Tâm sự Chồng Ngoại Tình Chat Sex Với Gái

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi Ruacon_88, 29/9/2015.

1. Ruacon_88

Ruacon_88 Thành viên mới

Em chào các mẹ ạ. Các mẹ tư vấn giùm em với, giờ em không biết làm thế nào nữa. Hiện h em đang mang bầu 8tháng rồi, dạo gần đây em thấy ông chồng em có nhiều biểu hiện kỳ lạ: Chat chit, gọi điện với gái..... Các chị biết linh cảm của vợ khi chồng ng tình thì nó đúng như thế nào rồi đấy... Ban đầu, em ngu quá. K bằng chứng em đã sồn sồn lên tra hỏi nên nó chối bay biến còn chửi em nữa... Em tủi thân khóc suốt đêm ngày vì nghĩ bầu bí nên hay nghĩ linh tinh làm tội chồng. Nhưng đến hôm nay, em sock quá, tự dưng em vào mail của lão chồng k thoát, toàn ảnh khỏa thân hở hang của con kia gửi chồng em... em phải làm j bây h? Em muốn trừng trị chúng nó thật tàn nhẫn để chúng nó nhỡ mãi. Con kia biết chồng em có vợ con r mà còn trơ trẽn, thằng chồng em khốn nạn lúc vợ bầu bí đau mỏi còn đi làm trò. Các mẹ tư vấn giúp em với ạ! Em cảm ơn các mẹ nhiều lắm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ruacon_88
    Đang tải...

2. mrlinh999

mrlinh999 Thành viên rất tích cực

cắt :)) . nghĩ mà bực mình ... k xứng mặt đàn ông j cả .. :(

3. amthambenem

amthambenem Thành viên rất tích cực

Phụ nữ khổ quá, suốt ngày phải lo giữ chồng, mkn cho đến đâu thì đến cho tim bớt đau, có con rồi cũng vì con mà cố sống dù không có hạnh phúc.số mình ko tốt nên cũng gặp thằng ck ko ra j. Ck vừa cầm tiền ko đưa vợ giữ lại còn thòm thèm chát chít bạn gái công ty.lười thì vô đối ko giúp đc việc j. Chắc còn hoàn cảnh mệt hơn mn. Thôi mn đừng suy nghĩ nhiều mà khóc kẻo ảnh hưởng đến con mà khổ thân.mình xác định sống vì con.con hạnh phúc là mẹ cũng hp rồi

nguoikhiemthiRuacon_88 thích.
  4. Ruacon_88

Ruacon_88 Thành viên mới

Em cảm ơn mọi người nhiều lắm ạ. Chồng em chắc nó cũng mới chỉ chat chit thôi chứ chưa làm j, nhưng em vẫn muốn trị cho nó chừa đi. Ban đầu sock+ cáu em định gửi ảnh con ranh kia cho toàn bộ bạn bè gia đình nó biết bộ mặt của nó. Gái bank+ chưa chồng các mẹ ạ.

5. amthambenem

Tánh lăng nhăng ko chừa đc đâu mn a .mình đã trải qua mấy năm đầu sau khi cưới còn dễ uốn nắn, bây giờ mình cứng rắn thì mặt ông ý lại càng trơ và ko nghe lời mình như trước.theo mình lạt mềm buộc chặt có khi nó còn trân trọng- còn có tý tôn trọng mình. Mình càng chửi, càng đánh nhau và điên lên với chồng thì càng hỏng việc.hãy nghĩ về lâu dài là lời nói ngọt nó lại nghe , còn ko nghe thì giản tán.đàn ông họ bạc tình, bạc nghĩa lắm, mình có đau khổ vật vã nó chẳng quan tâm cho đau đầu nó, phụ nữ xác định sống cho mình.

6. Limitit

Limitit TO BUSY FOR LOVE

mn cố lên. em chưa có gia đình chẳng khuyên đc gì, chúc 2 mẹ con khỏe mạnh
    đúng rồi cắt luôn đi =))

Ruacon_88 thích bài này.
  7. amthambenem

Đàn ông mà, tHam lắm.kô con này thì con khác, nó muốn đổi gió và tham lam ko hưởng thụ thì tiếc.thôi mn thấy chát chít thì tốt nhất mn gửi trả lời tin nhắn đó luôn.thằng ck nếu ko ra j mình cho đi cũng ko tiếc, có khi nó bê đi cho là may, hoặc ck nó chơi chán thì lại về với vợ là nhất thôi mà,.mình nghĩ khoản gái gú không tránh đc đâu.

nguoikhiemthiRuacon_88 thích.
  8. hieupede

hieupede

khổ :( con kia chắc cũng chẳng hiền lành gì đâu, thôi chịu khó quản chồng mình vậy

Ruacon_88 thích bài này.
  9. lylystore

lylystore Chuyên Túi F1 & Thời Trang Nữ Cao Cấp

Dạng này fai cho tuyệt giống mới chừa cái thói lăng nhăng khốn nan. Mình ở nhà hầu hạ dạ vâng chưa đủ hay sao ...Mẹ bầu đừng nghĩ tiêu cưc quá,hại bé nhé.. lành làm gáo sưt làm môi,cái gì chứ chuyện giai gái là phải rõ ràng vì mình còn sống vs nó cả đời mà. Hỏi a chọn nó hay là tôi và con ?

