Kinh nghiệm: Giải Đáp Có Nên Đi Phẫu Thuật Mũi Ở Hàn Quốc Hay Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 31/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Nghe nhiều người bảo phẫu thuật mũi ở Hàn Quốc tốt lắm. Nghe nói phẫu thuật xong là mũi cao đẹp tựa mấy anh ca sĩ xứ Hàn luôn.

Em cũng thích nữa nhưng thấy chi phí đi lại, ăn ở và phẫu thuật tốn kém quá à. Mấy chị em của mình ơi có ai biết chỗ nào nâng mũi chất lượng Hàn mà giá Việt Nam ở TP.HCM không thì chỉ dùm mình với nha.

ngta có tiền mới đi phẫu thuật mũi ở hàn quốc, còn mình k đủ điều kiện thì làm ở VN. Mà c thấy ở mình cũng có mấy chỗ làm đẹp mà. Nghệ sĩ ngta cũng đến nâng mũi quá chừng đó chứ.

nếu em biết chỗ nào thì em nói làm gì nữa c

haizz tính ra đi làm đẹp thôi mà cũng cực quá chừng há

chịu thôi chị, gì cũng có cái khó của nó mà

hóng hóng nha

đâu ra vậy Mậu Xuân haha

nhiều chuyện xíu haha

thiệt sự thời này là thời nào rồi mà còn đi phẫu thuật mũi ở hàn quốc nữa là sao nhỉ. Nghe kiểu như đua đòi á

thì tại ngta thấy đẹp nên là muốn làm thôi. Nghiệp quá man

những t thấy t nói đúng mà ta.. chứ h chế nghĩ thử đi, ở mình biết bao nhiêu chỗ. k phải nâng k đẹp đâu. mà chắc gì mấy người phẫu thuật mũi ở hàn quốc là nâng chỗ ok hk. hay là chỉ đi cho lấy cái danh thôi

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: phẫu thuật nâng cao sóng mũi

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: phẫu thuật mũi ở hàn quốc

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023