Thông tin: Em muốn hỏi về Doctor Spa $ Clinec ở 98 Lê Duẩn ạ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi banvemaybay, 9/10/2013.

1. banvemaybay

banvemaybay tư vấn mua vé máy bay

Có mẹ nào đã đến đây điều trị mụn chưa ạ? Cho em xin ý kiến với ạ.
    Chả là cái mặt của em giờ có rất nhiều mụn: mụn đầu đen, mụn đầu trắng, mụn ẩn ( nhỏ tý mà nhìn gần mới thấy ), mụn mủ ... Cái mặt có tý tẹo mà chúng nó thi nhau mọc ...giờ em chả dám soi gương vì kinh khủng quá.
    Em đã đi khám ở Bệnh viện Da Liễu, đã soi da và bác sỹ kê thuốc uống + bôi + rửa , giờ đã được hơn 1 tuần rồi mà em thấy mới đỡ 1 tý tẹo thôi ạ. Cái mặt thế này thì chả tự tin mà gặp ai cả ý :(.
    Em thấy mấy mẹ bảo ở đây làm dịch vụ hiệu quả, giá thành hợp lý ( nhưng em cũng chưa tin lắm vì toàn thấy mấy nick mới có 6-7 bài vào nói với nhau thôi )
    Vậy mẹ nào đã từng điều trị mụn ở đây cho em xin ít kinh nghiệm với ạ.
    Em cám ơn ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi banvemaybay
    Đang tải...

2. ngoclan_11

ngoclan_11 Thành viên chính thức

Ðề: Em muốn hỏi về Doctor Spa $ Clinec ở 98 Lê Duẩn ạ

Em cũng hóng ạ, mặt dạo này cũng nhiều mụn quá ạ. Mẹ nào có kinh nghiệm hay chia sẻ đi ạ.

3. tinhyeuvalentine

tinhyeuvalentine Banned

em vừa post ở bên này thì qua thấy cả bài này nữa, tiện cho các mẹ hóng luôn nhé: http://www.lamchame.com/forum/showt...n-hiệu-quả-uy-tín-và-có-khuyến-mại-tại-Hà-Nội

Tình hình là em vừa qua bên doctor spa này, gặp chị quản lý tên Thanh chị ấy tư vấn em thấy đúng với hiện tượng và mong muốn của mình rồi. em quyết định sáng mai bắt đầu trị mụn đầu tiên.
    Mẹ nó hỏi chi phí thì thế này ạ, tùy theo nữa nhưng của em là:

trị mụn trong vòng 4-10 liệu trình (cũng có trường hợp chỉ 3 liệu trình là đã sạch, cũng có ng thì 5-7 lần chị ấy tư vấn vậy). em nằm trong 4-10 lần. mỗi lần là 590 ngàn. cam kết sạch mụn, nếu ko sạch sẽ hoàn tiền. pải công nhận là bên này nhìn đẹp và nhân viên lễ phép thật.

có gì em báo cáo tiếp các mẹ nhé.

banvemaybay thích bài này.
  4. banvemaybay

Mai bạn đ làm rồi chi tiết cho mình biết với nhé.... thấy bạn bè toàn bảo là cứ đi đi, hết điều trị rồi sau này lại bị lại...nghĩ cũng nản nản ý. Bạn đi xem tình hình thế nào nhé. Thanks trước :)

5. tinhyeuvalentine

tinhyeuvalentine Banned

OK, mai em điều trị liệu trình đầu tiên có gì hay em lên thông tin lại để các mẹ yên tâm nhé. Thực ra em thấy bên này rất cẩn thận tư vấn từng tí một nên em cũng an tâm ko có gì lo lắng cả. Em vừa trên k nói rõ, các mẹ làm giá là 590k 1 lần thì là dùng máy e-line hay e-ligt gì đó nhưng vẫn có oxy tươi. còn có dùng máy là 820k. em chọn ko dùng máy vì kinh tế cũng chưa tốt, mẹ nào đk tốt hơn thì dùng máy cũng đc

