Đóng góp ý tưởng ăn chơi Mod nhé , các mẹ cùng tham khảo và cho ý kiến nè...........

Thảo luận trong 'Góp ý cho nhau' bởi dacsantraicay, 19/9/2011.

1. dacsantraicay

dacsantraicay Thành viên tích cực

Chào BQT ạ, Em cũng mới tham da diễn đàn được mấy tháng,nhưng thấy không khí trên diễn đàn thật vui vẻ và thân thiện, điều này làm em rất thích ạ
    Em có tham quan qua đợt hội chợ vừa qua, cùng với đọc tìm thấy các chương trình buffe của diễn đàn rất vui , ý nghĩa nhất là các thành viên đều tham gia sôi nổi, nhiệt tình ,và khi gia về ai cũng luyến tiếc cho ngày hôm đó. Bởi vậy em xin có chút ý kiến để tạo điều kiện cho các thành viên cũng như ban tổ chức có dịp gặp mặt, giao lưu, chia sẻ và thân thiêt hơn ạ.
    Ý của em là : Mỗi năm diễn đàn mình hãy tổ chức 1 tour du lich Biển hay cắm trại tại một nơi nào đó . Để mọi người có dịp gặp gỡ , chia sẻ với nhau nhìu hơn ạ
    Vần đề chi phí sẽ có nhiều cách ạ, các thành viên đăng ký các suất của mình và người thân.
    Có thể sẽ thu tiền theo ngày tổ chức hoặc sẽ lập 1 quỹ và thành viên muốn đăng ký tham gia du lịch sẽ đóng góp theo kiểu mối tháng đóng 100k chẳng hạn.
    Làm như vậy tuy hơi phiền nhưng sẽ tạo điều kiện cho một số mẹ chưa khá giả có thể tiết kiệm một phần nào đó để dẫn con đi nghi mát, vui chơi ạ
    Đó là ý kiến của riêng em . Mod tham khảo giúp nhé,
    Các mẹ cũng tham khảo thử nhé và thêm một số ý tưởng nữa để diễn đàn phát triển hơn và các thành viên cũng thân thiết gắn bó hơn ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dacsantraicay
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Đóng góp ý tưởng ăn chơi Mod nhé , các mẹ cùng tham khảo và cho ý kiến nè...........

Cám ơn bạn rất nhiều vì ý tưởng rất thú vị này! Các bạn khác có muốn tham gia như vậy không? Có cần gì để điều chỉnh không?

makeup_proAnna Duong thích.
  3. Anna Duong

Anna Duong Call me: 0914 787 173

Ðề: Đóng góp ý tưởng ăn chơi Mod nhé , các mẹ cùng tham khảo và cho ý kiến nè...........

ý tưởng rất hay ạ
    theo em thì có mẹ nào biết chút về du lịch đâu đó thì lên một kế hoạch và lịch trình rồi up lên đây các mẹ tham khảo, rồi sẽ nhất trí và đăng ký chuyến đi.
    sẽ có một ngươif đứng ra tổ chức.
    tạm thế ạ
    nghĩ ra gì em lại vào chùng với các mẹ hiii

4. dacsantraicay

cần lắm mod ạ, làm được như vậy mọi người vừa được đi chơi, vừa được có dip buôn chuyện không lo thời gian , và làm thế diễn đàn mình sẽ gắn kết hơn hihi. Ý của em là sẽ cho tất cả mọi người tham gia sẽ đóng theo môĩ tháng 100k. tới khi đi du lịch còn dư thì mình sẽ quyên góp từ thiện ạ.
    Còn đi đâu và như thế nào thì xin các mẹ đóng góp thêm ý kiến ạ. nếu đi mùa đông thì mình đi sapa, còn mùa hè mình đi biển hải phòng, quảng ninh gì đó hihi. em chỉ du lịch miền Nam nhiều, chứ miền Bắc chưa dc đi đâu cả . Trước kia cty em cũng tổ chức đi như vậy và có mang theo thịt gà, thịt heo ướp sẵn gia vị, mang theo than và 2 bếp nướng to do mấy ông thợ cơ khí thiết kế rất đơn giản. tới biển đốt lửa trại nướng thịt uống bia , nước ngọt tuyệt lắm hihi.

5. dacsantraicay

up cho cac mẹ góp ý kiến nhé...........

6. mẹ nhím baby

mẹ nhím baby Thành viên kỳ cựu

ý tưởng của chị rất hay mọi ng có thể gần nhau hiểu nhau hơn

7. lolita-lola

lolita-lola Bắt đầu nổi tiếng

Ý tưởng hay nhưng rất khó thực hiện. Diễn đàn với số lượng thành viên đông như thế, làm tnao quản lý đc khi đi du lịch, làm tnao tổ chức cho hiệu quả đc, làm tnao để gắn bó các thành viên đc. Theo em, trong trường hợp muốn tổ chức ăn chơi, tốt hơn hết là tổ chức buổi siêu off tại từng khu vực (vd HN & HCM), rồi mỗi thành viên đóng góp 100-200-300K j đấy tùy vào độ hoành tráng của buổi off í & chỉ đóng tiền khi vào cửa, có thể kết hợp cùng hội chợ & ăn uống. Vd như tổ chức ở SVĐ Mỹ Đình (như otofun chẳng hạn).