Thông tin: Chồng Bồ Bịch, Có Nên Thuê Thám Tử Theo Dõi Chồng Không Các Mẹ

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi chaube, 14/9/2016.

1. chaube

chaube Mẹ Tít Thối

Tình trạng chồng có bồ bịch khá nhiều, nhiều lúc thấy lão nhà có những biểu hiển lạ trong sinh hoạt rồi nhiều khi hay cáu gắt mà chẳng có lý do. Cũng nên mạng mò mẫm tìm hiểu các biểu hiển ngoại tình của chồng rồi, cũng xem qua các cách điều tra nhưng nhiều khi chẳng có thời gian. Đi làm, rồi con cái, chuyện gia đình chẳng có thời gian xem xét. Thế nên mình đang tính thuê thám tử theo dõi chồng để xem liệu có phải chồng ngoại tình không?

Vì đọc trên mạng cũng có nhiều chia sẻ, có nhiều chị do không có chứng cứ mà chỉ thấy lạ và đọc chia sẻ đã nói chồng ngoại tình, bị chối bay rồi lại là người đầu têu. Thế nên em đang cân nhắc có nên thuê hay không? Có mẹ nào có kinh nghiệm cho em vài lời khuyên với ạ, và địa chỉ nào uy tín tại Hà Nội đi ạ.

Em ở Hà Nội, lão chồng cũng thế, 2 vc đang làm việc ở Hà Nội ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chaube
    Đang tải...

2. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

thuê đi bác,,, tìm hiểu chi tiết rồi còn đưa ra phương án xử lý k thì mất chồng lúc nào không hay

3. chaube

chaube Mẹ Tít Thối

mình cũng đang tính thế nhưng lần đầu thuê thám tử nên chưa biết giá cả thế nào, rồi ở đâu làm việc uy tín và đảm bảo.

4. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

e cũng k biết cái này,,, nói là thuê thám tử cho oai,, chứ có người quen hoặc thằng ku em nào đới nhiệt tình bảo nó bám càng theo dõi ổng chồng vài ngày là có manh mối ngay ạ
    biết chính xác vấn đề mình xử lý cũng dễ ạ ;)

chaube thích bài này.
  5. Thanhte

Thanhte Have a nice day!

Em vào ủn lên xem các mẹ có kinh nghiệm gì không, em học tập luôn

chaube thích bài này.
  6. chaube

chaube Mẹ Tít Thối

Nghĩ đến đã tức ói máu ra rồi, nhưng cần phải có chứng cứ thì nói mới có trọng lượng lão chồng mới nghe, mẹ à.
    thuê người liệu có làm được không nhỉ bạn, vì k biết họ có nghiệp vụ gì không, loáng quáng lộ ra lão chồng cảnh giác hơn thì lại thêm khó mà không được việc, mong bạn cho thêm lời khuyên.

7. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

để em google search vài chỗ xem thế nào rồi bảo mn, e nghĩ sẽ chuyển nghiệp đới, bởi vệ sĩ chắc được đào tạo bài bản đấy bác,,,đợi e ngâm cứu tí e pm lại cho nhé,hihi

8. chaube

chaube Mẹ Tít Thối

mình cũng google search ra được vài chỗ, và vào đọc cả bài dấu hiệu nhận biết thám tử lừa đảo của thám tử Thái Sơn, và thấy có mấy địa chỉ uy tín ở đó có thông kê tại Hà Nội, nhưng chưa biết giá cả thế nào, thấy thám tử thái sơn có bảng giá dịch vụ mà mình đang quan tâm thuê theo dõi, giám sát
    + Dịch vụ thám tử Theo dõi, giám sát

Hà Nội: 600.000- 1.500.000( Đi đâu? Làm gì? Gặp ai? Kèm hình ảnh)
    Tỉnh thành khác : 1.200.000 – 2000.000( Đi đâu? Làm gì? Gặp ai? kèm hình ảnh)

không biết cái giá này có đắt không, mình chỉ đủ chi tiêu khoảng tầm 5tr - 6 tr/ 1 tháng lương thôi :(

9. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

e bận từ sáng đến giờ mới ngồi máy tính mn ợ
    tình hình thế nào rồi ạ, mn tìm hiểu được thám tử thế nào chưa ạ

10. chaube

chaube Mẹ Tít Thối

thì đấy bạn, mình cũng xem qua vài địa chỉ, thấy có thằng thám tử Thái Sơn, Bảo Minh, Hoàng Long, Thăng Long nhiều phết nhưng đang khảo sát xem giá cả thế nào để xử lý lấy chứng cứ ba mặt 1 lời với lão chòng chứ để lão lởn phởn gái gú mà chẳng đoái hoài gì đến mẹ con thì ức không chịu được.
    rút kinh nghiệm nhiều chia sẻ bảo nên có chứng cứ và xác thực rồi hãy nói và đề đặt

11. skin27

skin27 chè vằng sẻ quê

vâng, mà bác chắc chắn chồng bồ bịch vậy ạ
    hic hic, cứ gọi dt xem xét vài chỗ hỏi giá và hiệu quả công việc xong thuê xem sao bác, e nghĩ phải nằm vung 7 ngày đến nửa tháng mới ra vẫn đề ấy ạ :p

12. thanhngoc.10091990

thanhngoc.10091990 Thành viên tập sự

Thuê chưa chủ thớt, Kết quả thế nào?

