Cần giúp: Đã thử các cách, con vẫn bị táo. Các mẹ giúp mình với :(

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Me be Soi, 14/10/2013.

1. Huyendang86

Huyendang86 Thành viên tích cực

Ðề: Đã thử các cách, con vẫn bị táo. Các mẹ giúp mình với :(

mẹ nó ơi, mẹ nó cho con đi khám và mỗi lần con rặn ị, mẹ nó thử làm theo cách này xem nhé! Dùng thuốc mớ tra mắt ( minh quên mất tên rùi) bôi một ít vào lỗ hậu môn cho con. Thuốc này lành, có tác dụng bôi trơn, giảm đau rát khi bị táo. Mẹ nó thử cách này xem để hỗ trợ con rặn nhé! Còn tốt nhất nên đi khám để biết nguyên nhân, điều trị dứt điểm. Chúc mẹ và con nhanh chóng vui vẻ!

Đang tải...

2. pinkpig-lotus

pinkpig-lotus Yến Sào NatureNest

Nếu thế nàng cho bé đi khám xem sao nha! Chứ con gái mình xoa bụng 1 lúc là output ngay!

3. Huyendang86

Huyendang86 Thành viên tích cực

mẹ nó ơi, mẹ nó cho con đi khám và mỗi lần con rặn ị, mẹ nó thử làm theo cách này xem nhé! Dùng thuốc mớ tra mắt ( minh quên mất tên rùi) bôi một ít vào lỗ hậu môn cho con. Thuốc này lành, có tác dụng bôi trơn, giảm đau rát khi bị táo. Mẹ nó thử cách này xem để hỗ trợ con rặn nhé! Còn tốt nhất nên đi khám để biết nguyên nhân, điều trị dứt điểm. Chúc mẹ và con nhanh chóng vui vẻ!

4. Me be Soi

Me be Soi Guest

Mấy hôm nay mình đang thứ cho con uống nghệ tươi ép với mật ong. trộm vía đến ngày thứ 2 thấy con đi có vẻ đỡ đau hơn và phân mềm hơn một chút. Để mình tiếp tục thử một thời gian nữa xem có dứt điểm được không. Cảm ơn các mẹ ạ :) Để một thời gian nếu đỡ hẳn mình thông báo lại nhé, để các con đỡ phải khổ khoản đầu ra nữa hix