Kinh nghiệm: Giải Đáp Chất Liệu Nâng Mũi Eptfe Có Tốt Không Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 3/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị mấy mẹ ới ời. Dạo này em nghe đồn nhiều người dùng chất liệu nâng mũi eptfe để biến mũi tẹt thành mũi tây. Không biết thực hư thế nào? Hiệu quả có như lời đồn không? Thực sự thì mấy mảng phẫu thuật thẩm mỹ em gà mờ quá. Mà cũng đang định đi nâng cấp mũi chứ mũi tẹt quá, chụp so deep nghiêng mặt nó trớt sao đó. Mấy chị cmt tư vấn nhiệt tình vô nhé. Để em khăn gói đi làm đẹp sớm luôn nè.

Đúng là có cái mũi tẹt cái nhìn khuôn mặt mất cân đối hẳn ra hà

Đúng thật bà ơi. Chụp góc nghiêng một cái là không thấy gì nữa luôn á

Mà khổ nỗi là chưa có tiền để đi nâng mũi nè. Chứ sử dụng mấy cái chất liệu nâng mũi eptfe này không biết có tốt không nữa

Ukm tui cũng đang thắc mắc nè. Không biết hiệu quả của nó ra sao

Thôi ngồi lót dép hóng chị em chia sẻ vậy

Ukm đúng rồi nè

Chị nghe đâu mấy cái chất liệu nâng mũi eptfe này hiệu quả không có lâu đâu em ơi. Tốt nhất là em nên đi nâng mũi phẫu thuật đi cho an tâm

Vậy hả chị. Mà em thấy nếu hiệu quả 1 2 năm thì cũng ok mà

Mà đâu phải muốn dùng là dùng được đâu em. Loại đó nó còn kén dáng mũi nữa đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: chi phí nâng cao mũi

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: chất liệu nâng mũi eptfe

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...