Kinh nghiệm: Chi Phí Cắt Da Thừa Mí Mắt Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 25/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chào chị em trong hội, hiện tại em đã có 2 con, trên mắt cũng đã hiện rõ dấu hiệu của tuổi già. Mí mắt đã bắt đầu xuất hiện da thừa, làm mí mắt chùng xuống khiến mắt nhìn ảo não, kém tươi tắn. Nhìn lại mình trong gương mà ngậm ngùi về một thời son sắc quá.

Em định trước tết đi cắt da thừa đi, để mắt nhìn tươi tắn xíu nhưng không biết giá cả thế nào.

Mấy chị trong hội cho em xin review với, cắt da thừa mí mắt bao nhiêu tiền vậy ạ?

Em cảm ơn nhiều lắm

em nghe nói cái này là do mỡ thừa lâu ngày á chị chứ k phải do sinh con đi, chị đi cắt sớm để giữ gìn nhan sắc. Còn cắt da thừa mí mắt bao nhiêu tiền cái này chị tìm chỗ làm rồi mới biết được giá. Giờ hình như cũng nhiều giá lắm

um chị có tìm trên mạng thấy cũng nhiều giá. Giá cao chị sợ hố, mà thấp quá thì chị sợ k tốt

Đúng rồi bởi chị cứ tìm hiểu từ từ đi. Thấy được chỗ uy tín r mình sang đó hỏi giá cho kĩ

Chị vẫn đang tìm hiểu đây, haizzzz

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về cắt mí mắt dài

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cắt da thừa mí mắt bao nhiêu tiền

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/12/2022