Em xin chia sẻ PP giảm cân hiệu quả ko ăn k

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi zuzumisa, 15/3/2010.

Tags:
  1. Vy Kwon

Vy Kwon Thành viên mới

Ðề: Em xin chia sẻ PP giảm cân hiệu quả ko ăn k

mới đầu ăn cài này mất sức lắm.e đang làm bên công ty truyền thông, công việc rất nhiều nên ko dám thử :(

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. mebibong243

mebibong243 Ngôi nhà nhỏ(^_^)

Mình cũng bụng to,sinh em bé xong hơn 1 năm rùi mà bụng vẫn như bầu mấy tháng. Mình cũng muốn thực hiện chế độ này xem thế nào các Mẹ thực hiện rùi cho mình chút kn với ví dụ như ăn uống thế nào cho hợp lý, và vừa thực hiện chế độ này vừa uống nước bí đao có được ko ạ?

3. hientrinhmt

hientrinhmt Mẹ cu Bi - 0978 693 808

oánh dấu sau này có lấy chồng sinh con em còn biết được cách làm đẹp à, hihi, thank các mẹ nhé !

Là dân văn phòng ngồi nhiều to bụng lắm em cũng muốn giảm cân

4. HueCat

HueCat Bắt đầu nổi tiếng

Pp này hot thật.nhưg k hjeu qua voj em.e Das h0n tháng mà tăng vọt lu0n

5. PTram

PTram Thành viên tập sự

Mình xin phép chia sẻ với các mẹ về chương trình mà mình tình cờ biết được. Các bạn tham khảo thử nhé.
    [THÔNG BÁO] TUYỂN SINH BƯỚC NHẢY NGÀN CÂN 2015

Những bạn còn đang chưa tự tin về ngoại hình béo-lắm-ý của mình.

Những bạn yêu vận động, thích nhảy múa nhưng do ngoại hình quá khổ cản trở sở thích.

Đăng kí ngay ‪#‎BướcNhảyNgànCân‬ để có cơ hội trải nghiệm những buổi luyện tập đốt cháy mỡ thừa cùng dàn sao V-biz (dự kiến) như Lâm Vinh Hải, Mỹ An, Thu Thủy, Ngô Kiến Huy, ... Bên cạnh đó, BTC chương trình sẽ dành cho các bạn những bữa ăn với chế độ ăn khoa học để giảm cân nhanh mà không đuối sức. Và hàng triệu người sẽ chứng kiến quá trình nổ lực giảm cân của bạn trên sóng truyền hình Quốc gia VTV3 vào mỗi 21h00 chủ nhật bắt đầu từ 04/10/2015.

Đối tượng tham gia: Mọi công dân Việt Nam có tuổi đời từ 18 - 55 tuổi.

Quán quân đầu tiên của chương trình là người có nổ lực nhất, giảm được nhiều cân nhất và có bài nhảy hay nhất theo tiêu chí, đánh giá của chương trình.

Giải thưởng: Tổng trị giá hơn 1.000.000.000 VNĐ

LỊCH TUYỂN SINH:

HÀ NỘI
    Thời gian: 8h00 ngày 25/7/2015
    Địa điểm: Mövenpick Hotel Hanoi - 83 Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

HỒ CHÍ MINH
    Thời gian: 8h00 ngày 01/8/2015
    Địa điểm: Khách sạn Sheraton Saigon - 88 Đồng Khởi, Quận 1, Hồ Chí Minh.

Thông tin dành cho các bạn muốn tham gia nè: Các bạn chỉ cần đến nơi, mọi chuyện đã có BTC lo! An tâm mà đến casting nhé!

Bạn có thể đăng kí onl ngay bây giờ bằng cách gửi thông tin cá nhân (họ tên, số điện thoại, địa chỉ, cân nặng và hình toàn thân) về mail "buocnhayngancan@dongtay.com.vn" với tiêu đề mail là ĐĂNG KÍ TUYỂN SINH_BƯỚC NHẢY NGÀN CÂN_HỌ TÊN.