Sửa lần cuối: 9/10/2013
  6. banvemaybay

Mình vừa vào web của spa này xem, họ đang giảm giá còn cò 298k 1 lần đấy ( mà mức truơc là 920k) bạn thử hỏi lại xem, khuýen mại 20/10 ý.
    Nói chung kinh tế có hạn nên cần ngon-bổ-rẻ" bạn nhỉ :)

7. minhthy142

minhthy142 Thành viên tích cực

nhỏ bạn mình và mình đều trị mụn ở Marianna , mình trị ở lưng cực kỳ hài lòng, nhỏ bạn mình thì trị mụn ở mặt nó cũng hài lòng lắm nó còn dự định qua đó bắn pixel để trị sẹo nữa cơ . Mình nghĩ công nghệ thì đâu cũng khá giống nhau nhưng chắc do bác sỹ mát tay nữa cơ. Bác sỹ Trường ở đây vui vẻ nhiệt tình lắm, lúc điều trị cũng tận tâm, bạn mình thì bác cho thêm thuốc uống còn mình mụn lưng k uống thuốc trị 2 lần đầu là thấy giảm hẳn luôn . Mình nói nhiều sợ bị cho là quảng cáo nên bạn nào cần thì cứ lên google search trung tâm chăm soc da Marianna nhé .

banvemaybay thích bài này.
  8. ngoclan_11

Vậy hả mẹ nó, chi phí ở đó thế nào ạ.
    Em đang ngâm cứu xem thế nào vì đang cũng chưa có đk lắm ý :(

9. banvemaybay

Cám ơn mẹ nó nhé, mình cũng muốn hỏi chi phí cho 1 lần là bao nhiêu, và mất khoảng máy lần điều trị thì ổn hả bạn

10. tinhyeuvalentine

tinhyeuvalentine Banned

tình hình là hôm qua em có làm buổi 1 rồi, cơ bản thì máy móc công nghệ em thấy ổn, em làm trị mụn bằng công nghệ Mesotherapy mất khoảng gần 2 tiếng buổi 1 mẹ ạ. mụn thì nhìn đỡ hẳn, mịn hơn 1 chút mẹ ạ. hi vọng buổi tiếp theo ok.

11. banvemaybay

Thế hả mẹ nó ...
    Có vẻ cũng ổn nhỉ, chắc phải tiết kiệm tiền dần để làm lại cái mặt tiền mới được.
    Có gì chia sẻ cho em nhé/

12. ngoclan_11

Sao toàn nick vừa lập vào cm thế nhỉ :-s
    Thực sự mình không tin đâu

13. hongtrang63

hongtrang63 Bắt đầu nổi tiếng

Dễ bị viêm da rồi chị ạ, cái này phải từ từ ko nên vội, có điều kiện dùng serum bên em rất hiệu quả giá lại phải chăng

14. banvemaybay

Cái đó dùng thế nào hả bạn, mình vẫn đang dùng thuốc của bệnh viện da liễu ý. thấy cũng đỡ đỡ 1 chút ý/

15. namtodia

namtodia Thành viên tập sự

Chào các mẹ

Mình cũng đã từng trải nghiệm dịch vụ trị mụn và lăn kim trị sẹo tại Doctor Spa bác sĩ Kiệm. Nhận xét của mình là dịch vụ và giá cả chấp nhận được, hiệu quả rõ rệt khi trị mụn. Mình trị mụn theo gói, sau đó lăn kim để trị sẹo do mình có nhiều sẹo lõm do mụn từ trước. Mặc dù không gian không phải quá tuyệt với nhưng các em nhân viên tận tình chu đáo. Và quan trọng là giá cả ở đây mình thấy rất phù hợp vì mình đã bị mụn hơn 10 năm nay và đã đi rất nhiều chỗ.
    Các mẹ bị mụn có thể tham khảo tại website của Doctor Spa bác sĩ Kiệm www.chuamun.net hay www.trimunhieuqua.org , địa chỉ thì mình thấy có 3 cơ sở mình không nhớ chính xác các mẹ cứ lên website tham khảo nhé

