Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Con Em Lười Ăn Còi Cọc Lắm, Các Mẹ Giúp E Với?

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi ngocbich12, 29/11/2018.

1. ducpham99

ducpham99 Thành viên tập sự

Trên thị trường h biết bao nhiêu loại hồng sâm, mình biết là tốt rồi mà giá cả khó nhận biết, chỗ nào rẻ quá cũng ko tin tưởng lắm

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Thành viên rất tích cực

không nên để bữa ăn dài như vậy

3. phamdungnt

phamdungnt Thành viên tập sự

Mình chia sẻ với bạn, con mình cũng vậy, lười ăn và cũng lười uống sửa luôn đó bạn.
    Những ngày tháng nuôi con đã cực. Nay biết giải pháp khỏe ru các mẹ ak. Bé nhà e lúc 7 tháng. Lười bú. Ăn dặm cũng cực." Kin" ngậm suốt. Lại ăn ít. Đi đâu ai cũng quở.nuôi con kiểu gì mà để nó còi cọc thế.e nhìn con, e cũng xót lắm chứ. e cũng cho con ăn đủ thứ.mà Kin cứ lười ăn.nên bé mãi k tăng kí. Hôm được bà chị mách cho dùng loại nutribaby. E cũng nghe nhiều rồi.mà e chưa cho bé dùng. Con chị bạn cũng đang dùng bảo hiệu quả lắm.sau e cũng đặt cho bé hộp về dùng.về sử dụng mà em ưng hết ý.thấy Kin ăn ngon ngủ ngon. Đi ngoài k bị táo bón như trước.bé lên cân đều đều. Nay bé khỏe mạnh nên chẳng mấy khi ốm vặt như trước.mẹ mừng ghê.Các mẹ cứ lên thẳng công ty mà đặt cho đảm bảo.
    https://shorten.asia/yGfSptzY
    hôm e đặt được tặng 1 hộp lại được miễn ship.

4. phamdungnt

phamdungnt Thành viên tập sự

Mình chia sẻ với bạn, bé nhà mình cũng tình trạng như con bạn ak,
    Những ngày tháng nuôi con đã cực. Nay biết giải pháp khỏe ru các mẹ ak. Bé nhà e lúc 7 tháng. Lười bú. Ăn dặm cũng cực." Kin" ngậm suốt. Lại ăn ít. Đi đâu ai cũng quở.nuôi con kiểu gì mà để nó còi cọc thế.e nhìn con, e cũng xót lắm chứ. e cũng cho con ăn đủ thứ.mà Kin cứ lười ăn.nên bé mãi k tăng kí. Hôm được bà chị mách cho dùng loại nutribaby. E cũng nghe nhiều rồi.mà e chưa cho bé dùng. Con chị bạn cũng đang dùng bảo hiệu quả lắm.sau e cũng đặt cho bé hộp về dùng.về sử dụng mà em ưng hết ý.thấy Kin ăn ngon ngủ ngon. Đi ngoài k bị táo bón như trước.bé lên cân đều đều. Nay bé khỏe mạnh nên chẳng mấy khi ốm vặt như trước.mẹ mừng ghê.Các mẹ cứ lên thẳng công ty mà đặt cho đảm bảo.
    https://shorten.asia/yGfSptzY
    hôm e đặt được tặng 1 hộp lại được miễn ship.

5. Viettel_store

Viettel_store Thành viên đạt chuẩn

bé nhà mình dạo này cũng lười ăn lắm mà ko biết phải làm như nào