Kinh nghiệm: Chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp da và làm mở vết thâm nám, tàn nhang hiệu quả!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi donggiahan, 20/5/2014.

1. donggiahan

donggiahan Bắt đầu nổi tiếng

Mình vốn sinh ra đã cso nhiều nốt tàn nhang xấu xí trên mặt, rất tự ti. Đã thế sau khi sinh nở 2 lần mặt mình lại càng trở nên tồi tệ vì những vết thâm nám càng nhiều. Mình suốt ngày nghiên cứu các loại phương pháp làm đẹp da, tẩy nám và tàn nhang nhưng đều không mấy hiệu quả. Cảm giác như bất lực và đành chung sống hòa bình với các đốm thâm nám và tàn nhang đáng ghét, mình chảng mấy quan tâm đến nó nữa. Vậy mà mình uống cao ích mẫu, mục đích là uống cho khỏe và bổ máu, điều hòa kinh nguyệt thôi. vậy mà mới 1 thời gian mà những nốt thâm nám đã mở đi đáng kể các mẹ ạ. Mình lên mạng và có hỏi mấy bác sỹ da liễu thì họ nói đó là "tác dụng phụ" của cao ích mẫu mà, càng uống thì càng đẹp, không những thế nó còn có thể làm trẻ hóa làn da 1 cách tự nhiên. Còn thực ra các biện pháp can thiệp từ bên ngoài không có mấy tác dụng đối với tàn nhang và thâm nám đâu. Mình thấy vui vô cùng, vậy là mình đã có cơ hội đẹp hơn rồi. Một chút kinh nghiệm chia sẻ với các mẹ, mong ai bị nỗi khổ thâm nám và tan nhang như mình sẽ ngày càng xinh đẹp để tự tin đi bên chồng. hihi!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi donggiahan
    Đang tải...