13. anhminh360

anhminh360 Bắt đầu tích cực

MN ơi, mình hỏi này chớ nếu mn bắt quả tang chồng có bồ thì tính làm thế nào ạ? Nếu mn định là lấy chứng cứ đó để ly dị thì ok, mn cứ làm theo cách đó là tốt nhất. Nhưng nếu mn còn muốn níu kéo chồng, để gia đình êm ấm thì tốt nhất tai không nghe mắt không thấy thì tâm không phiền ạ.

Lúc đàn ông ngta ăn vụng, đã gọi là vụng trộm thì lão ấy còn lén la lén lút, còn về đối tốt với các mẹ bất thường, còn có tí gọi là tôn trọng. Chứ mà vợ phát hiện rồi, biết mình không buông được thì ông đây...chấp hết. Lúc đó mẹ chỉ có uất ức sống dở chết dở chứ có làm gì được đâu ạ.

Em ở trong nam, gần nhà em có cặp kia 2 vợ chồng ngoài Bắc rồi vào đây sinh sống. Lúc đầu nhà thuê, sau đó cầm đồ cho vay nói chung là cũng ăn nên làm ra. Vợ thì mở cửa hàng tạp hóa. Sau này con cái lớn lên, 2 ng vay ngân hàng xây được căn nhà 4 tấm.Nói chung tưởng hạnh phúc. Trong thời gian đó, ổng bắt đầu có bồ nhí, quen hết con này tới con kia. Bả thì cũng giống như phụ nữ bình thường thôi, cũng nhờ xe ôm xe ang chở đi bắt ghen, bắt quả tang. Lúc đầu ông ấy còn giấu, sau chán con nào thì cố tình phong phanh cho bả biết để bả đi dẹp loạn đào hoa dùm ổng. Để ổng bên thì dụ con gái nhà lành, bên thì ăn xong lại quất ngựa truy phong. Mấy em tiểu tam đó cũng chẳng làm được gì vì vợ ghê gớm quá. Đi đêm cũng có ngày gặp ma, ổng bị 1 nhỏ khác gài, thế là nhỏ đó có bầu, sanh xong xét nghiệm ADN kết quả là con ổng, ổng ko thể ko nuôi. Bả càng làm tới, ổng càng không giấu. Rút hết tiền nhà đem mua nhà cho 2 mẹ con nhỏ kia. Rồi cứ tuần nào cũng về lượn qua lượn lại trước mặt bả, vợ chồng chửi nhau xối xả rồi ổng lại gom hết ti vi tủ lạnh, máy lạnh ở nhà đem qua nhà bên kia. Bả cũng chỉ tức và chửi đổng chứ chẳng làm được gì, ngày nào cũng khóc đến mặt mũi sưng húp đến trầm cảm. Bả bên này cũng còn 1 nhóc đang tuổi ăn học, 1 đứa con gái lớn đến tuổi đi làm. Giờ thì có làm được gì nữa đâu ngoài u uất tới chết hở chị.

Còn 1 cặp khác, chị này lại khôn hơn. Lúc biết chồng hay bia ôm gái gú thì chị ấy hiền tới mức chẳng la chẳng lối gì, Chấp nhận ly thân, tài sản chia đôi, con chồng muốn nuôi thì cho nuôi, không nuôi thì chỉ nuôi, cũng chả giành giật gì cả. Vậy mà đến giờ cuối tuần dù ly hôn cũng 7 8 năm rồi, cuối tuần nào cũng chở con đi ăn đi uống, cứ như còn một nhà, việc nhà vợ có rắc rối là ổng qua không ngần ngại. Nhà ổng có việc, ổng bệnh chỉ cũng chạy qua chăm sóc. Tới giờ chẳng ai đi thêm bước nào, lại cứ như đang yêu. Ổng cũng ko dám léng phéng nữa. Thực ra hạnh phúc hay bất hạnh là do mình chị ạ, nhìn thoáng nghĩ thoáng sẽ hạnh phúc hơn nhiều.

lelumberlesonnamdong thích.
  14. macuaxu

macuaxu Thành viên chính thức

Việc gì phải thuê cho tốn xiền. Tự mình theo dõi 1 buổi sau đó chém cho ck sợ mất dép :D

15. 4everlovelovelove

4everlovelovelove Thành viên chính thức

tự m theo dõi cũng đc mà hihi

16. lacvp

lacvp Thành viên chính thức

Cái này thuê như nào ạ thuê 1 tháng 2 tháng 3 tháng hay thế nào mn nhỉ

17. meconnhacun

meconnhacun Thành viên mới

Nói chung nếu nghi ngờ thì nên thuê.Mới đây mình cũng nhờ người giúp.MN cần thì mình giúp

18. MiMi Shop@

MiMi Shop@ Thành viên mới

Mình nghĩ không cần thuê đâu. Nếu thấy nghi ngờ thì mình tự đi để xem thực tế thế nào. Nếu thấy không thể chấp nhận được và không thương nhau nữa thì tốt nhất là đường ai nấy đi. Chứ cứ níu kéo và nói sống vì con thì chỉ ôm khổ suốt vào người thôi.

19. nguoikhiemthi

nguoikhiemthi

nếu biết chuyện bạn có chịu nổi ko, có bỏ ck ko? nên cân nhắc điều này bạn nhé...

nguyenlan04 thích bài này.
  20. Minh Ngọc94

Minh Ngọc94 Thành viên tích cực

em nghĩ mình cứ khéo léo đánh động xem ông ck thế nào? thật ra người vợ nào cũng rất tinh ý khi ck có nhiều những thay đổi bất thường mà. em nghĩ mẹ nó chẳng cần thuê thám tử vẫn có thể biết được manh mối mà