Kinh nghiệm: Chia Sẽ Cách Tăng Cường Sinh Lý Từ Chính Bản Thân Mình

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi tuandatvn32, 16/7/2020.

1. tuandatvn32

tuandatvn32 Thành viên tập sự

Bài viết này mình không nhấn mạnh giới thiệu hàng loạt các sản phẩm về Thuốc tăng cường sinh lý nam vì có rất nhiều trang web khác đã làm rồi. Mình chỉ giới thiệu cho bạn 1 sản phẩm tốt nhất trên thị trường vì mình đã uống và đánh giá nó có hiệu quả nhanh chóng và an toàn cho sức khỏe cho mình

Sau đó là lên kế hoạch rèn luyện loại bỏ chấm dứt các thói quen xấu là tác nhân gây ảnh hưởng xấu đến sức khỏe lâu dài của bản thân. Đây là yếu tốt quan trọng nhất

Sử dụng thuốc tăng cường sinh lý nam đúng cách, đúng liều lượng giúp nam giới giữ vững phong độ

Truy cập : thuoccuongduong.top, để cùng chia sẽ với mình về vấn đề này nhé

Mình cũng bị vấn đề Yếu Sinh Lý như Bạn. Nguyên nhân vì đâu ?

Trước khi đi sâu vào bài viết mình cũng muốn tâm sự đôi điều về vấn đề yếu sinh lý này

Mình cũng bị yếu sinh lý nên đứng theo góc độ là một người đàn ông mình mình hiểu cảm giác của mấy bạn như thế nào, tuy nhiên mình chỉ xem nó là sự thử thách để thay đổi lối sống không lành mạnh đã góp phần làm mình bị suy giảm sức khỏe

Theo mình quan sát thì 80% phần lớn đàn ông trên 25 tuổi đều có vấn đề trục trặc hết về sinh lý hết. Bạn có thể theo dõi thống kế số lượt tìm kiếm hàng tháng cho từ khóa " Thuốc tăng cường sinh lý nam "

Từ khóa " Thuốc tăng cường sinh lý " có đến 4,200 lượt truy tìm hàng tháng trên google, và có chiều hướng tăng lên sau mỗi năm

N
    ên bạn cũng không phải là " cô đơn lẻ loi " gì đâu vì mình cũng nằm trong số đó mà, khà khà ^^

Nguyên nhân thường nguyên nhân xuất phát 2 vấn đề chính : 80% là thói quen ăn uống không khoa học, sinh hoạt ngủ nghỉ cũng không khoa học, còn lại là 20% là tâm lý ( căng thẳng, street bế tắc trong công việc và cuộc sống .... )

Nhưng theo mình nghiệm thấy thì 80% các thói quen xấu chiếm phần lớn gây nguyên nhân vấn đề về sinh lý cho bạn và luôn cả mình.

Đ
    ể thay đổi thói quen sinh hoạt lành mạnhđiều cực kì khó, nó cần sự nỗ lực và thời gian để sửa đổi, nên tốt nhất bước ban đầu bạn nên mua thuốc dạng thực phẩm đa chức năng Tăng cường sinh lý cho nam giới về uống để cảm nhận được sự tiến triển của sức khóe, cái thứ 2 là sau khi bạn bỏ tiền ra mua bạn sẽ có động lực để thay đổi các thói quen xấu đang gây hại cho sức khỏe của mình hàng ngày

TOP 1 sản phẩm tăng cường sinh lý nam được ưa dùng nhất
    Đừng lên Search trên mạng các dạng từ khóa " Thuốc sinh lý cho nam tốt nhất trong năm .... ", vì có search tìm hiểu thì sẽ làm bạn rối thông tin thêm, vì thị trường có hàng tá Thuốc Sinh Lý Cho Nam Giới ( và hãng nào cũng kêu mình là số 1 ) mình biết chắc chắn bạn sẽ không biết chọn thuốc nào cho hiệu quả & an toàn và quan trọng là đỡ mất tiền mua, mất thời gian và chỉ tổ rước bệnh vào người.

