chồng chê xấu e muốn bỏ

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi lykita, 25/7/2015.

Tags:
  1. lehoan3008

lehoan3008 Thành viên kỳ cựu

em cũng 1m58 mà 60kg nè, hehe. Ck em chê suốt cơ mà chê kiểu trêu đùa thôi, hì. Có khi ck mn cũng trêu thôi mà! Kệ chứ, sao mà phải bỏ, sao mà phải tự ti, mn như thế là cân đối rồi, cứ tự hào về bản thân đi ak! chẳng việc gì phải khó nhọc như thế cả! hì

Đang tải...

2. mebaby@

mebaby@ Thành viên rất tích cực

Chê xấu thì chị làm đẹp nhiệt tình vào. C hơi jống ck e. Ck bảo thik e đẹp cjứ k chê e xấu. Đỡ mất lòng

3. HaPhuong2011

HaPhuong2011 Thành viên rất tích cực

E đến potay với chk của mn, người đâu mà quá đáng vậy, tôi xấu sao còn cưới tôi làm j, đùa chứ phải e e đập vào mồm cho ý. mn cứ tìm trên mạng, hình ảnh cái bụng bị rạn da sau sinh ý, xấu thê thảm kinh dị - đó chính là hình ảnh cái bụng của e giờ. Nhưng chk e lại thích ý chứ, ko bgio có chuyện chê đâu ạ. Nhưng chỉ vì thế mà bỏ thì nghe hơi dã man:))

4. vjtzjn

vjtzjn Bắt đầu nổi tiếng

Lần sau ck chê thì đùa lại bảo em ko xấu đã chả đến lượt anh. Rồi bảo đưa 500 triệu đây vợ đi làm đẹp cho chồng ngắm. Thử xem đc mấy lần chê vậy nữa

5. huyenvken

huyenvken Marketing Online

chắc ck bạn chỉ nói đùa thui, bạn cứ suy nghĩ nhiều quá, ck bạn chê bạn mà ko bỏ bạn, sao bạn lại muốn bỏ ck chứ :D

6. meyeucon0404

meyeucon0404 Thành viên chính thức

Bạn như vậy ngươì cân đôí đẹp mà, có lẽ chỉ là câu nói vui thôi ah. Mình thấp hơn và nặng hơn bạn đó cũng suốt ngày bị chê béo ah ::):)( . Nhưng kệ, mình phải tự tin lên chứ, bạn có duyên mà

7. maithanhthuy132th

maithanhthuy132th Thành viên tích cực

Mn chê lại đi. hức. Xem gì mà ko biết tôn trọng nhau thế
    Đã quyết định lấy người ta về làm vk rồi. thì mặt vk cũng là mặt mình mà lại nói như thế. Chịu thoi kìa

8. nhantranda196

nhantranda196

Haxxx, bó tay rùi/

9. traitimsoida123

traitimsoida123 Mẹ của Nhím^^

chịu ck c lun. chê vk, rồi đối với nhà vk ko ra gì. pải e e chửi cho 1 trận. sao lại có kiểu sống bên nặng bên nhẹ vậy chứ. đối với e ko tốt thì dk. chứ đối với bố mẹ với gđ e mà ko tốt xem. nhất là ly hôn luôn. thật ko thể chấp nhận được. hazzz

10. Merucon

Merucon ThatRe.vn/ 0942 921 599

Sao chê người ta xấu mà vẫn lấy người ta, chồng này nực cười.

11. Đèn lồng đỏ

Đèn lồng đỏ Thành viên rất tích cực

Mình 157cm, 55 kg mà ông Ch còn bảo phải tăng thêm vài can nữa mới đẹp. Thik phụ nữ béo chứ ko thik cò hương. Mc thì bảo phải tăng thêm vài cân nữa mới xứng với Ch. Ox nhà mẹ nó là nhỉ.

12. tkkh

tkkh Thành viên kỳ cựu

quá đểu, chê rồi còn lấy về làm gì, nghe mà ghét

13. lequynhmai86

lequynhmai86 Thành viên nổi tiếng

m ko xấu lại trắng trẻo. cơ mà sinh xong thì béo thù lù. Lúc nào cg bị chồng chê, chê trc mặt cả mọi người. Lại còn so sánh với chị nọ chị kia xinh hơn. Điều này càng làm m ức chế.
    M bảo luôn: ngta có tiền tân trang sắc đẹp, spa nọ kia, a đưa e tiền đi, em cg đẹp chả kém. nếu ko có thì đừng đòi hỏi.
    Chồng m bảo: nói mãi góp ý mãi, vợ chả có quyết tâm giảm béo j nên chán, nhìn ngấy.
    Ai chả biết vậy, cơ mà tạng ng khó giảm, chứ ai thik béo đâu. :( nản lắm cm ah.
    Việc của mấy ô chồng chỉ thik ngồi chê là giỏi. ko bao giờ động viên đc cái j cả. vợ đc cái này thì chê cái khác, ko bao giờ vừa lòng/

14. tkkh

tkkh Thành viên kỳ cựu

nói chung có người chê đã tức, lại còn là ck mình, ko hiểu nổi nữa.

