Kinh nghiệm: Đi Hàn Quốc Nâng Mũi Có Tốt Không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi soluuhuong001, 22/10/2022.

1. soluuhuong001

soluuhuong001 Bắt đầu nổi tiếng

Sửa, Nâng mũi ở Hàn Quốc giá bao nhiêu?

Cũng như phẫu thuật tại Việt Nam, sửa, nâng mũi ở Hàn Quốc giá bao nhiêu còn tùy thuộc vào tình trạng mũi thực tế của bạn như thế nào. Bạn có thể theo dõi bảng giá nâng mũi tại Hàn Quốc dưới đây.

>>>> bật mí cách làm hồng vùng kín trên diễn đàn tâm sự dao kéo

PHƯƠNG PHÁP CHI PHÍ

( USD )
    QUY ĐỔI

( VNĐ )
    Nâng mũi 3.000 – 7.000 70 – 165.000.000
    Thu gọn cánh mũi 2.000 – 2.500 47 – 59.000.000
    Tạo hình đầu mũi 3.000 – 5.000 70 – 117.000.000

***Có thể bạn chưa biết

+ Trong trường hợp bạn cần sửa lại mũi lần 2 thì mức chi phí sẽ cao hơn so với nâng mũi lần đầu tiên khoảng 1.500 – 3.000 USD.

+ Có một sự thật là mức chi phí nâng mũi tại Hàn Quốc cho người nước ngoài chắc chắn sẽ cao hơn so với người bản địa.

2. Tổng hợp các kinh nghiệm “xương máu” khi sửa, nâng mũi tại Hàn Quốc

Ngoài việc tìm hiểu sửa, nâng mũi ở Hàn Quốc giá bao nhiêu thì bạn cũng cần bỏ túi ngay cho mình 4 kinh nghiệm “xương máu” của những người đã từng thực hiện nâng mũi tại nơi “đất khách quê người” này.

Không nên thực hiện tại các bệnh viện lớn nếu không có người quen

Chị em thường có một tâm lý chung đó là phải thực hiện phẫu thuật tại một bệnh viện thật lớn, có tiếng. Tuy nhiên, theo kinh nghiệm của những người đã từng nâng mũi ở Hàn Quốc cho biết, bạn nên tránh các bệnh viện lớn vì nguy cơ bị bác sĩ thực tập phẫu thuật là rất cao.

Vì vậy, hãy chọn thẩm mỹ viện theo tiếng tăm của các bác sĩ. Một số bác sĩ tốt nhất về mũi tại Hàn Quốc là: Doctor Park ở Dream, Dr Suh ở JW Beauty, Dr Kim Jae Hoon ở 31 April,…Chị em có thể tìm hiểu trên google sẽ thấy các bài viết của các bác sĩ này bằng tiếng Anh.

Nên tìm hiểu kỹ về phương pháp nâng mũi trước khi thực hiện

Để giúp bạn có thể biết thêm thông tin về các phương pháp nâng mũi, chỉnh sửa mũi, chất liệu nâng mũi bạn có thể đặt câu hỏi qua email, chat online với các thẩm mỹ viện tại Hàn Quốc hoặc lên website tìm hiểu. Tốt nhất là bạn nên nắm một số kiến thức trước khi đi tư vấn trực tiếp.

>>>>> CHị em thảo luận kinh nghiệm đi hàn quốc nâng mũi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi soluuhuong001
    Đang tải...