Chiều cao tiết lộ tính cách của bạn? NGÀY SINH CỦA BẠN NÓI NÊN ĐIỀU GÌ ?

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi me.sau.beo2, 21/3/2013.

Tags:
  1. me.sau.beo2

me.sau.beo2 Tư vấn : 0915936663

NGÀY SINH CỦA BẠN NÓI NÊN ĐIỀU GÌ ?
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/872488-Chi%E1%BB%81u-cao-ti%E1%BA%BFt-l%E1%BB%99-t%C3%ADnh-c%C3%A1ch-c%E1%BB%A7a-b%E1%BA%A1n/page5

____CHIỀU CAO TIẾT LỘ TÍNH CÁCH CỦA BẠN________
    .
    Dưới 1m42
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất logic. Bạn là người có lý trí và ổn định. Bạn có một cái đầu cứng rắn, mạnh mẽ và rất trách nhiệm. Bạn cũng rất công minh và khó bị "mắc" phải những trò lừa phỉnh. Bạn luôn làm việc với động cơ cao và nhiều khi là liều lĩnh, bạn khao khát sự thành công.
    Có những giới hạn và quy tắc cản trở bạn nhưng bạn luôn có đủ sự hiểu biết để vượt qua nó. Dù chiều cao của bạn hơi khiêm tốn, nhưng không sao, quan trọng là bạn tự tin và tiến về phía trước.
    1m42 - 1m44
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của một nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói "có" rất nhiều. Bạn lạc quan và thường "cho" nhiều hơn "nhận". Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.
    1m45 - 1m46
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất sôi nổi và mãnh liệt. Bạn lúc nào cũng tràn đầy sức mạnh, phơi phới và hơi nổi loạn một chút. Bạn là người có cái đầu chứa hàng ngàn ý tưởng và bạn sẽ làm việc thật chăm chỉ để cuộc sống xung quanh trở nên tốt đẹp hơn. Thật khó cho những người khác nếu muốn theo kịp bạn, cả về tinh thần và thể chất. Bạn quá độc lập đến đơn độc, bạn thích làm mọi thứ một mình hơn là với người khác.
    1m47 - 1m49
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn rất táo bạo và liều lĩnh. Bạn đúng nghĩa là một nhà thám hiểm, bạn thích một cuộc sống đầy hồi hộp, ly kỳ. Bạn rất có uy tín, bạn luôn thành công trong việc lôi kéo mọi người làm theo sự sắp xếp của mình. Bạn cởi mở với tất cả mọi người trên thế giới và thật dễ dàng để kết bạn với họ. Bạn có rất nhiều bạn bè. Trong cuộc sống, bạn có rất nhiều con đường để lựa chọn, có nhiều cảnh cửa đang mở ra và chào đón bạn đấy.
    1m50 - 1m56 (ad)
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người vô cùng tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách.
    1m57 - 1m59
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là một người sống nội tâm. Bạn rất dễ bị tổn thương và thiên về các giá trị tinh thần. Bạn có cảm xúc rất sâu sắc. Bạn có một tâm hồn đầy triết lý nhưng cũng không kém lãng mạn. Bạn suy nghĩ khá nhiều và đôi chút hoài nghi. Bạn là người khá cứng đầu, luôn khăng khăng bảo vệ ý kiến của mình. Bạn luôn đề ra những tiêu chuẩn cao và yêu cầu sự hoàn hảo. Sẽ tốt hơn nếu bạn làm việc một mình. Bạn làm việc rất chăm chỉ và không thích sự gián đoạn.
    1m60 - 1m64
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất thân thiện. Bạn là người rất nồng ấm và hướng ngoại. Bạn là con người của xã hội. Bạn là người có giá trị hài hòa, luôn đóng vai trò trung gian hòa giải. Bạn là người trung thực và nồng nhiệt. Bạn biết khi nào thì việc nói lên sự thật sẽ tốt hơn cho người khác, vì thế, bạn không phải là người dễ làm người khác mất lòng. Bạn luôn được yêu mến và tán thành. Thật may mắn, bạn là một trong những người dễ kiếm được người yêu nhất thế giới này.
    1m65 - 1m67
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn tự tin, đầy tham vọng và rất năng động. Bạn là người luôn tỏa sáng, rất hớn hở, người khác ví bạn như ánh mặt trời tỏa nắng. Bạn khá thành công, vì bạn là một nhân viên thông minh dù không phải là người chăm chỉ. Thỉnh thoảng, bạn hơi liêu ngạo và tự mãn, bởi bạn quá tự hào vào bản thân.
    1m68 - 1m69
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người sống thiên về trực giác. Bạn nhạy cảm, giàu cảm xúc và hay bẽn lẽn, xấu hổ. Bạn khá lãng mạn, bạn luôn ước giá mà mình được ở nơi người ấy đang ở. Bạn có xu hướng rất mẫn cảm và thích cảm nhận cuộc sống từ từ, bạn thấy thích thú khi trở thành trung tâm của sự chú ý. Bạn là người sâu sắc và trầm ngâm. Bạn luôn suy nghĩ mọi chuyện một cách cẩn thận.
    1m70 - 1m72
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của một nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói "có" rất nhiều. Bạn lạc quan và thường cho nhiều hơn nhận. Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.
    1m73 - 1m74
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người độc đáo và không thích những quy tắc. Bạn lúc nào cũng tràn đầy sức mạnh, phơi phới và hơi nổi loạn một chút. Bạn là người có cái đầu chứa hàng ngàn ý tưởng và bạn sẽ làm việc thật chăm chỉ để cuộc sống xung quanh trở nên tốt đẹp hơn. Thật khó cho những người khác nếu muốn theo kịp bạn, cả về tinh thần và thế chất. Bạn quá độc lập đến đơn độc, bạn thích làm mọi thứ một mình hơn là với người khác.
    1m75 trở lên
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người nhạy cảm và sống thiên về trực giác. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có lòng say mê với nghệ thuật.
    .....................................
    Vui thôi nhé

