Cần giúp: Có mẹ nào đang kinh doanh amway, hoặc đã kinh doanh và thành công không ạ

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi kattyEmily, 17/1/2013.

1. kattyEmily

kattyEmily Thành viên tích cực

Em cũng nghe nói đến thương hiệu và cách kinh doanh đa cấp này đã lâu, hiện nay đang có người muốn em làm cùng, em muốn hỏi kinh nghiệm các mẹ có mẹ nào kinh doanh mặt hàng này chưa, và nhu cầu sử dụng của thị trường thế nào ạ.
    Các mẹ giúp đỡ em nhé, đang muốn kinh doanh thêm để có thêm thu nhập, em cảm ơn các mẹ nhiều nha
    (u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kattyEmily
    Đang tải...

2. MeSongHa

MeSongHa Thành viên mới

Ðề: Có mẹ nào đang kinh doanh amway, hoặc đã kinh doanh và thành công không ạ

Nên tham gia em a, hàng của hãng này rất tốt ,nếu em có mối quan hệ rộng thì chắc chắn em sẽ thành công!!!!!!$$$$$$$$$

kattyEmily thích bài này.
  3. kattyEmily

kattyEmily Thành viên tích cực

hi có mẹ nào biết thêm vào chia sẻ cùng em đi ạ, nhà các mẹ có dùng sản phẩm amway không để em mở topic bán hàng trên này nhỉ

4. viet_u7891

viet_u7891 Thành viên rất tích cực

Chị ơi, em nói chị đừng buồn. Chị nên từ chối đi, mất lòng trước, đc lòng sau. Sản phẩm của AMWay ko biết tốt thế nào, nhưng giá thì cực mắc. Đã thế công việc làm ăn chủ yếu dựa trên quen biết, bán cho người quen không. Chị muốn tiền nhiều, chị lại phải rủ thêm người khác vào làm cùng, chị được hưởng phần trăm từ người đó.....cứ như vậy.....% sẽ cao lên, chị mới thu đc nhiều. Nhưng để đc như thế thì cực khó, vì sản phẩm này rất nhiều người làm rồi, nhưng bỏ hết. Em nghe nói sản phẩm của Mỹ, nhưng nhìn mã vạch trên sản phẩm là của TQ, nhưng cơ sở sản xuất lại tại VN ( Trảng Bom-Biên Hòa- Đồng Nai) nói chung rất là mâu thuẫn.................Bạn em mấy người làm rùi đó, nhưng bỏ hết rùi chị ah.