Để khỏi mất thời gian mình khuyên chân thành các bạn đặt Mãnh Lực Khang Plus về uống, nhanh chóng - hiệu quả - và cực kỳ an toàn cho đàn ông người Việt Nam. Vì mình đã uống và trải nghiệm qua 2 tháng phải nói là cực kì hiệu quả so với mặt bằng các Thuốc Tăng Cường Sinh Lý Nam Giới trên thị trường

Hãy uống trong 2 lọ đúng tiến trình 2 tháng, vì là thuốc thực phẩm đa chức năng nên hiệu quả tốt nhất bạn hãy uống 1 viên sau khi ăn 30 phút sáng ( uống buổi sáng sau khi thức dậy là thời điểm cực kì quan trọng để cơ thể hấp thụ thuốc tốt ), và 1 viên trước khi ăn vào buổi tối.

M
    ình không nói nhiều về thành phần của thuốc nữa, vì trên trang chủ chính hãng họ có liệt kê đầy đủ rồi, hoặc lên google search bạn cũng thấy hàng tá người tiêu dùng và nhiều đại lý bán và đánh giá sản phẩm này rồi.

Mình chỉ chia sẽ trải nghiệm lại thuốc mình đã dùng vì thấy nó có hiệu quả, Thứ 2 bạn không mất nhiều thời gian để tìm các sản phẩm Thuốc Tăng cường sinh lý, Thứ 3 mình sẽ chia sẽ cách tăng cường sinh lý lâu dài thông qua loại bỏ các thói quen không tốt ảnh hưởng đến sức khỏe của bản thân.

Mình xin tóm tắt ngắn gọn 1 số lưu ý chính để sử dụng Mãnh Lực Khang sao cho hiệu quả

1. Uống trong liệu trình 2 tháng , đặt luôn 2 hủ để khỏi tiếc tiền về sau khỏi đặt lại. Uống xong thì ngưng, nếu được hãy uống lại sau vài tháng ngưng ( vì là Thực Phẩm Chức Năng nên không có hại sức khỏe lâu dài )
    2. Thời điểm quan trọng nhất là hãy uống vào buổi sáng sau khi thức dậy, tối thiểu trước bữa ăn sáng 30 phút ( Kinh nghiệm của mình ), tối trước khi ăn thì uống 1 viên
    3. Ngày nào muốn quan hệ thì uống 4 viên lúc 5-6h tối.
    4. Freeship toàn quốc
    5. Khi mua 2 hộp sẽ được tặng 1 hàu king men hoặc 1 xịt mãnh lực khang
    6. Nhớ báo cho tổng đài viênđừng ghi tên sản phẩm, hoặc các từ nhạy cảm như là " Thuốc sinh lý" , " Tăng cường sinh lý " nếu người nhà hoặc người ngoài thấy được sẽ rất kỳ. Hoặc cứ nói là ghi trên hộp là " Thực phẩm đa chức năng" là được
    Cách thức hoạt động hiệu nghiệm của Mãnh Lực Khang Plus

• Sau 1 ngày : Giảm hẳn căng thẳng, cảm thấy tràn trề sinh lực
    • Sau 7 ngày : Ham muốn TD đến cháy bỏng và cảm giác quan hệ thỏa mãn như lần đầu quan hệ
    • Sau 14 ngày : Cậu nhỏ dài thêm 2-3 cm, thời gian cương cứng kéo dài hàng giờ, có thể lâm trận bất cứ lúc nào
    • Sau 30 ngày : Đời sống tình dục sung mãn như thời trai tráng, trung bình mỗi đêm 2-3 hiệp, mỗi hiệp ít nhất 30 phút
    • Nhắc lại : bạn nên uống 1 liệu trình 2 tháng ( 2 hộp ) để cảm nhận tốt sự phục hồi tiến triển của thuốc, sau đó thì hãy ngưng đừng uống nữa, hoặc ngưng vài tháng thì hãy uống tiếp

Review về thuốc cường dương Mãnh Lực Khang

Phóng sự trên VTV về Mãnh Lực Khang:

Bình luận rất rôm rả Mãnh Lực Khang trên Web Trẻ Thơ. Xem tại đây

Hoặc bạn xem các Bình Luận khách hàng đã mua mà mình tổng hợp nhiều nguồn ở phía dưới cuối trang bài viết này

Bước 2 ( Quan trọng nhất ) : Rà Soát lại tất cả Thói Quen Xấu Nào đang Cản Trở Sức Khỏe của bạn

