Đối chất: Em mời mẹ bobyyeuthuong vào đối chất về chất lượng sản phẩm ạ!

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi forever_young06, 28/1/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. forever_young06

forever_young06 Thành viên chính thức

Em chào mod và các mẹ của nhà mình ạ. Em xin phép đc trình bày luôn vì nỗi thắc mắc của em lớn lắm rồi ạ. Đợt vừa rồi vợ chồng em chuyển nhà mới, có đặt của mẹ bobyyeuthuong 1 đệm 14p 1m8 x2m, 1 ruột chăn bông và 1 đôi lõi gối, cả 1 ga chun, 1 vỏ chăn và 2 vỏ gối. Xã nhà em đặt hàng qua đt hôm 14.1, trưa 15.1 có người mang hàng đến. Nhà em mua nhiều và hình như đang trong đợt khuyến mại nên mẹ nó tặng thêm cho nhà em 1 ga chun, nhưng khi mang đến thì em đổi, lấy 1 đôi vỏ gối chứ ko lấy ga chun. Em trình bày rõ như vậy để mẹ bobyyeuthuong có thể lục lại hóa đơn. Sau đây là 2 việc em muốn hỏi ạ:
    1. Nhà em đặt thêm 1 ga chun + 1 vỏ chăn cho đủ bộ (ko bị cọc cạch màu í ạ) cho mẹ nó ngay lúc nhận hàng, báo lại là t7 có hàng (tức 19.1) nhưng nhà em vẫn chờ đến bây giờ đấy ạ.
    2. Em ko có gì phàn nàn về chất lượng đệm, chăn và gối, thực sự rất tốt ạ, nhưng vỏ ga chun, vỏ chăn, vỏ gối sau khi giặt vào hôm qua thì chúng bạc màu một cách kinh khủng, thậm chí ko tin đc, vỏ ga và vỏ gối bị có rút lại, suýt ko bọc vừa đệm.
    Nếu mẹ nó chưa làm hàng em đã đặt thì cũng cho em hủy, ko lấy nữa và mẹ nó cho em lời giải thích thỏa đáng về chất lượng sản phẩm với ạ. Rất cám ơn mẹ nó.
    Dưới đây là hình ảnh sản phẩm trước và sau khi giặt:
    [​IMG] bạc màu rõ ràng luôn ạ, vỏ gối em chưa giặt.
    Còn đây là vỏ gối sau khi giặt, ko thể lồng vào gối đc ạ:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi forever_young06
    Đang tải...

2. forever_young06

bobyyeuthuong thích bài này.
  3. forever_young06

4. forever_young06

Ðề: Em mời mẹ bobyyeuthuong vào đối chất về chất lượng sản phẩm ạ!

Xin phép mod, mẹ bobyyeuthuong đã trả lời em nên em đóng topic đây ạ

bobyyeuthuong thích bài này.
  5. bobyyeuthuong

bobyyeuthuong Mua đệm Everest tặng ga

Chào Bạn. Mod chưa mời tớ vào đối chất và Tớ cũng ko biết bạn mời tớ vào đối chất, nhờ có chị seomun báo cho tớ thì tớ mới biết. Nhưng tớ nghĩ, trước khi vào mục này thì bạn nhắn tin hoặc gọi cho tớ 1 cuộc thôi, thì vấn đề sẽ được giải quyết luôn bạn nhé. Tiếc là bạn chưa có thắc mắc gì với tớ mà đã đưa tớ lên đối chất. Buồn quá.

Vấn đề thứ 1: Trước tiên, tớ thành thật xin lỗi bạn về sự chậm trễ trong việc chưa giao vỏ chăn cho bạn.

Vấn đề thứ 2 của bạn là: vỏ ga chun + vỏ chăn + vỏ gối bị bạc màu và co.

- Bạn mua đệm thì nhà tớ tặng bạn ga chun và vỏ gối.

- Vỏ chăn bạn mua với giá 250k . Giờ vỏ chăn bị bạc màu thì tớ sẽ hoàn tiền vỏ chăn 250k lại cho bạn, và khi nào tiện đường qua nhà bạn thì tớ sẽ nhận lại vỏ chăn để phản ánh lại chất lượng vải với bên sản xuất nhé. Đợt này nhà tớ bận quá, chắc chưa qua nhà bạn ngay được.

Bạn cho tớ số tài khoản để tớ hoàn tiền nhé.

* Vấn đề thứ 3: bạn hủy vỏ chăn đã đặt, tớ hoàn toàn đồng ý nhé.
    Cám ơn bạn và đợi số tài khoản của bạn.

6. bobyyeuthuong

bobyyeuthuong Mua đệm Everest tặng ga

Nhân đây tớ chia sẻ luôn,thực sự, tớ bán hàng rất thoải mái bạn ạ, nhưng cũng vì công việc cơ quan khá bận, việc chuẩn bị hội chợ nữa, con nhỏ nên tớ để xót od vỏ chăn của Bạn.
    Nhà tớ bán hàng trên lamchame ( bán hàng online) và có mở cửa hàng bán hàng trực tiếp cũng đã 5 năm nay rồi.
    Phương châm bán hàng của mình là phục vụ khách hàng tận tình, chu đáo.
    Khách mua hàng rồi mang về nhà bọc ga vào đệm mới biết là ko vừa đệm tớ cũng cho đổi lấy size vừa đệm thì thôi (nhưng chưa sử dụng nhé)
    Khách od đệm , nhà tớ giao hàng tận nơi, khi vác lên và đặt đệm vào giường mới biết là đệm to hơn hoặc nhỏ hơn so với giường, nhà tớ cũng chở đệm về và giao đệm vừa giường cho khách hàng mà ko hề tính tiền ship lần 2.
    Thậm chí có khách mua hàng đến 10 ngày sau mới báo là ko vừa nhưng họ chưa sử dụng sản phẩm đấy, tớ cũng vui vẻ đổi cho khách hàng.
    Thực sự, khách hàng có chia sẻ và gọi điện cho tớ thì tớ đều trả lời rất vui vẻ, cái nào cần xác nhận thì tớ xác nhận xong rồi sẽ báo lại khách hàng.

7. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Vậy bạn muốn BQT khóa topic và khóa nick của bạn với lý do: Phản hồi vội vàng gây ảnh hưởng tới uy tín của người khác hay BQT tiếp tục yêu cầu bobbyyeuthuong vào có câu trả lời rõ ràng cho tất cả thành viên lamchame.com hiểu vấn đề rõ ràng?

Câu trả lời cần có trong vòng 24h.

8. forever_young06

Em biết là làm thế này sẽ ảnh hưởng đến uy tín của mẹ nó, nhưng thời buổi này, ko dư dả gì nên tí của cũng xót, mẹ nó thông cảm ạ.

9. forever_young06

Em chấp nhận khóa topic và bị khóa nick vì đã gây ảnh hưởng tới uy tín của mẹ bobyyeuthuong, thưa BQT.

10. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Khóa nick forever_young06 vĩnh viễn bởi lý do: Phản hồi vội vã gây ảnh hưởng tới uy tín của người khác.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.