CLB những mẹ ham order web Mỹ. Welcome...!

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi huyenbt, 27/4/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Rùa con

Rùa con http//www.eshopruacon.com

Ðề: CLB những mẹ ham order web Mỹ. Welcome...!

Huyền ơi khi nào rảnh up lên thanh lý dùm chị nhá, cám ơn em

Mình tiếp tục thanh lý nha cả nhà, hàng tất cả order từ Mỹ, giá đã tốt lắm rồi, nên mình mạn phép không trả lời tin nhắn mặc cả nhá. Mình freeship toàn quốc.

11. Áo EDC màu hồng cánh sen cổ trái tim size S, mới 100% nguyên tag, 220K

10. Giày boot hiệu Mustang, hàng VNXK mình mua của 1 bạn trên LCM này đi mang đi Nhật nhưng hành lý cồng kềnh nên thôi, size 38 Châu Âu, tầm size 7.5 US mang thoải mái, cao khoảng 3 cm. 300K

9. Giày Donald J Pliner made in Italy size 7 mới 100%. 900K. Giày này size hơi nhỏ nên bạn nào chân thường mang size 6.5 sẽ vừa.

8. Aeropostale Shirt size S/P, mới 100% nguyên tag. Còn sọc đỏ. 250K / cái

7. Áo New York & Co. mới 100% nguyên tag, size S, màu cam. 250K

5. Áo ngủ Carter size 4T cho bé gái (blanket)
    Hai cái này mới 100% nguyên tag, giá 180K -> 150k / cái

Cái này đã mặc 1 lần, còn rất mới, giá 120K --> 100 k

Nếu lấy tất cả 3 cái giá 350K

4. Mango dress size 4, mới 100% nguyên tag, dòng Suite, dáng rất đẹp. Nhận hàng lâu rồi, mặc khá chật nhưng mình cứ tiếc hy vọng giảm cân để mặc vừa nhưng......850K --> 750 K Bạn nào V1 khoảng 75-80, V2: 65-75 mặc đẹp

3. Jean Levi's 524 skinny size 7M, màu trắng, mới 100% nguyên tag. 400K --> 350K , bình thường mình mặc straight leg 7M vừa, quần này loại skinny nên mình mặc bị chật. V2 khoảng 70, V3 khoảng 90 mặc vừa.

2. Giày TypeZ, size 7M, màu trắng, gót khoảng 7cm, mới 100%, cũng order trên 6pm của Mỹ. Thanh lý 350k , chân khoảng 23.5 cm mang vừa nhá.

LINK thanh lý

Đang tải...

2. me_be_bon

me_be_bon Thành viên kỳ cựu

Bác cho 1 bài đúc kết kinh nghiệm order sau 1 năm chinh chiến đi bác, hoặc là cmt chê dịch vụ 1 nhà nào đó để sóng gió nổi lên là nhà lên tầng vù vù luôn đó bác. :p

P/S:Em cũng bắt chước bác để font này cho "ló lổi."

meruasusu thích bài này.
  3. mesuti

mesuti Bắt đầu nổi tiếng

hị hị bắt chiếc font chữ của tớ thì rất nà có nên bởi vì nguyên do rằng thì là mà mắt tớ cập bà lời cho nên chữ bé và xám xịt nà tớ hok có thấy!!!!!

Sửa lần cuối: 31/12/2010
  4. mesuti

mesuti Bắt đầu nổi tiếng

cả nhà đi đâu hít roài???? sao chả ai mua bán giề đầu năm mở hàng cả là sao??? Tớ kéo cho ló qua trang sau để cho ló hoành một bài chúc tết mà chửa xong.

5. mesuti

mesuti Bắt đầu nổi tiếng

thui chán òi, nếu hok có ai chơi tối nai thì tớ đành post bài chúc tết vậy, cuối trang cũng được

6. claphand

claphand Thành viên rất tích cực

bác oi hnay chắc nhà nào cũng đánh chén say sưa nên chùng da mắt rùi, huyenbt hẹn 12pm dậy mở tô bịch đó bác ah,he he- đoán thế, bác chờ em huyen đi, em ngáy đây

7. Mẹ Cóc

Mẹ Cóc và bé Sâu

Ke ke, có em pác ui dưng cơ mà em đang mải làm nhiệm vụ bên WTT nên ko buôn bán gì được. Để xong nhiệm vụ bên đóa đã roài mới vìa bun đựoc. Hik, cơ mà xong cũng phải tầm 12h đêm, ặc.

