Cần giúp: Em gái em 2 tuổi mà tóc rụng nhiều , bs nói thiếu vitamin mà cho uống vẫn không khả quan ?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi Eyes Ngây Ngô, 13/9/2014.

1. Eyes Ngây Ngô

Eyes Ngây Ngô Biết Tìm về Đâu

nhờ các bm giúp em gái em tóc rụng hói một khoảng ở đầu bs nói thiếu vitamin mà em cho bé uống 1 số vitamin như bs nói mà tình hình ko tốt hơn :(
    có bm nào biết uống vitamin nào tốt ko ạ ??? giúp em với em gái em bị hơn 1 thang rồi :( dù mới 2 tuổi nhưng mọi người cứ nói nó hói đầu kìa em thấy nó tủi khi nào cũng đòi đội mũ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Eyes Ngây Ngô
    Đang tải...

2. mebum22

mebum22 Thành viên tích cực

Ðề: Em gái em 2 tuổi mà tóc rụng nhiều , bs nói thiếu vitamin mà cho uống vẫn không khả qu

Khổ thân bé, ai lại đi bảo bé thế chứ :( Bạn phải cho bé đi bệnh viện nhi khám xem

3. hangxachtayducmebe

hangxachtayducmebe tất cả vì con iu

bên mình có vintamin d nội địa của Đức ạ. với mẹ cho uống sữa aptamil nội địa Đức đi ạ. dòng này thành phần canxi cao ạ. mẹ lưu ý hàng nội địa thành phần cao hơn hẳn so với hàng nhập khẩu nhé mẹ. hàng nội địa chỉ xách tay mới có thôi ạ. ở mấy siêu thị chỉ là hàng nhập khẩu thôi ạ.
    mình cam kết 100% nội địa Đức ạ. em bao chất cho các mẹ ạ. cuối tuần này em khai trương cửa hàng nên có trương trình khuyến mại giảm giá 3% tất cả các loại sữa nội địa Đức. 5% các loại vintamin D và canxi a.