Em Có Thắc Mắc Mong Mod Hồi Âm?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi CC Clinic, 30/11/2016.

1. CC Clinic

CC Clinic Thành viên đạt chuẩn

Hôm trước e có lập nick CC-Clinic.vn và có tham gia trên diễn đàn. Nhưng sau đó đã bị khóa nick vì lý do Spam (e không hiểu rõ nguyên nhân là vì sao). Nên mong Mod có thể giải thích giúp e để e rút kinh nghiệm lần sau và sinh hoạt theo đúng quy định của diễn đàn.
    E có lập nick mới này và đã cam kết không vi phạm quy định của diễn đàn, nên em mong Mod cho e được sinh hoạt trên diễn đàn mình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi CC Clinic
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Chào bạn,

Một nick bị tổ chức quốc tế đánh dấu là spam và có vi phạm quy định của diễn đàn thì sẽ bị xử lý là spam. Thường thì do đăng nhiều topic, đăng sai mục, quảng cáo vào topic của người khác... Còn bị tổ chức quốc tế chống spam nhận diện là do địa chỉ email hoặc địa chỉ IP có liên quan đến việc gửi nhiều thư một lúc và thường bị người dùng đánh dấu là spam.

CC Clinic thích bài này.
  3. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Do bạn đã vi phạm quy định của diễn đàn nên bạn nên đọc kỹ quy định và các hướng dẫn gửi đến cho bạn trong tin nhắn chào mừng lúc đầu. Ngoài ra bạn còn cần phải cam kết không vi phạm quy định của diễn đàn để các mod không khoá nick tiếp.

CC Clinic thích bài này.
  4. CC Clinic

CC Clinic Thành viên đạt chuẩn

Dạ vâng ạ! E cảm ơn Mod đã hồi âm. E hiểu rồi ạ! E sẽ đọc lại quy định của diễn đàn và sẽ thực hiện đúng quy định của diễn đàn ạ!
    E đã cam kết nick rồi ạ! Mong Mod cho e được tiếp tục sinh hoạt trên diễn đàn bằng nick mới này ạ! E cảm ơn Mod ạ!

webmaster thích bài này.