8. mesuti

mesuti Bắt đầu nổi tiếng

èo ấy lói như nài thì tớ ngượng chít ngượng chít ai lại hóa ra là mình mang tiếng đanh đá như nài bao giờ!!!!!!!

Kinh nghiệm của tớ ý à? hã hã, kinh nghiệm của tớ là... luôn luôn cần rút kinh nghiệm. Vì ở đời lói chung nà không cái dại lào ló giống cái dại lào hã hã. Mà dại nhất thì là đâm đầu vào con đường nghiện ngập mất roài, thui thì, giờ thì tớ thiền tính lên cao, cho lên là những cái dại nho nhỏ như nà hok đúng size, order phải cái nhà lào mà chủ nhà tính tình chả mấy niềm nở, thì cũng biến thành một câu chiện rất nà nho nhỏ.

à mà kinh nghiệm bền vững đi theo tớ xuyên suốt con đường sốp binh, đó là, khi gặp một món hời mà hok thể cầm lòng được, trước khi nhấn nút enter gửi order các mẹ nên cân nhắc xem, lếu như bản thân mình hok vừa thì cố nhớ ra xem em mình chị mình anh mình bố mẹ đẻ bố mẹ chồng mình bạn gái mình bạn trai mình đồng nghiệp mình và o sin của mình có ai là ứng cử viên vào cái chức dùng được cái món đó hok. Đấy nghĩ xong được như vậy thì mua về sẽ hok bao giờ bị hối tiếc he he he.

Năm cũ sắp qua, năm mới sắp đến, chúng ta hãy mở rộng túi ba gang vững bước đi lên một năm sốp binh thành công thịnh vượng.

Happy New Year!!!!!!

[video=youtube;dcLMH8pwusw]http://www.youtube.com/watch?v=dcLMH8pwusw[/video]

9. memoon80

memoon80 Thành viên rất tích cực

Em đọc post của bác mà ko nhịn dc cười.

Chúc mừng năm mới các chị các bạn hội nghiện ạ :-D

claphand thích bài này.
  10. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Em tặng các bác hình ảnh 2 em đồng hồ của em này, chúng mình đếm ngược đi nhé. Còn 5p nữa thôi là sang năm mới rồi ................Chúc CLB của chúng mình ngày càng xôm tụ và túi lúc nào đạn cũng đầy căng nha....

HAPPY NEW YEARRRRRRRRRRRRRRRR!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mesuticlaphand thích.
  11. Yeu*Bi

Yeu*Bi Bắt đầu nổi tiếng

HAPPY NEW YEAR!

Năm mới e chúc các mẹ đẹp xinh trong nhà luôn được dư lày để thoải mái sốp binh!

Chúc các ông chồng tài giỏi của chúng ta luôn giữ được phong độ dư lày để ủng hộ chị em mình trên con đường order! Hé hé!

12. Yeu*Bi

Yeu*Bi Bắt đầu nổi tiếng

Bấu cấu cả nhà, quả thật ngày 31.12 vừa òi đúng nghĩa Tất niên hạnh phúc của iem ợ! Iem bấu cấu để các bác mừng cho iem ợ!

1- Công việc là gq hết các vấn đề tồn do ở cq iem mải on nhai chọn hàng ợ! Đúng 7h30am ngày đầu tiên đi làm của lăm 2011, e sẽ trịnh trọng bê nguyên 1 chồng hồ sơ vật vã giao cho boss xử lý ợ! Hé hé, đầu năm có việc để giao cho lãnh đạo làm rùi ợ! Há há

2- Em tiếp tục thanh lý được đồ ợ!

