Khác: Dành cho các mẹ mang bầu, đang có con nhỏ uống sữa.

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Linh Trương, 19/11/2014.

Em ko biết post mục nào. Mod đừng xóa bài em nếu sai chuyển mục hộ em với ạ. Em cảm ơn.
    mọi người cùng tham gia nhận quà đi ạ. rất dễ nhé. Chia sẻ cho mn cùng đc nhận nào, các mẹ bầu hay có con nhỏ đừng bỏ qua nhé. mn chỉ cần đăng ký tài khoản, vào dùng thêm sđt người thân đk thêm sẽ đc điểm, quy ra vouch mua sữa của enfa,rất dễ ạ. Ai tham gia cũng đc hết rồi ạ. Các mẹ bầu đang uống sữa tranh thủ đi ạ. Em đang tham gia thấy hay quá, đã đc 1 hộp sữa. Chuơng trình của gia đình enfa các mẹ ạ. Em vừa đổi được 2 voucher 250k, mua được 2 hộp sữa enfa 230k. Tham gia dễ lắm, các mẹ chỉ cần có 5 số điện thoại đăng ký tham gia là được1 voucher 250k rồi. Em huy động cả nhà được10 số, cũng đỡ được khoản mua sữa cho con trong nửa tháng
    Đầu tiên các mẹ đăng ký tài khoản xong thì đăng nhập vào, có 3 cách giới thiệu mẹ khác tham gia, Mỗi người đăng ký các mẹ được 50 logo, các mẹ sẽ thấy có phần nhật ký ghi lại số logo mình đã đạt được, 100 logo thì đổi đc voucher 120k, 250 logo thì đổi được voucher 250k. Chúc các mẹ ai cũng có quà cho con!
    ^^. Link đây các mẹ ạ:

http://giadinhenfa.com.vn/dang-ky-s...re1&utm_medium=Copy&utm_campaign=Share1Night1

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Linh Trương
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Last edited by a moderator: 21/11/2014