6. Hiểu Phương

Hiểu Phương Thành viên tập sự

7. susu love

susu love Thành viên tập sự

Mình chắc chắn các chế độ ăn kiêng như Low Carb –High Fat- High Protein sẽ không mang lại cho các mẹ kết quả khả quan. Mình quen rất nhiều sử dụng những cách ăn kiêng này, có người giảm được có người không.
    Nhưng một xu hướng chung mà dù giảm được hay không giảm được đó là: khi quay trở lại chế độ ăn uống bình thường sẽ nhanh chóng bị tăng cân trở lại do cơ thể bị mất cân bằng dinh dưỡng (vừa thừa vừa thiếu); khiên mọi người rất mệt mỏi.

- Điều này xảy ra không phải vì cơ thể của các mẹ khó giảm cân, mà vì mỗi người sẽ có một nhóm trao đổi chất khác nhau, không ai giống ai cả, nên các phương pháp ăn kiêng này chỉ mang lại kết quả tạm thời (nếu phù hợp với cơ thể bạn).
    - Để giảm cân an toàn hiệu quả, các mẹ phải có một chế độ dinh dưỡng cân bằng. Không có thực phẩm nào khiến mình tăng cân cả, mà cách bạn ăn chúng như thế nào mới quyết định việc tăng cân hay giảm cân của bạn.
    - Mình cũng mới sinh bé được 15 tháng tuổi, và đã giảm về số cân ban đầu ngay sau 6 tháng đi làm trở lại; từ 58kg xuống còn 47 kg. Mình bị béo bụng, bắp đùi, ngực . Hai mẹ con đều khoẻ, đặc biệt bé. Mình cho bé bú hoàn toàn bằng sữa mẹ trong 6 tháng đầu tiên, và 2 tháng nữa mình mới cai sữa bé.
    Sau khi giảm cân, cơ thể mình không bị nhẽo mỡ, mà gọn gàng và săn chắc các mẹ ạ;
    - Mình ăn đa dạng các loại thực phẩm theo điều kiện sức khoẻ cho phép, nhưng ăn với lượng phù hợp. Đặc biệt, mình có ăn thêm hạt mắc ca úc hàng ngày, mỗi ngày ăn 10-15 hạt mắc ca - để tăng cường quá trình trao đổi chất, và tăng cường đốt cháy mỡ thừa trong cơ thể, đặc biệt mỡ bụng.

Để biết cụ thể cách ăn uống như thế nào để giảm cân, các mẹ có thể truy cập vào website: http://hatmaccauc.com/ để được hướng dẫn và tư vấn giảm cân an toàn hiệu quả nhé!

8. hoangthan_coccu

hoangthan_coccu Thành viên chính thức

em đang quá trình giam cân nhưng mà thấy mệt quá ạ

9. susu love

Cái này thì các mẹ hoàn toàn yên tâm nhé, giảm cân theo cách của mình đã từng làm không hề mệt mỏi, vì trong quá trình giảm cân mình vẫn ăn đầy đủ các chất dinh dưỡng, ăn đa dạng các loại thực phẩm. Do đó, các mẹ vẫn có đầy đủ năng lượng để làm việc, chăm sóc con và hoạt động bình thường.
    - Do vẫn cho bé bú bình thường trong quá trình giảm cân, nên trong 3 tháng cữ mình chỉ ăn các thực phẩm mà phụ sản được phép ăn, đặc biệt tăng cường ăn rao ngót (chủ yếu luộc, nấu canh với thịt nạc), trứng gà ta sạch, cơm nóng ăn với lượng vừa phải (2 lần xới); hoa quả thì ăn na (do mình sinh bé vào mùa na mà), chuối tây. Chia nhỏ bữa ăn: 3 bữa chính và 2 bữa nhẹ (bữa nhẹ ăn hoa quả và hạt mắc ca); và Ăn đến vừa đủ no.
    - Sau 3 tháng, mình ăn tất cả các loại thực phẩm với lượng vừa phải; và vẫn tiếp tục bổ sung ăn hạt mắc ca vào 2 bữa nhẹ trong ngày.
    - Trung bình một tháng mình giảm được khoảng 2-3kg.
    - Một điều mà mình chắc chắn mẹ nào cũng muốn đó là vừa giảm cân mà vẫn đảm bảo sức khỏe của cả mẹ và bé; lượng sữa về và chất lượng sữa cho bé bú. Và phương pháp giảm cân này hoàn toàn đáp ứng được những vấn đề này.
    - Các mẹ có thể vào website: http://hatmaccauc.com/ để được các chuyên viên dinh dưỡng trực tiếp hướng dẫn và tư vấn giúp các mẹ nhé.
    - Bản thân mình cũng đã nhờ sự tư vấn của đội ngũ chuyên viên dinh dưỡng của chương trình này. Và kết quả thật bất ngờ. Mình rất biết ơn chương trình giảm cân tại http://hatmaccauc.com/.
    - Mẹ có thể vào đó để tham khảo, và thử xem thế nào, vì các mẹ cũng không mất gì, mà cũng không phải ăn vào cơ thể những thứ độc hại gì. Tất cả là chế độ ăn uống lành mạnh, thực phẩm là các mẹ tự mua và tự chế biến theo sở thích.
    Chúc các mẹ thành công nhé!

