Cần giúp: Địu em bé?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi Yêu_bé_85, 8/9/2013.

1. Yêu_bé_85

Yêu_bé_85 Super star

Có mẹ nào từng mua địu em bé chưa cho mình hỏi với,nghe nhiều mẹ nói có nhiều loại địu gây khó chịu cho cả bé với mẹ :rolleyes:,hic không biết nên chọn loại địu em bé nào cho hợp.Các mẹ giúp mình với!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Yêu_bé_85
    Đang tải...

2. metomcat

metomcat đồ sơ sinh giá rẻ

Ðề: Địu em bé?

cái này m ko mua, m nghĩ địu nhiều đúng là khó chịu thật

3. Yêu_bé_85

Yêu_bé_85 Super star

Nhưng mà mình thỉnh thoảng phải địu chứ chẳng ai muốn địu nhiều mà mẹ :)

4. mebehant

mebehant

Hồi trước nhà mình cũng được tặng 1 cái địu bé thuộc loại tốt í mà cả tớ và bé đều không thích dùng nó, thấy vướng víu mà nóng nực thế nào í, cứ cất mãi trong tủ, không biết tập 2 này có thích dùng địu không, mà với cả do tớ cũng thuộc loại thấy bé nên mang địu thấy khó chịu, chứ tớ thấy mấy mẹ cao to, nhất là mấy mẹ tây thấy họ địu bé thoải mái lắm í.

5. nhàn hipp

nhàn hipp Thành viên tập sự

Địu bé thoải mái mà an toàn thì mẹ phải chọn địu cao cấp với chất liệu thoáng khí thấm mồ hôi, không để lại vết hằn khi bé ngồi và đặc biệt là địu phải có hỗ trợ phần đầu và cổ cho bé tránh trường hợp bé ngã và rơi ra ngoài gây thương tích không đáng có.

Chiếc địu Mamago Kids Plaza làm từ chất liệu Polyester cao cấp, đã đạt tiêu chuẩn chất lượng của viện dệt may Việt Nam nên an toàn tuyệt đối với cả mẹ và bé. Bên trong được nhồi đệm cùng lớp vải Mesh thông thoáng và đàn hồi tạo nên sự êm ái, thoải mái, dễ chịu cho mẹ và bé, nhất là trong những ngày hè oi bức.

Bài viết về địu em bé Mamago trên báo giadinh.net.vn mới gần đây được khá đông người tiêu dùng Việt quan tâm: Địu trẻ em Mamago: Mẹ thoải mái, Bé an toàn – Kids Plaza , hiếm có sản phẩm địu nào tạo được hiệu ứng tốt tới khách hàng như vậy.