Tốt nhất bạn ghi 1 list danh sách chia ra thành 2 cột các thói quen xấu và các thói quen tốt cần hình thành và sau đó hoàn toàn tập trung vào các thói quen tốt để cải thiện sức khỏe và hình thành thói quen tốt lâu dài cho mình. Ví dụ, đây là các thói quen xấu hồi trước của mình

Thói quen xấu hàng ngày trước kia của mình
    1. Hút thuốc
    2. Hay thức khuya
    3. Không dậy dớm
    4. Hay quay tay, thủ dâm
    5. Hay xem các bộ phim khiêu dâm không lành mạnh
    6. Lên facebook quá nhiều
    7. Không tập thể dục thường xuyên
    8. Không để ý đến khẩu phần ăn
    9. Không đọc sách hàng ngày
    10. Không ăn rau, trái cây hàng ngày
    Sau đó bạn điền các quen tốt phía dưới mình muốn thực hiện hàng ngày, bạn đang có thói quen xấu nào thì hay đưa vào danh sách chuyển hóa nó thành thói quen tốt. Bạn có thể copy giống mình đã ghi sẵn rồi tải Google Doc trên điện thoại rồi paste vào

1. Tôi bắt đầu một ngày bằng cách hít 10 hơi sâu để tiếp thêm sinh lực cho cơ thể
    2. Tôi sẽ đi ngủ trước 10h tối. Tôi sẽ thức dậy trước 4h sáng để tập thể dục tối thiểu 30 phút mỗi ngày ( chạy bộ, đi bơi, tập Cardio, tập Gym ... ). Tôi sẽ đi ngủ tối thiểu ít nhất 7,8 tiếng mỗi ngày
    3. Tôi sẽ hạn chế hoặc ngưng xem các bộ phim không lành mạnh ( phim sex ) và hạn chế thủ dâm ( quay tay ). Vì tôi biết những thói quen này sẽ làm tôi giảm yếu về sinh lý trong tôi. Tôi muốn được khỏe mạnh và đạt được sự sung mãn khoái cảm về sinh lý
    4. Tôi sẽ bỏ thuốc lá, rượu bia, nhậu nhẹt vì tôi biết các thói quen này đang làm tắc nghẽn sự sung mãn tình dục trong tôi.
    5. Tôi sẽ kết giao với những người bạn sống lành mạnh, vì tôi biết nếu bao quanh mình những người bạn này xung quanh cuộc sống của tôi, tôi sẽ ảnh hưởng rất nhiều thói quen tốt từ những người bạn này mang lại và tôi phát triển mọi mặt kể cả sức khỏe lẫn trong công việc của tôi
    6. Tôi sẽ uống rau, ăn nhiều trái câynhiều mọng nước trước khi tôi dậy sớm để tập thể dục ( thói quen này sẽ giúp tôi tăng sự sung mãn và có rất nhiều năng lượng làm việc trong 1 ngày )
    7. Tôi sẽ ăn những Thực Phẩm Lành Mạnh, có tác dụng Làm Sạch Cơ Thể, ăn nhiều thực phẩm chứa nhiều nước, và ngưng ăn thịt, những sản phẩm từ Sữa, những thực phẩm làm hệ thống của tôi bị tắc nghẽn
    8. Tôi sẽ kết hợp các loại thực phẩm hợp lý để tăng cường sinh lý tôi 1 cách mãnh mẽ và tự nhiên nhất có thể
    9. Mỗi tối đi ngủ, tôi cảm thấy có toàn bộ năng lượng để làm tất cả những việc tôi có thể làm
    10. Tôi đang sống lành mạnhtràn trề năng lượng
    Đừng ghi quá 10 danh sách thói quen tốt bạn muốn đạt được, vì dài quá bạn sẽ đọc rất mất thời gian, tối thiểu đọc trong 10 phút là được, và đọc liên tục trong 30 ngày. Hãy tập trung vào các thói quen tốt bạn muốn thật sự thay đổi.

Sáng sau khi thức dậy bạn hãy đọc thầm các bảng danh sách này trong đầu, buổi trưa sau khi ăn cơm xong bạn hãy đọc thầm lại trong đầu, tối trước khi đi ngủ bạn hãy đọc lại 1 lần nữa.

