Có Ai Nhà Ở Thị Trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình Siêu Âm Bác Sĩ Vinh Nhầm Giới Tính Không

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi bamecautha, 28/9/2017.

1. bamecautha

bamecautha Thành viên mới

Tình hình là e siêu âm đứa thứ 2 là girl mà đứa đầu cũng là nữ. Nhưng hôm siêu âm 12 tuần bác sĩ Vinh bảo là con gái rồi. E tính theo rụng trứng và quan hệ thì đúng hôm rụng trứng là vc e quan hệ. Liệu có trường hợp chưa nhìn rõ giới tính tuần 12 ko mn ơi? mà thấy bảo bác sĩ ấy siêu âm gtinh chuẩn lắm ạ. Con nào cũng là con, e thì không sao nhưng chồng và gd chồng thì vẫn muốn con trai. Khả năng lại con thứ 3 rồi. Mệt lắm mn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bamecautha
    Đang tải...

2. Hungnguyen76

Hungnguyen76 Bắt đầu nổi tiếng

Trai thì cũng trai rồi, gái cũng gái rồi, chăm lo sức khỏe cho tốt, chứ nghĩ làm gì hả bạn
    Tuần tuổi này chẳng bác sĩ nào tự tin tuyên bố siêu âm chính xâc 100% đâu

3. Na 2014

Na 2014 Thành viên chính thức

Con gái sau mới có giá đấy bạn ơi. Khu nhà mình hơn 20 giai mà chỉ có 6 gái. Nếu chỗ nào cũng thế sau thừa 14 thằng con giai thì lại phải có tài, giỏi giang mà nhiều tiền cạnh tranh khốc liệt mới lấy được vợ. Ko đến tầm 40-50 tuổi lại phải mua vợ như giai Hàn, TQ thôi. Hihi... giờ là giờ nào rồi mà vẫn cứ phải có con giai nhỉ?

4. Minyeume

Minyeume Thành viên rất tích cực

Hình như bạn đăng nhầm mục, nhưng giờ bác sĩ siêu âm chuẩn lắm ko mấy khi sai đâu

5. bamecautha

bamecautha Thành viên mới

Uh đúng vậy, nghe mọi người thôi. Trai cũng trai rồi, gái cũng gái rồi. Cứ vui lên thôi. Đứa thứ 3 nữa mà ko được mình cũng chả đẻ nữa. 3 con là vui và cố nuôi dạy tốt là được mọi người nhỉ. Cảm ơn mọi người nhé!

Na 2014 thích bài này.
  6. Moonyeuthuong

Moonyeuthuong Thành viên kỳ cựu

tuần 12 chính xác 7-80% thôi, chuyện nhầm là bình thường mà chuyện b xx vào ngày rụng trứng mà vẫn con gái vẫn hết sức bình thg b nhé. Nên cứ chờ đợi 1 vài tuần nữa đi SA lại hoặc đi 1 vài chỗ nữa hay đi bắt mạch xem khả năng cao là trai hay gái. mà mới bé thứ 2 cứ ung dung đi b, có gái cũng phấn đấu tiếp, nhà t 2g 1t đây

7. thuyhdong

thuyhdong Bắt đầu nổi tiếng

ôi zời, m thèm có cô công chúa lắm đây mà chưa thấy gì này. chỉ sợ lại trai nữa thì lo cho 2 đứa hết hơi. thôi thì trời trao của nào thì đón nhận thôi mn ơi.