có bác nào xem clip ứng dụng của binh pháp tôn tử trong kinh doanh chưa ạ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi khiconbonbon, 5/1/2012.

1. khiconbonbon

khiconbonbon Bắt đầu tích cực

Em đọc tàu ngầm phần kinh doanh lâu lém ùi, vì thích, và thấy đọc nó hay và đúng quá ạ, tối nay ngồi tìm cả buổi mà k rõ là tìm cái clip ứng dụng binh pháp tôn tử trong kinh doanh ở chỗ nào, trước đây nhớ là có xem mừ. bác Kiên và mẹ Songnhi chắc cũng kinh nghiệm, chỉ giúp e với, lục sục cả tối mà k tìm đc nên mò vào đây hỏi ạ.

tiện lập top mới nên e thank 2 bác nhiệt tình ạ, lần trước đọc đc bài:đừng tự bôi đen mình bằng dịch vụ up bài của mom Songnhi mà e đi phỏng vấn có chuyện hay để nói, cơ bản tại nó áp dụng với các nghề của e chuẩn lắm. :D có gì e chia sẻ với các bác sau nếu dc cho phép ạ :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khiconbonbon
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: có bác nào xem clip ứng dụng của binh pháp tôn tử trong kinh doanh chưa ạ?

Mình không ưa binh pháp. Phương châm của mình là "kinh doanh là 'the game', thương trường là lễ hội".

khiconbonbon thích bài này.
  3. khiconbonbon

khiconbonbon Bắt đầu tích cực

Ðề: có bác nào xem clip ứng dụng của binh pháp tôn tử trong kinh doanh chưa ạ?

e xem binh pháp thì thấy nó cũng hay, mà mấy bài học bác đưa ra trên diễn đàn ngẫm lại khi xem binh pháp cũng là ở trong đó :d hay lém ạ

webmaster thích bài này.