Chào Các Bác! Em Mới Khám Phá Ra Hành Tinh Mới Xin Được Ra Mắt Ạ ;))

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi Anemos, 12/7/2016.

1. Anemos

Anemos Thành viên tập sự

Em xin chào toàn thể các ace trong lamchame.com ạ. Rất mong được làm quen và kết bạn với mọi người.
    Em đã biết đến diễn đàn khá lâu rồi nhưng chỉ đọc bài các Bác đăng thôi chứ chưa chính thức là thành viên trong này, hôm nay đăng ký rồi vào đây mới biết mình bị lạc vào một hành tinh mới toe. Lóng nga lóng ngóng không biết sử dụng các chức năng ra sao nữa.
    Em muốn oánh dấu để theo dõi những topic mình quan tâm thì làm thế nào được ạ? "Hỏi hơi ngu tí các Bác đừng ném đá em nhé" :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Anemos
    Đang tải...

2. sieuthitructuyen24gio

sieuthitructuyen24gio Thành viên rất tích cực

Chào mừng bạn đến với diễn đàn! Để khỏi bỡ ngỡ bạn nên đọc kỹ hướng dẫn trong mục Đối thoại đầu tiên do MOD bhkien gửi ban đầu bạn nhé! Đánh dấu các topic quan tâm, bạn có thể để lại comment trong các topic, thành viên nào comment sẽ có thông báo để bạn có thể theo dõi thường xuyên và giao lưu với mọi người. Sau này nếu không có người quan tâm, nếu muốn tìm lại bạn có thể tìm trong mục Nội dung của bạn (kích chuột vào tên tài khoản của bạn ở góc trên bên phải màn hình), hoặc tìm theo chức năng tìm kiếm trong diễn đàn (nội dung/người gửi...) ;)