Em xin chia sẻ PP giảm cân hiệu quả ko ăn k

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi zuzumisa, 15/3/2010.

Tags:
  1. zuzumisa

zuzumisa Thành viên chính thức

mẹ nó giống hệt mình rùi nhưng từ ngày đi làm mình mất sữa con mình 4 tháng là ko bú mẹ nữa.mình bắt đầu theo chế độ này từ khi cân nặng bằng của bạn đấy sau 3 tuần mình đã giảm 7kg rùi.Mẹ nó nên khi nào cai sữa hẳn thì hãy theo ff này nhé .

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. zuzumisa

zuzumisa Thành viên chính thức

hhihihhi ko lo bị ... đâu mẹ nó ah vì mình đc ăn rau muông xào mà,tớ vẫn ăn rau bình thường chẳng làm sao hết đâu bạn ah

3. tomyeucuame

tomyeucuame CLB Dê 79

thế à, nhưng giờ mình mới ngâm kíu thêm, nếu mà ăn như thế chắc mình phải bán nhà đi quá, hí hí, vì mình ăn cũng hơi khỏe.

4. me cu bo

me cu bo Bắt đầu nổi tiếng

À mẹ Zuzumisa cho m hỏi thêm với, m thấy bên đấy bảo là dính Yoyo có nghĩa là tình trạng tăng cân nhanh chógn sau khi áp dụng pp "ăn kiêng kham khổ", nên khi dùng pp này sẽ tăng cân. Trường hợp tăng cân như thế thì có áp dụng tiếp tục pp LC này đc nữa không ?

5. 29102007

29102007 Thành viên rất tích cực

Cách này hay đấy nhưng mình rất thèm cơm, ko tài nào bỏ được cơm

6. Mẹ vĩ đại

Mẹ vĩ đại Bắt đầu nổi tiếng

Bạn ơi thực ra pp này có rất nhiều món để bạn ăn cả đời ko hết.
    Về món mặn bán có thể ăn tôm hấp chấm mayonaise,thịt băm viên thả vào canh chua thêm tí dọc mùng,ăn kiểu này 1kg thịt cũng hết,cá rán (sau khi rán xong bỏ ra đĩa bạn cắt 1 lát bơ mỏng để lên trên,vừa ngậy vừa high fat),canh cua mồng tơi (nói chung các loại canh vì canh thì làm gì có tinh bột và đường),trứng cuộn rong biển (món này cực dễ làm,bạn vào webthehinh xem nhé).........
    Bạn đừng chỉ ăn thịt,tự làm bản thân ngán sẽ ko giảm đc đâu.
    Mình sau khi giảm 10kg thì chủ quan,giờ ko theo hoàn toàn nữa mà chỉ ko ăn cơm,mình vẫn ăn ít bún,bánh cuốn.....nên ko giảm mấy,mối tháng chỉ giảm 0,5kg đều đều.

7. Mẹ vĩ đại

Bạn ơi bạn cứ thử ăn no nê thịt với trứng đi,nhiều đạm nhiều béo lúc đó bạn sẽ chán cơm ngay.Mình chỉ thèm cơm khi mà toàn ăn rau,chất xơ gây cồn ruột.

8. tm78dt

tm78dt Bắt đầu tích cực

chị Kun giảm cũng khá đấy nhỉ? Sau 2 tuần chuyển sang cutting chị có giảm nhiều ko chị? 2 tuần đầu e giảm ít quá :(

9. Mẹ vĩ đại

Bạn ơi bạn có thể áp dụng pp này lúc nào tùy thích và stop lúc nào cũng đc,tuy nhiên nên theo lâu dài,khi bạn giảm xong cân bạn ăn theo công thức 5-2 (tức là 1 tuần 7 ngày thì kiêng 5 ngày 2 ngày ăn thả phanh,vì Carbonhydrat mất 2 ngày mới có tác dụng tích mỡ,sau 2 ngày bạn ăn kiêng lại thì những gì bạn ăn trong 2 ngày đó sẽ bị đốt hết,kể cả bạn ăn 10 cái bánh ga tô,10kg thịt mỡ cũng ko sao)
    Vì khi theo pp này lượng mỡ trong cơ thể đã bị đốt hết nên bạn cần 1 time dài mới béo lại đc.

let it be thích bài này.
  10. Mẹ vĩ đại

Em ơi chị giảm thế là chậm đấy,em ko thấy mấy bạn kia giảm 7kg 1 tuần à.....hic hic.Tại chị hay phá giới,mà cơ địa lại chắc khó giảm nữa....hic hic

11. tm78dt

tm78dt Bắt đầu tích cực

Có thấy nên mới chán :|
    Trong thời gian cutting chị giảm đc nhiều ko chị? E cũng nghĩ do cơ địa nên e khó giảm :(