Trích dẫn facebook Ya Suy

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me.sau.beo2
    Đang tải...

2. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Chiều cao tiết lộ tính cách của bạn

Ui thông tin thú vị quá .Chiều cao 1m62 của mình cũng đúng đúng ....:)

me.sau.beo2 thích bài này.
  3. Mẹ Kiều Phong

Mẹ Kiều Phong

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất thân thiện. Bạn là người rất nồng ấm và hướng ngoại. Bạn là con người của xã hội. Bạn là người có giá trị hài hòa, luôn đóng vai trò trung gian hòa giải. Bạn là người trung thực và nồng nhiệt. Bạn biết khi nào thì việc nói lên sự thật sẽ tốt hơn cho người khác, vì thế, bạn không phải là người dễ làm người khác mất lòng. Bạn luôn được yêu mến và tán thành. Thật may mắn, bạn là một trong những người dễ kiếm được người yêu nhất thế giới này

có vẻ ko đúng lắm

4. nana196

nana196

e thấy đúng quá thôi..................................................

5. nguyenthu82

nguyenthu82 TAKE IT EASY

Cái này của em nè

1m60 - 1m64
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất thân thiện. Bạn là người rất nồng ấm và hướng ngoại. Bạn là con người của xã hội. Bạn là người có giá trị hài hòa, luôn đóng vai trò trung gian hòa giải. Bạn là người trung thực và nồng nhiệt. Bạn biết khi nào thì việc nói lên sự thật sẽ tốt hơn cho người khác, vì thế, bạn không phải là người dễ làm người khác mất lòng. Bạn luôn được yêu mến và tán thành. Thật may mắn, bạn là một trong những người dễ kiếm được người yêu nhất thế giới này.