16. myle81

myle81 Thành viên chính thức

em thì chưa đi nên cũng không biết lắm

17. DoctorSpa Kiệm

DoctorSpa Kiệm Thành viên tập sự

Các mẹ tham khảo quy trình chữa mụn tại Doctor Kiệm Spa nhé. Đây là một địa chỉ trị mụn hàng đầu, giá cả hợp lý đã được nhiều dân văn phòng, sinh viên bình luận
    http://chuamun.com/dichvu/tri-mun

Hiện nay, có rất nhiều phương pháp chữa mụn trứng cá nhưng không phải phương pháp nào cũng chữa mụn trứng cá được tận gốc. Và có một phương pháp đang rất được ưa chuộng mang lại hiệu quả cao, thời gian điều trị ngắn và trị được tận gốc đó chính là chữa mụn bằng công nghệ cao. Phương pháp này đang được Trung tâm điều trị mụn trứng cá bác sĩ Kiệm áp dụng với công nghệ tiên tiến hiện đại, quy trình trị mụn chuẩn hóa theo tiêu chuẩn Châu Âu. Với tay nghề cao cùng kinh nghiệm lâu năm của bác sĩ tại trung tâm, đây được xem là một trong những địa chỉ tin cậy nhất trong các trung tâm thẩm mỹ hiện nay.

tri-mun

Mụn trứng cá do đâu?

Chỉ cần một trong các nguyên nhân như: yếu tố duy truyền, thay đổi nội tiết, vệ sinh kém hay thức khuya, stress thường xuyên, chế độ dinh dưỡng thiếu hụt kẽm… đều có thể khiến mụn xuất hiện và lan rộng khắp trên khuôn mặt. Nhưng nguyên nhân chính nhất gây ra mụn chính là do tuyến bã nhờn bài tiết quá mức làm cho các chất tiết ra không đào thải kịp mà tích tụ lại tại lỗ chân lông hoặc do da bị bẩn khiến miệng tuyến bã bị tắc nghẽn, các chất bã nhờn không thoát được ra ngoài từ đó hình thành nên mụn trứng cá.

Chữa mụn trứng cá ở đâu HIỆU QUẢ và AN TOÀN?

Đến với Trung tâm trị mụn trứng cá của bác sĩ Kiệm, khách hàng chỉ tốn 69.000đ/ lần trị mụn. Tại đây bạn sẽ được bác sĩ khám trực tiếp, soi da để phân loại và nắm rõ tình trạng bệnh từ đó lựa chọn công nghệ cũng như quy trình phù hợp nhất.

Chữa mụn HIỆU QUẢ và AN TOÀN theo quy trình của Doctor Kiệm Spa (Xem video minh họa):

Bước 1: Tẩy trang và rửa mặt bằng dung dịch tẩy trang phù hợp cho da mụn
    Bước 2: Mát xa và tẩy da chết bằng kem chiết xuất từ dầu trà xanh, axit lactic, thảo dược giúp hòa tan lớp da sừng hóa, thanh lọc bề mặt da
    Bước 3: Xông hơi, hút mụn (với những mụn lớn, sẽ được làm mềm cồi mụn trước khi nặn)
    Bước 4: Chiếu đèn Led, kiểm soát lượng dầu thừa và tiêu diệt vi khuẩn giúp trị mụn tận gốc.
    Bước 5: Bôi thuốc trị đặc trị mụn
    Chữa mụn hiệu quả an toàn theo quy trình của Doctor Spa Bác sỹ Kiệm

