Kinh nghiệm: Giải Đáp Bài Tập Nâng Mũi Cao Nào Có Hiệu Quả

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 14/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chị em ơi,

Em xin phép được hỏi chút ạ! Bộ có bài tập nâng mũi cao nữa hả? Con em của em mũi nó tẹt, ra đường thì thôi về nhà là làm đủ trò. Hỏi nó làm gì nó nói tập cho mũi cao. Nó cứ lấy tay vuốt vuốt mũi, xong bóp mũi đã rồi ngồi thở phì phì. Em nhìn buồn cười chết! Chị em có cách nào hay hơn để nâng mũi cao hơn không? Em cho nó slot chứ cứ kiểu này em chết cười với nó mất!

Đúng rồi Như Huyền. Có nhiều bài tập nâng mũi cao tại nhà lắm, em lên google tìm là ra ngay. Nhưng mấy bài tập này thì lâu lắm, mà hiệu quả lại chậm nữa. Cháu của chị lúc trước cũng lên mạng tìm tập, suốt mấy tháng trời mà có hiệu quả gì đâu. Chị thấy không ổn thế là dẫn đi nâng mũi ngay. Hình cháu chị đây, vừa tự nhiên mà lại nhanh nữa.

Oyyy đẹp quá thần chị ơi! Nâng mũi ở đâu mà đẹp vậy chị. Chị cho em xin địa chỉ với. Em dẫn em của em đi ngay, chứ thấy nó làm mấy bài tập nâng mũi cao em chẳng an tâm tí nào cả.

Ở Bệnh Viện Thẩm Mỹ Ngô Mộng Hùng ở 221 Nguyễn Đình Chiểu, p7, quận 3 đó em. Ở đây giá cả phải chăng mà rất an toàn đó em. Em thấy hình cháu chị là biết ngay.

Dạ phải ở đây không chị? Em mới lên xem nè

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về bộ dụng cụ nâng mũi

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: bài tập nâng mũi cao

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/1/2023