai chỉ gì làm nấy. Uống đủ loại. Nhưng tình cờ được người bạn trước đó cũng kiếmmãi không có nhừng nhờ cách này mới có. Rồi chỉ cũng bày anh mình. Cuối cùng sau 1 tháng vậy mà trễ kinh. Dsi khám có thai. Giờ thì em bé dược 4 tháng rồi. Ghét lắm. Ngẫm lại chỉ tốn chưa đày 2 triệu mà anh í đã có con. Mừng giã man luôn.