Kinh nghiệm: Em săn được vé máy bay giá 0 đồng rồi. Thích quá các mẹ ơi!

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi thuydo2211, 24/7/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thuydo2211

thuydo2211 Thành viên tích cực

Nói chứ em phấn khích quá các mẹ à!:D Cứ tưởng mình không bao giờ có số săn được vé máy bay giá rẻ, ai ngờ đâu đêm qua đang ngủ, tin nhắn điện thoại báo 2 cái mã máy bay điện tử, tổng khứ hồi hai vợ chồng đi HÀ NỘI mà chưa tới 1.2 triệu nữa, nói chung là quá tiết kiệm. Sáng nay lên công ty, em khoe rầm rộ, các chị trong công ty khoái lắm. Đang tâm trạng phấn khởi, em mở ngay topic chia sẻ với các mẹ cách săn vé rẻ đây, đảm bảo thành công đến 99% đó nha. :rolleyes:
    Bật mí cho các mẹ luôn, em chẳng phải tốn nhiều công sức săn vé chi cả, em nhờ atadi hỗ trợ săn vé cả đấy, các mẹ vào đây tìm hiểu nhé http://www.atadi.vn/#!/theo-doi-gia-ve-may-bay-khuyen-mai-subcribe .Có gì khó khăn cứ hỏi, em biết cái nào sẽ giải đáp luôn. Thử cảm giác săn vé đi các mẹ, săn dc thích lắm lắm luôn :)) Mà đợt này đang có kmãi tới 500.000 vé giá 0 đồng nên không quá khó để săn đâu, các mẹ thử 1 lần xem sao.;)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuydo2211
    Đang tải...

2. meyeuconvabo

meyeuconvabo Bắt đầu nổi tiếng

Mình cũng ham hố xem sao

3. meyeuconvabo

Mẹ nó hướng dẫn em đi

4. ♥Me Quan Tham♥

♥Me Quan Tham♥ Ta mê Quan Tham

Hic. Không biết săn thế nào...mn share kn đi.
    Trước giờ chỉ nghe nói. Canh me để săn chắc cũng khó lắm nhỉ..

5. lequyen

lequyen Thành viên chính thức

Có khó lắm không? Lót dép hóng các mẹ

6. thuydo2211

Mẹ muốn săn vé đi chặng nào và lúc nào mẹ muốn đi? Mẹ nói cụ thể ra để em chia sẻ kinh nghiệm với mẹ nhé!

7. thuydo2211

Thiệt với mẹ chứ cả tuần trước em vẫn là đứa gà mờ cái này, em nghiền ngẫm nghiên cứu đủ kiểu trên atadi đấy, bài hướng dẫn nào em cũng đọc, ox nhà thấy em nhập tâm quá thôi kệ, cứ để muốn làm gì thì làm. Nhưng đã quyết thì phải làm bằng được, sau khi tìm hiểu cái đăng ký làm thành viên với lại nhập thông tin để họ săn vé rẻ giùm, em cứ hồi hộp chờ kết quả, kiểu như em cũng không thật sự tin mấy cái khuyến mãi này, nhưng nay đã nhận được email và SMS báo đặt vé thành công, không biết diễn tả sao chứ vui lắm các mẹ :)
    Mẹ thử xem bài hướng dẫn này nè: http://bit.ly/datvekhuyenmaiatadi Thấy admin hướng dẫn khá rõ cách để họ săn vé giùm mình, nhưng mẹ nhớ nhập đủ thông tin thì họ mới giúp được nha. Khó gì mẹ cứ hỏi em, sẵn sàng tư vấn cho mẹ luôn, giờ em tự tin về khoản săn vé này hơn trước nhiều rồi :)

8. meyeuconvabo

Em muốn săn vé đi nha trang. Trong tháng 12 đi

9. dieugiandi03

dieugiandi03 Thành viên mới

thank mẹ nó nhiều nhé.....lưu trang lại để có dịp tìm cho nhanh

10. jinx

jinx Thành viên tích cực

Chúc mừng mẹ đã săn được vé rẻ, trước đây mình có đặt vé tại cả vietjet, jetstar và vietnam airlines, cảm thấy quá phức tạp và rườm rà nhiều bước. Sau này cái chị thư kí ở cty đặt vé cho cả phòng digital đi team building ở Đà Nẵng, thì mình thấy chị ấy tra tìm giá vé với đặt ở atadi, mình cũng tự vào đây tìm hiểu luôn, thì công nhận thao tác tìm vé ở đây dễ hơn thật, với nó có cái tính năng Săn vé rẻ để check giá vé hết suốt năm, gặp dân không có kinh nghiệm đặt vé vẫn tự tìm được.
    Mình chắc ko có knghiệm đc như chủ thớt, nhưng cũng biết vài mẹo để tìm vé rẻ, theo mình thấy không cứ chỉ 0 đồng là rẻ đâu, các hãng nó cũng đâu làm công không cho các mẹ, các mẹ cứ săn tìm các vé như 69K, 99K hay 199K cũng là tốt lắm rồi, ham hố ngồi chờ cho tới hết chương trình khuyến mãi vẫn không săn được gì, mất cả chì lẫn chài :(

