Địa Chỉ Thu Nhỏ Vòng 1 Ở Đâu An Toàn Và Hiệu Quả?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 3/10/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Có ai biết thu nhỏ vòng 1 ở đâu an toàn, hiệu quả không mọi người. Giờ tui mới thấy nha không phải lép xấu, to đẹp đâu. Mà ngực to quá cũng là thảm họa đây nè. Ngực quá to lâu lâu còn bị xệ nữa. Giờ đang đau đầu tìm chỗ để thẩm mỹ thu nhỏ đây. Trong diễn đàn mình ai cùng cảnh ngộ như tui. Có kinh nghiệm thẩm mỹ rồi thì chia sẻ tui với nha. Chứ bữa giờ cũng stress quá mọi người ơi. Cũng gần tết đến nơi rồi làm đẹp lẹ để tết còn lên đồ. Lót dép hóng mấy chị đẹp vào chia sẻ kinh nghiệm. (Huyên Nguyễn)

Nguyễn Đình Thư
    Hời ơi tìm chỗ thu nhỏ vòng 1 ở đâu thôi mà bị stresss luôn á hả. Gì mà thảm quá vậy

Huyên Nguyễn
    Khổ lắm chị ơi. Em cũng tìm hiểu lâu lắm rồi đó mà vẫn chưa chọn được

Nguyễn Đình Thư
    Rồi giờ biết thực hiện thì có kịp để ăn tết không chứ

Huyên Nguyễn
    Em cũng không biết nữa chị ơi

Lệ Nguyễn
    Thực hiện thu nhỏ vòng 1 ở đâu an toàn thì cũng dễ mà em ơi. Chị thấy chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 này uy tín nè

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Huyên Nguyễn
    Vậy là chỗ này thực hiện tốt lắm đúng không chị

Lệ Nguyễn
    Ukm đúng rồi đó em. Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm em ơi

Huyên Nguyễn
    Vậy chắc thực hiện cũng không đau nhiều đúng không chị

Lệ Nguyễn
    Cũng không có đau nhiều đâu em ơi. Tại có thực hiện gây mê trước khi thực hiện. Rồi sau đó còn hỗ trợ thuốc giảm đau nữa mà em ơi

Huyên Nguyễn
    À vậy thì em cũng đỡ lo rồi đó. Rồi đến khi nào thì mới có được kết quả tốt dạ chị

Lệ Nguyễn
    Nó cũng tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Tầm 1 – 3 tháng gì đó là em sẽ có được kết quả tốt thôi nha. Giống như này nè

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Huyên Nguyễn
    Wow đúng là đẹp thiệt luôn đó chị ơi. Đẹp tự nhiên thế này thì Bác sĩ thực hiện có tay nghề cao là đúng rồi

Lệ Nguyễn
    Đúng rồi Bác Hùng thực hiện mát tay lắm em ơi. Nên em có thể yên tâm qua đây thực hiện nha

Huyên Nguyễn
    Thực hiện xong thì bao lâu đi làm lại được bình thường dạ chị

Lệ Nguyễn
    Thực hiện thu nhỏ ngực xong là tầm một tuần có thể đi làm lại được bình thường rồi đó em ơi

Huyên Nguyễn
    Nếu vậy thì chắc chi phí thực hiện cũng cao lắm đúng không chị

Lệ Nguyễn
    Đâu chị thấy chi phí thực hiện bên đây cũng phải chăng lắm em. Bảng giá của bên đó nè

>>> XEM THÊM: Thu nhỏ vòng 1

Huyên Nguyễn
    Dạ để em xem tham khảo

Ngoan
    Bình thường ngực to quá thì nó hay có xu hướng bị xệ đó em ơi. Nên coi thì thực hiện sớm không là nó càng xệ hơn á

Huyên Nguyễn
    Thì đó nên em mới tranh thủ tìm chỗ để thực hiện nè

Ngoan
    Ukm coi tìm được chỗ ưng ý thì thực hiện sớm đi

Vy Phan
    Giờ có nhiều cơ sở làm đẹp không biết thu nhỏ vòng 1 ở đâu tốt cũng là điều hiển nhiên thôi mà

Huyên Nguyễn
    Tại em chưa thực hiện lần nào nên cũng không dám chắc chỗ nào tốt nữa

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...