3- Em tiếp tục nhận hàng ợ, ối bà con ơi, hàng Shoewoo đẹp quá trời đất! Mấy iem Lai uết và En zồ quá đỉnh luôn ợ! Ngay cả iem Adidas mua về nịnh xã cũng tuyệt cú luôn ợ!
    Kq nhà iem chơi luôn đồ mới đi ăn tất niện ợ! Hí hí!

Còn giờ! Năm mới e khai trương vài món nhá! Há há!
    Dép Gymboree, sz 7-8, dành cho bé dài chân từ 15cm trở lên nhé! - new 100% nguyên tag - 170K

Set váy Dollie & Me - sz 4 (nhưng bé tầm 12-14kg và cao tầm 90-95cm là rất okie nhé vì sz nó nhỏ ah), new 100%, nguyên tag ==> TL 200K

Giầy ON - sz 1 youth (~ dài chân 20-21 cm, cũng sẽ về đo lại cho chuẩn ko cần chỉnh) - new 100% nguyên tag, nguyên túi nilon ==> TL 210K
    Cái iem này ham hố mua để phục vụ con gái đi học mà có giờ thể dục, lúc ấy còn duy nhất sz này, mua về to quá trời đất, hu hu!

Bra Maideiform - sz 32B nhưng quả bé lắm ợ, chỉ tương đương 32A thui nên vì vậy tớ ko mặc vừa, hu hu ==> TL 300K
    Áo này đẹp lắm nhé, rất trẻ trung, có push up, cài trước nên cực thuận tiện và đẩy ngực luôn!
    Kinh nghiệm mua bra của tớ đó là: muốn mặc đẹp nên chọn dáng push up và front closure các bạn nhé!

Áo tớ màu trắng tinh khôi tuyệt đẹp! (Tớ bonus ảnh áo màu đen bên cạnh cùng kiểu để các bạn có thể hình dung kỹ hơn kiểu dáng của áo nhé)
    [​IMG] [​IMG]

Ké 1 iem áo VNXK:
    Áo 2 lớp hàng Made in Vietnam của Vietbrother nhé chứ ko phải Made in VN nhái đâu nhá! Cái này tớ đc bạn tặng nhưng nó mua cho tớ sz M bị to, tặng nên ko để hóa đơn nên tớ ko đổi được (tớ đã ra CH nó mua ở Bà Triệu nhưng bọn ấy yc phải có HĐ mới cho đổi) vì vậy đành tiễn e này lên đường cho mẹ nào hay mặc sz S của Mẽo (cao từ 160 trở lên, nặng từ 52-57kg) - mới nguyên chỉ giật tag ==> 350K
    Áo rất đẹp, mặc đứng dáng mà tớ treo bỏ tủ nên xấu xí như vậy thôi, đảm bảo các bạn nhìn ở ngoài sẽ mê ngay!

Jean Mango - sz 4 (sz MNG nhỏ nhé, nên tương đương sz 2 của Mẽo), đã used đúng 2 lần nhưng giờ phải tiễn vì em này cạp low mà tớ thì là dạng vài lứa roài nên mỗi lần mặc là 1 rổ bụng nó chực rơi. Mặc cực kỳ vừa nhưng đành ngậm ngùi thanh lý ==> 200K

Giầy Easy street - sz 6 - cao tầm hơn 5cm - new 100% - 500K
    (sz 6 tương đương mẹ nào hay đi 36 bình thường hoặc 37 nhỏ nhé)

Belt Croft & Barrow - size S - new 100% nguyên tag, nguyên bao nilon ợ - 200K/chiếc
    Iem này mẹ nào eo bánh mỳ từ 65 đổ lên là oánh vô tư nhá!

