Có phương pháp nào triệt lông không đau không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Lực, 23/1/2015.

1. Lực

Lực Guest

Thưa bác sĩ! Em thuộc đứa vào hàng rậm lông như đàn ông. Nếu không wax lông thì em không tự tin ra ngoài. Song phương pháp này gây đau lắm mà còn làm thô lỗ chân lông. Vì vậy, mong bác sĩ tư vấn giúp em cách triệt lông không đau với ạ! (Hồng Phương – Hải Phòng)

TRẢ LỜI:

Chào bạn Hồng Phương!

Chúng tôi đã nhận được câu hỏi của bạn gửi tới thammyvienphuxuan@gmail.com. Về những thắc mắc của bạn, chúng tôi xin được trả lời như sau:

Đối với đấng mày râu nang lông rậm càng làm cho họ trở nên nam tính hơn. Song ở nữ giới thì hoàn toàn ngược lại, chúng khiến eva không đủ tự tin diện áo váy ngắn và mặc bikini khi đi biển. Thậm chí còn gây ra tâm lý thiếu tự tin khi giao tiếp. Cho nên phụ nữ thường lựa chọn cách tẩy lông để nhanh chóng sở hữu làn da láng mịn. Tuy nhiên, với cách cạo lông hoặc wax lông thường gây đau mà còn làm lỗ chân lông bị thô gây sần sùi cho làn da. Hơn nữa, cách triệt lông này chỉ duy trì kết quả trong thời gian ngắn sau đó nang lông mọc lại rậm và cứng hơn trước rất nhiều. Vậy có cách triệt lông không đau không?

Có phương pháp nào triệt lông không đau không?
    Triệt lông không đau bằng Diode Laser

Hiện nay, với sự ra đời của công nghệ Diode Laser – thế hệ mới kết hợp giữa năng lượng quang học IPL và tần sóng radio RF giúp đi sâu vào tận gốc nang lông cắt đứt đường cung cấp thức ăn nuôi nang lông làm chúng suy yếu và rụng dần theo thời gian trị liệu. Đặc biệt, đây là năng lượng sinh học nên chúng không gây đau, không gây bỏng mà còn giúp se khít lỗ chân lông làm đẹp da hiệu quả. Vì vậy, bạn có thể yên tâm đến với chúng tôi thực hiện triệt lông vĩnh viễn không đau bằng công nghệ Diode Laser này.

Chúng tôi tin rằng, với công nghệ hiện đại dưới sự thực hiện của chuyên gia giỏi giàu kinh nghiệm mang lại cho bạn sự hài lòng tuyệt đối. Bạn có thể trực tiếp qua thẩm mỹ viện Phú Xuân thăm khám và tư vấn miễn phí về công nghệ này.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lực
    Đang tải...

2. me hien

me hien Thành viên tích cực

Ðề: Có phương pháp nào triệt lông không đau không?

Bạn có thể thể công nghệ Version 5S nhé, mình làm mà vẫn ngủ bình thường, he he

3. sosad

sosad Bắt đầu nổi tiếng

oánh dấu ngâm cứu ạ..................................................................

4. nhunguyetdva

nhunguyetdva Thẩm mỹ viện Á Đông

Bạn có thể tham khảo thêm công nghệ triệt lông vĩnh viễn Nano ligth IPL nhé