15. hieutt2013hn

hieutt2013hn Thành viên sắp chính thức

Đó là ông chồng không tâm lý rồi, như mình đây này, đanh đá chua ngoa, hơi tý là động chân động tay với ck, suốt ngày cằn nhằn tiền nong, thế mà ông ấy vẫn sợ 1 phép và suốt ngày nịnh vợ, di đâu cũng rủ theo. Hai vc mình là dân tỉnh lẻ, có 1 đứa con,xác định chỉ đẻ 1 thôi vì không có điều kiện kinh tế, thuê nhà, tháng nào thu nhập cũng chỉ đủ chi phí, thế nhưng mình thấy rất hạnh phúc vì ông ấy chịu khó làm ăn, không ăn chơi, thương vợ thương con-m thích mua gì thì mua ông ấy không cản, m mua mỹ phẩm chăm sóc da mặt, tắm trắng rồi gen bụng, kem tan mỡ các kiểu, nhìu lúc mua xong m cũng thấy sót mà ông ấy vẫn khuyến khích, m sợ béo toàn ăn kiêng ông ấy mắng cho, biết mình thích ăn hoa quả, có tiền là mua hoa quả về cho vợ mặc dù mua về toàn bị vợ la, .... nhìu lúc mình trêu ông ấy là kiếp sau mà là phụ nữ bố mày tha cho mẹ nhé, để mẹ kiếm thằng nào giàu có 1 tý cho sướng, thế là ông ấy bảo - mẹ mày điên à, kiếp sau mẹ mày vẫn là của bố, bố có chết sớm cũng lôi mẹ theo,để mẹ mày 1 mình ở trần gian bố ko yên tâm,... nói chung là ck mình đáng yêu lắm, có kể hết ngày cũng ko hết ưu điểm của ông ấy, còn nhược điểm của ông ấy có lẽ chỉ có 1 đó là ngày xưa không chịu khó học hành chăm chỉ nên giờ chỉ là dân lao động thôi, nhưng ở đời đâu ai hoàn hảo cả, nếu ck của m mà kiếm tiền giỏi nữa thì có lẽ đã ko là ck mình, không phải mình khoe khang đâu mn nhé, mình chỉ chia sẻ hp của mình thôi, m thấy m may mắn nhiều rồi, cảm thấy có 1 bàn tay dắt ta đi đến cuối cuộc đời này m chẳng mong gì hơn nữa, giờ cố gắng cho con trai đủ ăn đủ học nữa thôi- phụ nữ hơn nhau tấm chồng là thế mn à

Limitit thích bài này.
  16. Limitit

Limitit TO BUSY FOR LOVE

mn sướng thế. có người chồng tâm lý thế thì nghèo tý cũng chẳng sao ^^

hieutt2013hn thích bài này.
  17. bephuonguyen

bephuonguyen Thành viên rất tích cực

bản thân mình phải tự tin lên bạn ah. Mình còn thấp hơn bạn mấy cm và nặng 47kg. Nhưng có thấy ai chê béo đâu. Chồng bạn đúng là khó tính, ông này có điểm gì xấu bạn lôi ra cho hắn biết, cứ nghĩ mình đẹp hơn vợ.

18. Huongvi_3mien

Huongvi_3mien Hoa giấy cat shop

Dáng dấp mn thế là cân đối rùi còn gì. Em có m54 mà nặng còn 49kg nữa nè. VC em cũng hay chê nhau, nhưng chỉ là lúc đùa, nói vừa thật vừa đùa nên k ai phật ý. Mn cứ tham khảo các tạp chí làm đẹp, cách phối đồ là sẽ đẹp liền mà. Mn đừng tự ti thế chứ. :rolleyes:

19. meyeuloncon321

meyeuloncon321 smile

mn như thế là cân đối mà em mong thế chẳng đc, da xấu hay đen thì m khắc phục đc mà, em thấy có chương trình mà tư vấn cho những ng muốn thay đổi diện mạo khác đi trên tivi đó chả nhớ là chương trình gì , mn đăng ký tham gia nhờ các chuyên gia tư vấn cách ăn mặc trang điểm , đầu tóc biết đâu về ck lại sợ mất vợ ý chứ hihi

20. baolong1205

baolong1205 Bắt đầu tích cực

Bảo chê xấu mà còn lấy. Lúc yêu thì theo như đỉa bám giờ chê gì/ hì nếu là e e sẽ nói thế