Cần giúp: Em muốn tìm guồn hàng bán quần áo trẻ con.............các mẹ giúp em với

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi eagle1919, 21/10/2011.

1. eagle1919

eagle1919 Thành viên kỳ cựu

Tình hình là em và em gái em muốn mở 1 của hàng nhỏ kinh doanh mặt hàng quần áo trẻ em nhưng em chưa có chút KN nào về lĩnh vực này hết. Rất mong các mẹ trên diễn đàn chia sẻ cho em xin ít kinh nghiệm.
    Và 1 điều khá là quan trọng đó là nguồn hàng ạ, em chưa biết phải lấy hàng từ đâu.......Em đọc trên diễn đàn thì cũng thấy có nhiều chỗ đổ buôn liem nhưng nói thật là hàng hoá bi giờ nó có tận mấy loại. hàng VNXK loại 1, loại 2, loại xịn......nên cũng khó cho 1 người mới tập tẹo KD như em khi đi chọn hàng và nhập hàng về.
    Các mẹ có biết chỗ nào đổ buôn cho các shop nhỏ thì chỉ giùm em nha, em định kd hàng VNXK và hàng TQXK..........hàng xuất sang nhật và hàn.
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ và chỉ bảo của các mẹ !

Em tên Hương, tel : 0904443883.
    yahoo : traitimbanggia83@yahoo.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi eagle1919
    Đang tải...

2. eagle1919

eagle1919 Thành viên kỳ cựu

Ðề: Em muốn tìm guồn hàng bán quần áo trẻ con.............các mẹ giúp em với

Các mẹ share cho em ít KN đi nào.....em ở nhà trông con mãi cũng chán muốn đi làm để kiém thêm ít thu nhập mà thấy cũng vất vả quá vì vốn của em chỉ có tầm 20T thui ạ

3. river233

river233 Bắt đầu nổi tiếng

Chào chị!
    Nếu chi đang tìm mối giao buôn thì chị có thể tham khảo link này nha
    http://s111.photobucket.com/albums/n121/tigontrang_2006/
    E chuyên bán buôn hàng trẻ em, hàng bên e là tận gốc luôn nên luôn đảm bảo cho chị mức giá mềm nhất, vì k phải qua tay một ai khác, và mỗi lô bên e cũng k có quá nhiều hàng nên chị có thể yên tâm k bị đụng hàng nhiều như hàng TQ bay h :). Còn về vđe hàng VNXK như chị nói thì thực sự trên thì trường bay h hàng xuất xịn k nhiều như thế đâu ạ, mà có nhiều loại lắm^^
    Có j chị pm, chat hoặc alo cho e nhé
    e tên Hà nik river_lnh
    sđt 01684096622
    :)

lovely_flame thích bài này.
  4. nhuquynh14_2

nhuquynh14_2 Thành viên đạt chuẩn

ặc vốn mẹ nó có 20T thôi à, có ít quá ko, nếu có địa điểm và hạ tầng rồi thì tập trung lấy hàng vốn thế hơi ít, có lẽ bán hàng online thì ổn hơn. mình cũng định mở cửa hàng bán đồ cho bé, mon men đi tìm mối buôn đây, mình định mở ở quê thôi, vốn khoảng 50T đang thấy ít quá đây, mà trên quê mình hàng xịn như TQXK và VNXK thì giá hơi cao, có lẽ chỉ sài đồ Ninh Hiệp thôi, con nhỏ quá chưa bỏ nó ở nhà mà đi làm được, sang năm mới tính được. Chúc mẹ nó tìm được nguồn hàng ok.

5. bong410

bong410 Thành viên đạt chuẩn

Mình chuyên hàng TQXK sang Nhật và Hàn,nếu bạn có nhu cầu thì alo mình nhé!

6. ng0c_xyh

ng0c_xyh Thành viên tích cực

em có mối hàng trẻ em quảng châu. nếu chị bán onl hoặc có sẵn cửa hàng thì em nghĩ 20tr cũng tạm đủ rồi ạ. ban đầu như thế cũng ko hẳn là quá ít đâu vì em đã từng đi buôn vs số vốn ban đầu là 5tr mà. chị quan tâm thì pm e, e cho địa chỉ nhé.thanks chị!

7. lovely_flame

lovely_flame Làm lành lánh dữ

Cho mình hỏi bạn ở HCM hay ở HN vậy? và hàng của bạn là từ đâu sx hay từ các nguồn? Mình có nhìn link và thấy hàng cũng khá đẹp, cũng tính sắp mở cửa hàng bán đồ trẻ em nên quan tâm, có gì mình trao đổi thêm nha!

8. kinhdoanhonline113

kinhdoanhonline113 Hải Nguyên

Nhà em có nhà máy tất da chân VNXK đi Đức và Châu Âu chị nhé! Bán hàng với giá rất tốt, đảm bảo chất lượng. Chị quan tâm ngó topic của em xem mẫu hàng và máu sắc nhé! Có một số mặt hàng thị trường mình chưa có hoặc rất hiếm chị ah!
    Rất mong được hợp tác cùng chị

9. Me Ku Ty

Me Ku Ty Guest

Mình đang thất nghiệp mà phải cáng đáng sinh hoạt của cả gia đình đây khó quá Mẹ nó à
    Mình cũng muốn hỏi mẹ nó có kn về hàng QC trẻ em không

10. hoamuathu84

hoamuathu84 Thành viên rất tích cực

hiii, mẹ nào quan tâm đến hàng Thái Lan thì nghía chữ ký nhà em nhá..................

11. river233

river233 Bắt đầu nổi tiếng

Re: Ðề: Em muốn tìm guồn hàng bán quần áo trẻ con.............các mẹ giúp em với

E ở HN chị ah, bên e có hàng chuyền, hàng lên và hàng xuất xịn. Những mẫu k pải hàng xuát xịn do xưởng bên e làm, có 4 xưởng làm nh loại hàng riêng biệt, và nhận đơn hàng của nhà máy nên có thể yên tâm hoàn toàn về chất lượng. Mẫu của e đc update thường xuyên ở đây chị nhé. Chị add nik yahoo e cho dễ trao đổi ạ :)
    www.mityfashion.com

12. huyjean89

huyjean89 Thành viên chính thức

Bạn cần nguồn hàng tốt giá rẻ tận xưởng có thể đi đổ buôn lại thì ib m nhé!
    _ Xưởng m chuyên hàng giá rẻ cho các shop bán online, nhà buôn, có đầy đủ các mặt hàng từ người lớn đến trẻ em, từ thu đông đến hàng hè như áo chống nắng, bộ pijama, bộ thể thao,quần đùi, quần sịp, áo 3d 5d, áo khoác, áo gió, áo phao....
    _ Xưởng là nguồn sỉ uy tín giá rẻ. Luôn đi đầu trong việc cập nhật các mẫu mã mới hot nhất. Ra hàng liên tục. Sỉ sl ít nhất 30sp 1 mã. Có nhận đơn sản xuất theo yêu cầu sl ít nhất 500sp 1 mã.
    LH: 0866 977 sáu năm năm