Sửa lần cuối: 27/10/2015
  10. muayeu

muayeu Thành viên chính thức

Em lội xem cái ảnh mà mãi không thấy, không biết có sót trang nào không? Em thấy về cơ bản là cứ ít ăn đi sẽ là yếu tố quan trọng nhất trong vụ giảm cân này. Với bản thân em là vậy đấy ạ :D

11. susu love

hihi, ăn ít hay ăn nhiều không quan trọng; quan trọng là bạn phải ăn lượng thực phẩm theo đúng khẩu phần mà cơ thể bạn cho phép. Một chế độ ăn như vậy không những giúp cơ thể bạn cân bằng dinh dưỡng, được cung cấp đầy đủ dinh dưỡng & khoáng chất, mà còn giúp bạn giảm cân hiệu quả mãi mãi (giảm cân là giảm mỡ thừa & nuôi dưỡng cơ bắp; chứ không phải giảm nước hay giảm cơ).

BEYEUCUAME'S SHOP thích bài này.
  12. BEYEUCUAME'S SHOP

BEYEUCUAME'S SHOP Contributor-016.333.69035

bạn này nói chuẩn này

13. tanggiamcan360

tanggiamcan360 Bắt đầu tích cực

Giảm cân kiểu này chắc phải đại gia :v

14. BEYEUCUAME'S SHOP

BEYEUCUAME'S SHOP Contributor-016.333.69035

Chắc tùy cơ địa mỗi người chứ tớ nghĩ giảm cân mà kiều an toàn thịt thì chưa thấy giảm đã thấy bị táo bón. Điển hình là tớ đã từng bị và phải stop ngay

15. Tường Vy Trắng

Tường Vy Trắng Thành viên mới

Em thấy phải có động lực mới giảm được vì phương pháp thìe nhều mà nhiều chị em vẫn thua cuộc vì thiếu quyết tâm và nghĩ mình không thắng được. Em có đọc vài câu chuyện giảm cân thành công, các chị em cùng xem nha! :):):)

16. hoangnhu0310

hoangnhu0310 Thành viên chính thức

có ng ăn ít mà vẫn tăng cân vì cơ thể dễ hấp thụ đó mẹ nó.
    đúng là giờ nhiều pp giảm cân, bữa trc e còn thấy trên dđ có mẹ kể giảm mỡ lipo 4D mà giảm đc 6-8cm v2, cũng ~ 6-8kg đó ah.

17. cubu1989

cubu1989 Thành viên nổi tiếng

chuẩn luôn, có người ăn ít nhưng vẫn tăng điển hình là đứa cháu em 64kg :(

18. mit_xinh

mit_xinh Mrs Chúc 0975.049.897

Tối nay tớ định bắt đầu ăn cháo yến mạch đây, ì ạch quá rồi

19. nodurningback2511

nodurningback2511 Thành viên tập sự

20. ngocty

ngocty Thành viên rất tích cực

Mình bắt đầu ẳn low card, ko biết nó có hiệu quả ko nhưng mà ì ạch quá rồi, quyết tâm áp dụng xem sao