Sửa lần cuối: 3/10/2015
    Ruacon_88 thích bài này.
  10. CherryJimy

CherryJimy

Mn nc thẳng vs ck, vì đàn ông khi vk mang bầu cũng khó chịu, hay tìm cách giải khuây. Có thể ck mn chỉ nc chat sex cho đỡ stress thôi. Mn hỏi rõ ck đã ngủ vs nó chưa, nên nói nhỏ nhẹ thôi ạ. Mn nên hiểu tâm lý đàn ông, mấy tháng "nhịn" như thế thực sự khó chịu, nếu chỉ là giải tỏa, vẫn yêu vk con tì có thể tha thứ, đừng làm lớn chuyện ảnh hưởng đến tc vk ck. Em hay đùa ny e, sau này e có bầu a có đi ăn vụng thì nhớ chùi mép và phải an toàn, ko mang bệnh tật về là đc, ko có tình cảm và mang tiền đi phụng dưỡng gái là đc. Tìm ng có nhu cầu như thế mà giải tỏa, nhưng chỉ trên phương diện giải tỏa chứ ko đc có tình cảm. E toàn nói nửa đùa nửa thật như thế. Nói chung là vs đàn ông, càng cấm thì họ càng làm mn ạ :)

Ruacon_88 thích bài này.
  11. Ruacon_88

Ruacon_88 Thành viên mới

Em điên quá nên tung ảnh lõa lồ của con đó gửi chồng em lên trang cá nhân cho cả nhà nó biết r các mẹ ạ. Th chồng khốn nạn hèn nhát thì về van xin cơ hội nữa. Con ranh kia xin xỏ ỷ oi hứa hẹn nên em lại gỡ ảnh cho rồi. Suy cho cùng cũng tại th chồng mình 1 phần, chúng nó cũng mới chỉ à ơi chat chit chứ chưa trai trên gái dưới ( cái này em biết chắc r ạ). Em cũng có nói tử tế là chỉ 1 lần nữa thấy liên lạc thì nó biết hậu quả tn r đấy, gái chưa chồng, công ăn việc làm tử tế mà ngu vs đĩ quá. Sau lần này em thấy tổn thương ghê gớm, mất lòng tin với chồng không chỉ vì tội NT mà nhất là cái thái độ hờ hững vô tâm với vợ khi đang say đắm con kia. Nhưng chỉ vì nghĩ cho con em đã đồng ý tha thứ cho chồng, cũng bảo chỉ có 1 lần này thôi. Thấy ậm ừ ăn năn nhưng k biết sau thế nào...

nguoikhiemthi thích bài này.
  12. trinhlam365

trinhlam365 Thành viên mới

Con trai khó mà bỏ được cái tính đó. Nhưng mà khi mk mang bầu nên ck lăng nhăng bên ngoài thì nhiều lắm chủ top ạ

Ruacon_88 thích bài này.
  13. Ruacon_88

Ruacon_88 Thành viên mới

Bạn bè em cũng khuyên thế mà sao em vẫn thấy buồn quá. Đàn bà mang nặng đẻ đau k biết thông cảm thì thôi, lại còn đi hoang dằn vặt vợ con. H bảo tha thứ nhưng cuộc sống của em bức bách lắm. Miệng vẫn cười nói vs chồng nhưng lúc nào 1 mình lại suy nghĩ vẩn vơ r ngồi khóc....

14. CherryJimy

CherryJimy

Thôi mn bình tĩnh đi, mấy ông ck lúc vk mang bầu hay thế lắm, mới chỉ chat sex thôi là may lắm rồi đấy. Mn đừng giận quá khiến tc vk ck thêm nhạt là khó hàn gắn lắm. Ck mn như thế còn hơn khối ông đi ngoại tình ý, đến khi phát hiện còn trơ mặt ko thèm ý kiến hay xl cơ. Trên này nhiều mẹ còn khổ hơn mn đấy.

bon2015 thích bài này.
  15. Ruacon_88

Ruacon_88 Thành viên mới

Mình cảm ơn mn nhiều. K biết tâm sự với ai nên phải lên đây nhờ cái mẹ :) Giờ mình cố nghĩ mọi chuyện đơn giản đi để sống cho đỡ mệt, có tỏ ra bt, quan tâm chồng như trc. Chồng mình cũng có vẻ hối lỗi, quan tâm vs chiều vợ lắm. Thôi kệ cứ sống thế cho nhẹ nhàng, sau này tái hay k tính sau vậy...

16. Shipper.speed

Shipper.speed Bắt đầu tích cực

chia sẻ mn :)

17. CherryJimy

CherryJimy

Vâng, thế thì tốt quá rồi. Mn thế vẫn còn may, ck vẫn qtam, biết hối lỗi. Như mấy mẹ trên này kể ck còn dửng dưng, thách thức cơ. Ck như thế mới đáng bỏ, còn ông xã mn cũng chỉ vì nhu cầu thôi :) Ko mang tiền cho gái là may rồi :p Nói chung là vs nhiều thành phần, nếu cho ngta cơ hội thì ngta sẽ có cảm giác mang ơn, sẽ sống tốt hơn :) Mong mn luôn hp và sắp tới mẹ tròn con vuông :D

18. Ruacon_88

Ruacon_88 Thành viên mới

Vâng, em cảm ơn mn nhiều ạ :) :)

19. gia1612

gia1612

nếu là m chắc m sốc quá

20. thuydo107

thuydo107 Thành viên nổi tiếng

phải coi đó là chuyện bt đi mn ơi. hihi