Chữa mụn bằng công nghệ ánh sáng LED

Với một liệu trình điều trị ngắn, công nghệ ánh sáng Led được thực hiện thông qua một máy trị liệu công nghệ cao sử dụng liệu pháp ánh sáng sinh học – là ánh sáng đơn sắc từng màu quang phổ sẽ tác động trực tiếp vào nhân mụn, phá vỡ kết cấu cồi nhân mụn, triệt tiêu hoàn toàn nguồn vi khuẩn gây mụn, tiêu diệt mụn tận gốc và vĩnh viễn. Công nghệ này đang được áp dụng một cách hiệu quả tại trung tâm điều trị mụn trứng cá của bác sĩ Kiệm.
    Ngoài ra Doctor Kiệm Spa còn có các dịch vụ theo yêu cầu như: Đắp mặt nạ; loại mặt nạ dành riêng cho da mụn và độc tố, có chứa dầu chanh cốm, lô hội, đậu chổi… làm thấm dầu thừa, thanh lọc bề mặt da, sát trùng khống chế nổi mụn và làm mờ vết thâm

Chữa mụn trứng cá trong bao lâu?

Tùy vào mức độ nặng nhẹ ban đầu mà thời gian chữa mụn trứng cá có thể nhanh chóng hoặc kéo dài:
    • Chữa mụn trứng cá nhẹ tận gốc sau 10 – 15 buổi ( 2 – 3 tuần )
    •Chữa mụn trứng cá năng, mụn bọc, viêm da sau 20 – 25 buổi ( 1 – 1,5 tháng)
    •Điều trị hết vết thâm : 10 -15 buổi
    Sau thời gian trị mụn tại trung tâm chúng tôi, bạn sẽ nhận thấy sự khác biệt rõ rệt với kết quả ngoài mong đợi. Bạn không những được chữa trị mụn triệt để và tận gốc mà còn lấy lại được vẻ sáng mịn cho làn da, xóa hết các vết thâm do mụn để lại. Giờ thì bạn đã có thể lấy lại sự tự tin với làn da sáng đẹp và sạch mụn.

Chữa mụn trứng cá mất bao nhiêu tiền?

Bạn sẽ rất ngạc nhiên với giá ưu đãi chỉ có tại trung tâm chúng tôi, chỉ với 89.000 đ/ lần bạn sẽ được hưởng các quyền lợi:

- Tẩy da chết, xông mặt
    – Hút mụn, chiếu đèn hồng ngoại sát khuẩn
    - Đắp mặt nạ đặc trị mụn , hoặc đặc trị thâm do mụn
    – Mát xa, siêu âm thẩm thấu
    – Bôi thuốc chữa mụn miễn phí.

HỆ THỐNG DOCTOR KIỆM SPA
    Cơ sở 1 : 87 ngõ 559 Kim Ngưu – Hà Nội
    Cơ sở 2: 21 ngõ 232 Tôn Đức Thắng – Hà Nội
    Cơ sở 3: 51 ngõ 66 Ngọc Lâm – Long Biên
    Điện thoại: 0972 369 842

Mike Đào thích bài này.
  18. Bống Ly yêu 1983

Bống Ly yêu 1983 Thành viên tập sự

Minh da dieu tri mun tai Doctor spa 98 le duan, minh thay hieu qua va hai long o day cac me ah, minh tung di lam mun o may noi nhg ho lay bang cai que nen dau va 2 ngay ko het vet, nhg lam o Doctor spa 98 le duan ho lay bang bong tam nen ko dau va ko bi sung, minh dieu tri het mun roi bjo minh duong da hang tuan, dang co chuong trinh khuyen mai nen re lam cac me ah

19. Tinhtru

Tinhtru Thành viên tập sự

Mọi người biết nơi nào trị sẹo rỗ hiệu quả thì chỉ mình với.tham khảo nhiều nơi mà vẫn chưa chọn được nơi nào phù hợp hết

20. lebichhang

lebichhang Thành viên tích cực