Để Bé Yêu Có Làn Da Khỏe

Thảo luận trong 'Các vấn đề khác' bởi Sáu Chu, 27/4/2018.

1. Sáu Chu

Sáu Chu Thành viên tập sự

Bé nhà em được hơn 2 tháng . Lần đầu sinh con cứ lớ nga lớ ngớ vụng về chẳng biết gì cho dù mẹ đẻ và mẹ chồng luôn bên cạnh để hướng dẫn ấy vậy mà vắng hai mẹ là mình cứ rối tung lên làm gì cũng loắng ngoa loắng ngoắng. Khi thấy con nổi các nốt li ti mình rất lo lắng không biết bé bị thế nào xong mẹ chồng bảo bé bị kê lúc này mình gọi điện cho mẹ đẻ hỏi thêm và bà lập tức bắt xe lên với cháu và mang theo một bịch lá chè xanh cùng với mấy hộp muối. bà nói mang cái này lên tắm cho cu mình ngạc nhiên hỏi lại lá chè thì con biết đun lên tắm rồi nhưng mấy hộp muối kia mẹ mang lên cho cháu làm gì? Bà vừa cười vừa nói bảo tắm hết chỗ chè này con hòa muối này tắm cho cu vừa khỏe da lại không bị ngứa ngáy phòng ngừa rôm xảy luôn. Mình hỏi ai mách mẹ mà mẹ mua sản phẩm này? Bà nói đứa hàng xóm nó mua cho con nó dùng bà thấy con nó đang nốt nhiều mà từ hôm tắm cái muối đó thấy nó nhẵn nhui mà k thấy nốt đó mọc lại nên bà nhờ nó mua cho mấy hộp định hôm nào lên chơi mang lên không ngờ cu lại bị ngứa nhanh vậy. Sau khi dùng lá chè xanh kết hợp với tắm muối chộm vía cu nhà mình đã khỏi kê và da de mịn màng hơn từ đó ngày nào mình cũng tắm cho bé nhà mình bằng muối tắm đó để phòng rôm xảy và trị ngứa luôn. Các mẹ nào có con nhỏ hay ngứa ngáy rôm xảy dùng sản phẩm này rất hiệu quả nha.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Sáu Chu
    Đang tải...

2. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Bắt đầu nổi tiếng

ok mẹ nó