gaubaccuc88 thích bài này.
  11. maithanhthuy132th

maithanhthuy132th Thành viên tích cực

Lại còn lựa chọn được cả lúc nào. chặng nào nữa. lại còn được lựa chọn như vip thế nữa cơ ợ :D

12. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

chúc mừng mẹ nó nhé. :)

13. Tamtitmitdua

Tamtitmitdua Quý cô hảo ngọt

Không biết mẹ săn vé làm sao chứ em chưa bao giờ có cơ hội đặt được vé rẻ? Em thấy thì thích lắm, nhưng nếu mẹ đã có kinh nghiệm săn vé vậy mẹ cho em hỏi, giá như thế nào là rẻ và rẻ là rẻ ra sao, bình thường nó mắc hơn nhiều à mẹ?

14. Bluehieu94

Bluehieu94 Trẻ không chơi già hối tiếc

Hôm trước cũng ham hố thử xem có được ko những mãi mà ko được

15. nlananh

nlananh Thành viên đạt chuẩn

Chúc mừng mẹ nha, em trước giờ thích đi máy bay nhưng chưa đặt được vé rẻ lần nào, mà lần nào bí quá cần đi máy bay thì em ra đại lý nhờ họ mua không à. Mà sao ra đại lý thì em thấy phí thuế rồi công đặt vé tùm lum hết đấy các mẹ :( em muốn tự săn, mẹ tư vấn cho em vé đi Sài Gòn - Phú Quốc tháng 10 đi

16. tommy.le

tommy.le Thành viên đạt chuẩn

Em mới đặt hôm qua, thấy người ta đặt cũng bon chen đặt luôn mẹ ơi :( nhưng sao em đặt khứ hồi lên tới gần 2 triệu cho 1 người đấy, mắc đúng không mẹ? Em đi Sài Gòn - Đà Nẵng tháng 11?
    Em cũng vào cái link mẹ gửi http://www.atadi.vn/#!/theo-doi-gia-ve-may-bay-khuyen-mai-subcribe, thấy giá vé nó rẻ quá chừng mẹ ạ, nhưng săn làm sao? Cái giá hiển thị như vậy là giá vé đúng không? Có còn tính thêm khoản gì nữa không mẹ? Em không ham 0 đồng, tại em dư biết chẳng có cái gì cho không, em muốn săn mấy cái 99K hay 69K kia kìa, dễ nuốt hơn! Mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho em với!!!!

17. thuydo2211

Quá mắc rồi mẹ ơi, em kiểm tra giá vé cho mẹ, tháng 11 đi Sài Gòn - Đà Nẵng, giá vé là 149K thôi, thêm thuế phí là 354K. Vậy tính ra khứ hồi chưa tới 900K đâu (em tính luôn phí tiện ích giùm mẹ rồi đấy!)
    Mà cái dạng săn vé rẻ này nó chập chờn lắm mẹ, có khi nó hiện giá vé 69K hay 99K cho chặng này nữa kìa, với cái chặng SG - ĐN này thì không có giá mắc hơn nữa đâu, nhưng mẹ phải biết cách săn và săn sớm thì mới có cơ hội tìm vé rẻ. Với cái chương trình khuyến mãi này chỉ tới 29/7 là hết rồi, sau đó vé sẽ cao hơn đấy mẹ. Mẹ tính săn bao nhiêu vé?

18. quynhnhu.xt

quynhnhu.xt Thành viên kỳ cựu

Thấy nhiều bạn săn được vé giá rẻ lắm, chắc phải canh mất thời gian. Khi nào có kế hoạch đi mình cũng sẽ tìm hiểu và săn cái giá rẻ này hihi

19. ngoctra

ngoctra Bắt đầu tích cực

Sao e chưa bjo săn được vé rẻ nhỉ:(

20. HanhPhucBenCon

HanhPhucBenCon Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu để đọc sau. Cảm ơn chủ top.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.