Kinh nghiệm: Có Nên Phẫu Thuật Nội Soi Đặt Túi Ngực Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 3/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Các chị em ơi, em có vấn đề này muốn mọi người ạ Ngực hơi khiêm tốn nên em đang tính đi nâng ngực nội soi. NGực em hiện tại nè.

Thấy nhiều chị em sau khi nâng ngực bằng phương pháp này rất đẹp. Tuy nhiên, em có thắc mắc là nâng ngực nội soi giá bao nhiêu có phức tạp không nên em lo quá. Muốn đẹp nhưng lại lo cho sức khỏe của mình. Có chị em nào trên đây nâng ngực nội soi chưa ạ. Sẵn tiện cho em hỏi phẫu thuật nội soi đặt túi ngực có an toàn không. Nên đến đâu thực hiện thì uy tín, đảm bảo cho mình???? Cho em lời khuyên với cả nhà nhé. Em cảm ơn nhiều

Muốn đẹp thì cứ mạnh dạn thực hiện đi em, mình đẹp cho mình mà. Chị từng nâng rồi, phương pháp này nó an toàn, cơ mà chi phí thì hơi mắc.

Mắc là nhiêu chị, em thì không khó khăn về tài chính, em sợ nó không an toàn thôi chị à. với sợ sau nâng không được đẹp nữa. chị nâng rồi cho em xem kết quả được không ạ?

hồi chị làm là 100 triệu, chị vừa khắc phục xệ vừa phẫu thuật nội soi đặt túi ngực, nếu em chỉ mỗi đặt túi thôi thì nó rẻ hơn. Hình nè, chị làm được hơn năm rồi.

ngực em thì nhỏ thôi chứ chưa xệ, ngực chị nâng đẹp quá. cảm ơn chị nhiều. à cho em hỏi thêm là bao lâu thì ngực hồi phục chị nhỉ

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về phẫu thuật căng da ngực nội soi

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: phẫu thuật nội soi đặt túi ngực

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 26/12/2022