12. Mẹ vĩ đại

Bạn ơi pp này ăn rau thoải mái nhé,trừ các loại củ như củ cải,khoai tây,cà rốt......tóm lại là những cái bột bột.
    Nhưng su hào và su su ăn đc nhé,bạn cứ ăn rau thoải mái,uống nhiều nước,pha nước chanh với đường ăn kiêng ( lưu ý ngày 1 quả chanh thôi)
    Nếu ng nóng bạn có thể mua thêm vitamin tổng hợp Supdaryn về uống,yên tâm ko bao giờ thiếu chất hay bị táo bị nhiệt gì nhé

13. Mẹ vĩ đại

Đáng buồn là chị cutting đc có 10 ngày,giảm đc có 1,5kg,vì ở cùng đại gia đình nhà chồng nên chị ko theo triệt để đc vì ko thể 1 mình 1 thực đơn.CHị chỉ ko ăn cơm và đường thôi,thỉnh thoảng ăn bún và bánh cuốn.

14. tm78dt

tm78dt Bắt đầu tích cực

Thảo nào kêu phá giới nhiều :p
    Chị ngủ đi, muộn rồi đấy. Trông e bé đã mệt rồi !

15. gaunhoc

gaunhoc Thành viên tích cực

Chị ơi cho e hỏi ăn kiêng theo PP này có được ăn miến ko a?e cũng đang theo PP này k bít kết quả thế nào?e chỉ cần giảm 4 kg thôi nên ko bít sau 2 tuần có giảm dc số kg theo ý muốn k nữa?

16. di_mi_mot

di_mi_mot Thành viên mới

me no oi em dang cho con bu nhunh cung it sua lam hau nhu an sua ngoai la nhieu.bay gio hien tai em ung 67 can rui kinh wa.lam theo pp cua chi la ngay an 6 bua va ko duoc an ty hoa qua va com ha chi

Sửa lần cuối: 29/3/2010
  17. me_bau05

me_bau05 Tân Dậu 1981

Từ tết ra mình tăng lên 5,6 kg mình đã ngâm cứu pp này nên bắt đầu từ hôm nay áp dụng.Hic sáng nay bước lên cân để kiểm tra cân nặng trước khi áp dụng ăn kiêng oài gần đầu 6 kinh dị thật liền tức tốc ra chợ mua đùi gà về măm măm luôn.
    Ngày đầu
    Vì buổi đầu tiên nên tạm thời cả ngày thì bữa chính ăn đùi gà rán,
    bữa phụ trứng luộc,ăn thêm ít rau muống xào nữa.
    Tổng cộng cả ngày 6,5 lạng gà ,6 trứng luộc.
    Mẹ vĩ đại ơi pp này được ăn thả phanh muốn ăn bao nhiêu thịt thì ăn với rau cũng vậy à.Vì cơ thể mình hấp thụ tốt lắm nên từ xưa mình toàn ăn kiêng rau ko bao giờ ăn thịt ,ko biết lần này có tác dụng ko mình rất hồi hộp chờ kết quả.

Sửa lần cuối: 2/4/2010
  18. me_bau05

me_bau05 Tân Dậu 1981

Xin lỗi chủ top cho em mạn phép lập nhật ký giảm cân theo pp LC ở đây nhé ,sáng nay em vừa măm măm theo chế độ,để tối em sẽ post thực đơn của cả ngày lên,nếu mẹ vĩ đại có vào thì ngó qua thực đơn xem em đã ăn đủ lượng chưa nhé.Em đang mong giảm được 10 kg.Hic bao giờ mới đến ngày xưa
    hôm nay thực đơn ăn của cả ngày:
    Ngày thứ hai
    9h sáng(vì sớm hơn em phải chế biến và đưa con đi học nên ăn hơi muộn):2 quả trứng vịt lộn,2 quả trứng gà luộc,một ít đùi gà rán
    12h 1 cái đùi gà rán to,3 quả trứng luộc
    3h ko ăn được cái j vì quá đầy bụng
    5h 1 cái đùi gà rán 2 quả trứng luộc
    8h30 2 quả trứng luộc
    Tổng cộng thịt gà 8lg,trứng 7 quả trứng gà ,2 quả trứng vịt lộn .Em mua 1,4 kg đùi gà nhưng em không thể ăn hơn được vì quá đầy bụng nên hôm nay em ăn 8lg thịt gà đấy ạ.

Sửa lần cuối: 2/4/2010
  19. phuongthuyhpt

phuongthuyhpt Thành viên rất tích cực

mình cũng bắt đầu từ hôm qua. hiện tại 66kg rùi, đang hi vọng giảm 15kg.:rolleyes:

20. me_bau05

me_bau05 Tân Dậu 1981

Chi ui chi ăn như thế nào post lên đây có j chị em mình nhờ chủ top và mẹ vĩ đại tư vấn lại pp ăn cho hiệu quả hoqn chị nhẩy