Dress 9w - sz 2 (nhưng ~ sz 4, dành cho mẹ cao trên 1,6m) - new 100% nguyên tag - 600K

13. MKthobong

MKthobong Thành viên rất tích cực

Có bác nào còn online ko ? Em vào đây tìm đồng minh chiến tiếp giày trên shoewoo, có đôi này nó off 80% - lại tham mua tiếp:
    http://www.shoewoo.com/Likethis/737436049104,default,pd.html, nếu share được cùng thì giá trước thuế còn có 9$, share ship 5$,
    Em đặt bên nhà chim.en vì giá ship rẻ 9.9$/kg, hôm nay em mới nhận hàng đợt đầu ở nhà em ấy, thái độ đáng yêu lắm - nhiệt tình, chu đáo, đợt đầu em còn được off tiền ship Mỹ Việt - sướng rên cả người.
    Nhào vô đi các bác, nó bán gần hết hàng roài. Bác nào chân cám có con này mê quá nè:

http://www.shoewoo.com/Joleigh/1502...mNum=75&variantSizeClass=&variantColor=GOLDLE
    Giá gốc 200$, giờ giảm còn 80$, lại còn 70%, nếu oánh được cùng nhau thì còn giảm tiếp 30% - thèm quá !

14. soi_va_de

soi_va_de

Chào đón năm mới, chúc mọi người vợt được nhiều thứ ngon bổ rẻ :D

Yeu*Bi thích bài này.
  15. KimKimK

KimKimK Thành viên rất tích cực

Chúc mừng năm mới hội nghiện của chúng ta. Chúc năm mới, chị em trong hội mua được nhiều món hời hơn nữa, và tốt hơn nữa để tiền tiết kiệm được ngày càng nhiều hơn rồi ...mua tiếp :D

huevan, Yeu*Biclaphand thích.
  16. hihahe

hihahe Đủ quyền lập Họ

tớ bị các nàng chúc hết rùi, chỉ còn mỗi câu chưa chúc tớ làm nốt nhé:
    CHÚC CẢ NHÀ ORDER HÀNG VỀ KO PHẢI NẰM Ở DÒNG DƯỚI CHỮ KÝ.
    heheeheheheheheh

17. amyvu81

amyvu81 Thành viên tích cực

Chúc mừng năm mới cả nhà mình!! Chúc cả nhà sang năm ai cũng làm ăn phát đạt để công cuộc shopping không ngừng phát triển. Báo cáo cả nhà cuối năm em bận rộn quá ko tham gia offline với cả nhà được nhưng em vẫn luôn hướng tới mọi người, theo dõi món hàng mọi người mua để tối về tiếc ngẩn ngơ đấy ah.

18. naxinhxinh

naxinhxinh Thành viên nổi tiếng

em đang cần cho ra đi em nước hoa này, mẹ nào có nhu cầu mua cho anh xã thì liên lạc với em nhé, em để lại giá ưu đãi cho các mẹ trong này.( loại này ox em dc tặng nhưng chưa bao giờ dùng hiệu này nên ông ấy ko muốn đánh du, chỉ sài quen những mùi hương cũ)
    nước hoa hiệu GUCCI, made in france, nhập khẩu từ Ý do cty PHUONG PHAT nhập khẩu về). hàng còn nguyên đai nguyên đai nguyên kiện, chưa mở ra thử phát nào, còn nguyên trong hộp nhé... em đảm bảo với mọi người là hàng xịn chứ ko fake gì hết, nếu hàng fake em xin đền lại gấp 10 lần giá trị chai nước hoa này.
    Mùi hương đặc trưng:
    Cam Bergamot, cây bách, Violet, hoa nhài, lá cây thuốc lá, hoắc hương, hổ phách.

Phong cách:
    Tự tin, nam tính, tinh xảo.
    dung tích ; 90ml
    giá cả, do ko biết giá của nó nên em tham khảo linh perfume:
    http://www.linhperfume.com/p2596-gucci-gucci-by-gucci-sport-pour-homme.html
    giá là 1599k
    giá thanh lý là 1300k
    [​IMG][/IMG]
    [​IMG][/IMG]

Sửa lần cuối: 1/1/2011
  19. thuthao312

thuthao312 Thành viên rất tích cực

Chúc cả nhà năm mới làm ăn phát tài, shopping miệt mài nhá

Yeu*Biclaphand thích.
  20. Yeu*Bi

Yeu*Bi Bắt đầu nổi tiếng

Ôi cái con nhỏ này, ghét thía! Wk tới bác vào bác xử ngay và luôn nhá nhá!

Mà cái vụ Mẹc xi ah, phải hỏi tội chị mẹ Nhi nhá, huhu, vào dụ dỗ mừ!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.