Cần giúp: Có mẹ nào khám TS. Nguyễn Thị Kim Dung ở đầu đường Lê Văn Lương chân Cầu Láng Hạ không.

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi baochau12, 18/9/2013.

1. baochau12

baochau12 Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ. Có mẹ nào Khám ở phòng khám bác sỹ. (TS. Nguyễn Thị Kim Dung) phòng khám ở đầu đường Lê Văn Lương không ah.
    Em cho con Theo bác sỹ này từ khi cháu được 6 tháng nhưng em thấy bà (bà khoảng 60 tuổi) kê khoáng sinh nặng, tiền khám cũng đắt lắm, lần nào cho con đi viêm họng cũng hết tầm gần 500k. 1 tháng nay cháu vị viêm họng cấp, viêm phế quản chưa khỏi tuần nào cũng lên đó khám rồi lấy thuốc chẳng ăn thua. Em nản quá định đi khám chỗ khác nhưng chưa biết bác sỹ nào gần nhà. Nhà em ở ngã tư khuất duy tiến có mẹ nào biết địa chỉ bác sỹ gần đó cho em nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baochau12
    Đang tải...

2. cuteshoes

cuteshoes Thành viên nổi tiếng

Ðề: Có mẹ nào khám TS. Nguyễn Thị Kim Dung ở đầu đường Lê Văn Lương chân Cầu Láng Hạ không

E đang theo bác sĩ Hương ngõ 281 Vũ Hữu ngay gần nhà mẹ nó đây. Con ốm mấy tuần rồi buồn quá

3. baochau12

baochau12 Bắt đầu tích cực

Ðề: Có mẹ nào khám TS. Nguyễn Thị Kim Dung ở đầu đường Lê Văn Lương chân Cầu Láng Hạ không

thế hả mẹ. BS hương này khám được không mẹ. cho em xin địa chỉ số nhà cụ thể nhé