6. me.sau.beo2

có 4 mẹ cmt thì có 3 mẹ đúng. thì cũng chuẩn đấy nhỉ. hiii:)

7. lethuyhp

lethuyhp VCB 0031000512839

đọc cũng thấy đung đúng, hí hí.......................

8. nguyenthu82

nguyenthu82 TAKE IT EASY

Em sai ah, em chưa có người iu, 88 như em nhiều bạn làm mẹ rùi ạ, huhu

9. Diệu Thanh

Diệu Thanh Thành viên kỳ cựu

em cao 1m64 là người thân thiện ạ :D

10. madami

madami Yến - tốt tự nhiên

mình cũng nằm trong top này, hơi nhùn.....
    1m50 - 1m56 (ad)
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người vô cùng tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách.

11. tuyetmaicfa

tuyetmaicfa Mẹ Conan

1m70 - 1m72
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của một nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói "có" rất nhiều. Bạn lạc quan và thường cho nhiều hơn nhận. Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.

Không ngờ mình có trái tim của 1 nghệ sĩ cơ đấy. hihi...

12. genritkhan

genritkhan Bắt đầu tích cực

Bạn sưu tầm hay quá! Mọi người hãy đọc và cảm nhận thú vị!

13. me.sau.beo2

Vâng. em sưu tầm cho các mẹ đọc vui vui :)

14. dauxanh2011

dauxanh2011 Bắt đầu nổi tiếng

cái này toàn khen thui nhỉ, về lời khen thì ai nghe xong cũng thấy mình đúng, tớ cũng thấy đúng, vui nhỉ. Tks chủ top.

15. batxecaocap

batxecaocap Tìm anh - Anh ở đâu

1m42 - 1m44
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của một nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói "có" rất nhiều. Bạn lạc quan và thường "cho" nhiều hơn "nhận". Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.
    1m45 - 1m46
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất sôi nổi và mãnh liệt. Bạn lúc nào cũng tràn đầy sức mạnh, phơi phới và hơi nổi loạn một chút. Bạn là người có cái đầu chứa hàng ngàn ý tưởng và bạn sẽ làm việc thật chăm chỉ để cuộc sống xung quanh trở nên tốt đẹp hơn. Thật khó cho những người khác nếu muốn theo kịp bạn, cả về tinh thần và thể chất. Bạn quá độc lập đến đơn độc, bạn thích làm mọi thứ một mình hơn là với người khác.

Em không đầy đủ cả 2 ý này nhưng mà cả 2 đều có tính cách của em. :) nói chùng cg đúng đúng . hihi

16. me.sau.beo2

mọi người đọc vui trong lúc giải lao khi 88888888888

17. tuanarch87

tuanarch87 Thành viên tích cực

1m75 trở lên
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người nhạy cảm và sống thiên về trực giác. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có lòng say mê với nghệ thuật.
    .....................................
    hí hí thật tự hào vì cũng có khía cạnh đúng :)

18. Hon Lap

Hon Lap Thành viên rất tích cực

1m57 - 1m59
    Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là một người sống nội tâm. Bạn rất dễ bị tổn thương và thiên về các giá trị tinh thần. Bạn có cảm xúc rất sâu sắc. Bạn có một tâm hồn đầy triết lý nhưng cũng không kém lãng mạn. Bạn suy nghĩ khá nhiều và đôi chút hoài nghi. Bạn là người khá cứng đầu, luôn khăng khăng bảo vệ ý kiến của mình. Bạn luôn đề ra những tiêu chuẩn cao và yêu cầu sự hoàn hảo. Sẽ tốt hơn nếu bạn làm việc một mình. Bạn làm việc rất chăm chỉ và không thích sự gián đoạn.

19. nguyenlananh

nguyenlananh

Chiều cao cũng có nhiều cái hay quá bài viết thật thú vị

20. suri_dimo37

suri_dimo37 Cứ gọi e là ... Sumo

E thấy đúng đc khoảng 50% thôi. Chứ đúng cả thì k thể :D