Mỗi lần đọc bạn hãy tượng tưởng mình đang thực hiện các hành động này và cảm nhận mình đã 1 sức khỏe sung mãn như ý muốn mà bản thân đang rất khao khát đạt tới. Điều này rất quan trọng

Hãy đọc liên tục SÁNG, TRƯA, TỐI trước khi đi ngủ liên tục trong vòng 30 ngày. Bạn sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng để thay đổi triệt để các thói quen xấu đang kìm hãm sức khỏe của mình suốt bao nhiêu năm nay. Đây chính là sức mạnh của Tiềm Thức sẽ chữa lành mọi bệnh tật bên trong bạn

Nếu có thời gian bạn nên đọc qua cuốn sách này, nó thật sự rất hay ^^

Bước 3 : Bị Yếu Sinh Lý thì Nên Ăn Gì ?

B
    ạn đừng search trên mạng các công thức ăn gì để tăng cường sinh lý, có quá nhiều, và mình đảm bảo bạn sẽ rối tung cả não và không theo lâu dài được vì độ phức tạp của các bữa ăn đó . Hãy cứ đơn giản vì đơn giản sẽ đi lâu dài hơn

Thường các bữa ăn thì mình chỉ tập trung ăn chất lượng vào buổi sáng là quan trọng nhất. Trưa và tối bạn nên ăn ít lại hoặc bổ sung nhiều trái cây có nhiều chất nước cho mình, điều này sẽ thanh lọc cơ thể và phục hồi tất cả các cơ quan nội tạng ngay cả chức năng sinh lý đàn ông bên trong bạn

Ăn nhiều trái cây trong khi bụng đói là phương pháp tăng sự sung mãn cho bạn 1 ngày đầy năng lượng tuyệt vời.
    Buổi sáng rất quan trọng, sau khi bật dậy sớm trước khi tập thể dục, bạn nên ăn các trái cây có nhiều chất nước cho mình, trái cây nào dễ mua ngoài chợ, mùa nào thì ăn trái cây nấy. Đây là các thói quen mình vẫn theo hàng ngày, rất đơn giản mà cực kì hiệu quả cho sức khỏe

• Uống nước đậu xanh rang rất dễ thực hiện, sáng dậy sớm bạn nên uống liền nha. Các bước thực hiện
    • Ăn nhiều trái câynhiều chất nước vào buổi sáng sau khi thức dậy, ví dụ như : Dưa hấu, Dưa Gang, Bưởi, Cam, Mận, Táo, Bơm .... mùa nào thì ăn trái cây đó, hãy cứ ăn đơn giản, đừng cầu kỳ quá
    • Rau xanh xà lách, rau má, rau diếp cá .... tối bạn xây ra rồi để tủ lạnh, sáng mai dậy bạn pha tí nước ấm rồi uống sau khi thức dậy vào buổi sáng rồi hãy đi tập thể dục. C
    • Các bữa ăn hàng ngày, bổ sung các món làm bằng bí đỏ vào nha, rất tốt cho sinh lý đàn ông
    • Có điều kiện và siêng làm thì bạn lên Google Search để tìm hiểu " Các món ăn tăng cường sinh lý cho nam ". Còn không hãy cứ ăn uống bình thường và ăn nhiều rau và trái cây trong lúc bụng đói rồi sau đó hãy ăn bữa cơm
    Hãy thực hiện các công thức này : Uống rau, ăn trái cây chứa nhiều nước trước khi tập thể dục buổi sáng, mình đảm bảo trong ngày bạn sẽ có rất nhiều năng lượng & sức khỏe để làm việc và học tập

Đây là các bước cơ bản giúp mình lấy lại sức khỏe, vì khi có sức khỏe thì "chuyện kia" cũng tỉ lệ thuận theo thôi.

Uống rau
    , ăn trái cây chứa nhiều nước trước khi tập thể dục buổi sáng,
    M
    ua thuốc Mãnh Lực Khang Plus về uống, thứ nhất là để cảm nhận sự tiến bộ nhanh về tình dục về sự sung mãn sự tự tin của bản thân, thứ 2 là bạn sẽ có động cơ đủ mạnh để thay đổi triệt để các thói quen xấu của mình

Cố gắng ăn nhiều trái cây vào nhé ! Chúc bạn có sức khỏe tốt, và thật sung mãn trong việc giường chiếu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tuandatvn32
    Đang tải...