!!!cảnh Báo Các Mẹ Về Tt Đào Tạo Lái Xe Việt Thanh

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi sangoonline, 2/12/2016.

1. sangoonline

sangoonline Thành viên chính thức

Em muốn chia sẻ với các mẹ về tình hình học lái xe ở trung tâm Lái xe Việt Thanh ạ. Tình hình e có đăng kí học lái xe cho e trai em ở trung tâm đào tạo lái xe Việt Thanh từ m4.8 các mẹ ạ. ở Nguyễn Chánh ý, e thấy ở đây có sân tập ngay nam trung Yên cho gần nhà em. Các em tư vấn ở trung tâm đào tạo lái xe Việt Thanh thì cứ bảo sau 3 tháng là được thi, rồi chất lượng đào tạo một thầy 1 trò rồi được tự sắp xếp lịch các kiểu các mẹ ạ. Lúc ku em em đi học ở TTĐT lai xe Việt Thanh về phàn nàn thầy dậy ko nhiệt tình chỉ lớt phớt, nhưng thôi mình tự lái đc rồi cũng hok qtam lắm. nhưng ức chế nhất lúc đợi thi các mẹ ạ. tầm đầu tháng 11 e gọi hỏi thì kêu đang đợi lịch thi, tầm cuối tháng 11 mới đc thi vì phải đủ 93 ngày ko kể lễ tết(trc tư vấn ko nói ạ). e ok thông cảm đến tầm giữa tháng 11 e gọi lại bên ĐTLX Việt Thanh hỏi xem bao g thi vẫn chưa thấy đâu bảo phải đợi 28/11 mới có lịch tức sang tháng 12 mới được thi. đến hnay 2/11 em gọi lại hỏi lịch thi thì kêu vẫn chưa có lịch lúc em gọi thẳng ông đào tạo bên TTLx Việt Thanh thì kêu là đến 17/1 mới kết thúc lịch học. ôi giờ ơi em điên sôi máu. xong kêu các bạn tháng 8 đk đều vậy các kiểu vì lí do sở đào tạo kiểm tra lại nhân viên nên bị chậm 1 tháng các mẹ ạ. trời ơi có cụ nào dính phốt như em hok? đk gì mà 6 tháng mới được học xong rồi chắc thi rồi lấy bằng được của nó chắc 8 tháng mất các mẹ ạ. Lúc tư vấn thì cứ 3 tháng là xong như vậy khác gì lừa đảo không vậy? trời ơi, đăng lên các mẹ cảnh giác nhé, có gì vào chia sẻ tẩy chay bọn Đào tạo lái xe Việt Thanh này ngay đi ạ. em bản chất kiềm chế rất tốt mà hnay bị điên đến lv max rồi ý T_T=((=((=((

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sangoonline
    Đang tải...

2. Halobi

Halobi Bắt đầu nổi tiếng

Đọc thôi mà tim mình cũng đập thình thịch, hạ hỏa đi em nhé

alicekhanh thích bài này.
  3. alicekhanh

alicekhanh Thành viên kỳ cựu

Tim e cg đập bồm bộp :)) Ngày trc chồng m học ở đây k sao hết :)

4. vozer_net

vozer_net Bắt đầu nổi tiếng