Điều Trị Và Ngăn Ngừa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi sontc9192, 1/4/2020.

1. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng vote cho trung tâm Breatech. Nhân viên đến thông nhanh hơn mình tưởng. Họ mát xa và dùng máy có 1 hút mà đã hết tắc, ngực đang căng cứng đã nhẹ hẳn rồi. Lúc sau thì sữa phun ra. Đúng là nhân viên có chuyên môn và kinh nghiệm nên làm tốt hơn hẳn

Đang tải...

2. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở Breatech thì chuyên về chữa viêm tia sữa rồi. Nên mẹ nào bị tắc sữa,ít sữa cứ gọi họ là yên tâm. Giá cũng hợp lý nữa. Mình và chị gái chữa ở đó rồi nên biết, Mình có cả web của họ nữa nhé, thi thoảng vào đọc nhiều thông tin bổ ích phết đấy:http://thongsua.com

3. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Tắc sữa đúng là nỗi khổ của các mẹ sau sinh. Em cũng tắc nặng sau khi sinh. May sao gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến thông kịp mới hết tắc đó. Các mẹ đừng cố chịu đau, hãy gọi sớm đi. Nhân viên ở đây làm tốt lắm

4. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Em vừa chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech xong. Lúc đầu cũng hơi e ngại vì ko biết họ làm có ổn không. Nhưng sau khi gọi họ đến nhà làm thì thấy ổn hơn cả mong đợi.Nhân viên ở đây tay nghề cao đấy các mẹ, thông nhanh mà không đau. Các mẹ cứ gọi họ đi, khỏi phải tìm hiểu đâu xa

5. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

cám ơn các mẹ review, em vừa gọi nhân viên ỏe trung tâm BReataech đến chữa cho xong . Rất tuyệt các mẹ ạ. Nhân viên nhẹ nhàng nhiệt tình lắm ý. Em đã khỏi hoàn toàn tắc tia sữa và con đã thoải mái có sữa bú

6. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

có mẹ nào chữa ở 11 tô hiệu, hà đông chưa. em ở gần đó, muốn gọi họ cho nhanh mà vẫn lăn tăn chưa dám gọi ý. em cũng rất sợ đau nữa,.hic

7. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

mình cũng ở hà đông đây mẹ nó ơi. bạn gọi 11 tô hiệu mà chữa. 2 chị em mình chữa ở đó rồi, ổn lắm nhé,. nhân viên trẻ nhưng tay nghề cao, họ đến tận nhà làm, chỉ xoa bóp với hút máy 1 lúc là hết tắc ngay. so dt của họ đây, bạn gọi ngay đi 0346561846

8. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

cám ơn mn đã cho số dt nhé.mình đã gọi nhân viên ở 11 Tô Hiệu,HĐ đến chữa tắc tia sữa cho rồi. Họ đến nhanh lắm, mình sưng đau vậy mà họ mát xa có 1 lúc đã thấy đỡ, sau thì sữa phun ra, hết tắc. Tay nghề của họ giỏi thật. Thông xong, còn tư vấn nhiệt tình cách vệ sinh và mát xa vú hàng ngày để tránh tắc lại nữa.

9. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

em ở hà đông và cũng vote cho trung tâm 11 Tô hiệu, giá ở đây rẻ hơn so với mấy trung tâm khác nhưng nhân viên vẫn phục vụ nhiệt tình lắm đấy các mẹ. Ban đầu em cũng hơi sợ nhưng vẫn quyết gọi nhân viên ở đây đến chữa tắc tia sữa vì nó gần nhà em. Kết quả hơn cả mong đợi, nhân viên chuyên nghiệp, làm nhanh, có 1 lúc đã hết tắc rồi mà nói năng cũng nhẹ nhàng lắm

10. dungtran23

dungtran23 Thành viên tập sự

Em cơ địa ít sữa, con toàn ăn sữa ngoài. may nhờ trung tâm 11 Tô Hiệu chữa cho mới đủ sữa cho con bú đến 2 tuổi. Biết ơn các chị ở đó nhiều lắm