Kinh nghiệm: Giải Đáp Có Nên Nâng Mũi Gồ Hay Không Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 20/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em xem tướng học người ta nói mũi gồ là dáng mũi không tốt. Tình duyên trắc trở, lận đận trong sự nghiệp nữa. Hèn gì mà chuyện gì của em cũng không thuận hết. Hay chị em mách giúp em đi là có nên nâng mũi gồ không đi. Sẵn năm nay bỏ đi, năm sau thuận lại làm ăn có vốn có luyến chút. Chứ gì mà vầy quài sao mà em chịu nổi. Chị em biết thì mách em với nhá! Em đội ơn nhiều ạ!

Thiệt không á? Hỗm rài t cũng nghe lum xùm beng vụ này mà không biết có thật không. Sợ không đúng rồi đi làm bậy rồi lại khổ đấy.

Thật mà. T đi xem chỗ uy tín đàng hoàng. T có lên ggl tìm hiểu thì đúng là vậy đó bà à.

Hời ơi.. Mũi t cũng hơi gồ nè. Nghe bà nói t cũng hoang mang quá.

Thế nên t mới lên đây hỏi mấy chị em là có nên nâng mũi gồ không. Chứ gần cả năm nay t có làm ăn được gì đâu. Tình duyên bấy lâu nay cũng lận đận lắm bà ơi.

Nghe bà nói t cũng nghĩ lại… Hèn gì bấy lâu nay cv chẳng suông xẻ xíu nào. Vậy nhờ mấy chị em trên tamsudaokeo chia sẻ kinh nghiệm v

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: có nên phẫu thuật nâng mũi

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: có nên nâng mũi gồ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/1/2023