Kinh nghiệm: Chia Sẻ Từ Bác Sĩ: Có Nên Nâng Ngực Hay Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 24/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Các chị ơi em năm nay tròn 22t vừa ra đại học nhưng lúc còn đi học hay đi làm mẫu chụp hình nên e muốn tốt nghiệp xg cg đi làm kiểu chuyên nghiệp luôn. Nhưng khổ nổi ngực e k có mà ngề này lại cần đkien hình thể cao, nhìu ng cg khuyên e nâng ngực nhưg e đg pvan có nên nâng ngực hay không đây? E sợ ảnh hưởng j quá :( Chị e nào có kinh nghiệm nâng ngực ròi cho e xin ít ý kiến vs ạ. E xin cảm ơn ^^

mẫu ảnh mà không có ngực thì nhìn kì lắm, có điều kiện thì em nâng ngực đi, bây giờ nâng ngực an toàn lắm k có ảnh hưởng gì đâu

không có ngực chụp ảnh bị hạn chế nhiều concept lắm luôn chị ơi, nhưng em chưa tìm hiểu mấy này bao giờ nên k biết là có nên nâng ngực hay không, sợ nhất lỡ nâng rồi sau này k sinh con được thì chết luôn

mình chưa tìm hiểu thì bây giờ tìm hiểu, mình hỏi gg đâu có tốn tiền đâu, h nâng ngực người ta dùng máy soi k có ảnh hưởng gì đến sinh con hay cho con bú đâu em yên tâm đi, chị nâng ngực rồi chị biết mà

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực bằng silicon

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: có nên nâng ngực hay không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022