Chia Sẻ Đam Mê Về Các Sp Bằng Len Sợi

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi dotnhungoc, 17/3/2018.

1. dotnhungoc

dotnhungoc Thành viên tập sự

BẠN CÓ THỂ BẤT NGỜ KHI BIẾT CÁC SẢN PHẨM NÀY ĐƯỢC ĐAN MÓC BẰNG LEN SỢI

Trong xu thế hiện nay, các sản phẩm handmade ngày càng được ưa chuộng hơn bao giờ hết bởi sự độc đáo mới lạ và hơn cả là không “đụng hàng”. Đặc biệt các sản phẩm được đan móc bằng len sợi ngày càng chứng tỏ sức hút mạnh mẽ của mình khi các mặt hàng ngày càng phong phú đa dạng hơn rất nhiều. Không còn gói gọn trong các mặt hàng như : khăn, áo, mũ, ví... mà các sản phẩm dưới đây có thể làm bạn thật sự bất ngờ:

Những chiếc túi xách handmade đan móc bằng len sợi được làm theo những mẫu túi đang hot của Hermes, Gucci…đang làm điên đảo chị em phụ nữ trong thời gian gần đây

Bạn có nghĩ chậu hoa xinh xắn này được tạo bởi len sợi không

Mùa hè đến rồi ư, còn chần chừ gì mà không diện những bộ bikini độc đáo này ra biển nhỉ

Thú bông bằng len sợi với những hình dạng ngộ nghĩnh lạ mắt mà bạn có thể đặt hàng theo kích thước mong muốn cho bé cưng của mình

Mũ được móc bằng sợi thô nên cực nhẹ, mát và dễ dàng giặt sạch

Và còn rất rất nhiều đồ trang trí dễ thương, độc đáo mà mình không thể liệt kê hết…….

Và hơn cả là tất cả các sản phẩm đáng iu như thế, chỉ cần tỉ mỉ và một chút khéo tay. Bạn hoàn toàn có thể tự làm cho mình hoặc tặng bạn bè với các nguyên liệu cực kỳ đơn giản như len, sợi hoặc kết hợp với các phụ kiện như : đá, kim loại, da…để thật nổi bật và khác biệt. Ngoài ra, bạn cũng có thể đặt hàng các shop chuyên bán đồ handmade bằng len sợi để có được sản phẩm thể hiện phong cách, cá tính độc đáo duy nhất của riêng bạn.

https://tuixachhandmadedanmocbangle...t-cac-san-pham-nay-duoc-dan-moc-bang-len-soi/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dotnhungoc
    Đang tải...

2. thanhthuy0331988

thanhthuy0331988 Thành viên nổi tiếng

Nhìn đẹp

dotnhungoc thích bài này.
  3. dotnhungoc

dotnhungoc Thành viên tập sự

Cảm ơn bạn ^_^

4. hoathiencot83

hoathiencot83 Thành viên đạt chuẩn

ôi xinh quá