Kinh nghiệm: Giải Đáp Có Nên Phẫu Thuật Nâng Mũi Hay Không Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 21/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Bước chân ra ngoài đúng thật là phải cần ngoại hình chị em ạ! Em không nghĩ là chỉ vì ngoại hình lại quyết định đến như vậy. Chuyện là em cùng cô bạn thân cùng nhau đi thực tập tại một công ty. Vậy mà chỉ vì ngoại hình em không được xinh xắn mà mọi công việc lặt vặt đều đến tay em. Tức hơn nữa là việc em làm toàn là bạn ấy nhận và được khen.

Tại sao vậy ạ? Chỉ vì bạn ấy đẹp hơn em thôi sao?? Tủi thân thì em cũng có tâm sự với mẹ và chị gái. Hôm qua chị em cho em tiền kêu em đi nâng mũi đi, nâng mũi thay đổi nhiều! Em cũng mông lung lắm không biết là có nên phẫu thuật nâng mũi không nữa? Vì em nghĩ chắc cũng còn cty ngta quan tâm đến năng lực chứ đúng không chị em? Haizzzz….. em buồn quá chị em tâm sự chia sẻ với em đi ạ!!!!

Đồng cảm với cô gái. Nhưng theo mình nghĩ thì thời đại bây giờ mình có ngoại hình một chút thì cũng tốt hơn nhiều đó

Sau lần đó thì mình nghĩ là mình cũng cần phải thay đổi thôi

Đúng rồi đó. Bạn thay đổi để tốt hơn cho bạn thôi. Biết đâu được sau khi nâng mũi xong bạn sẽ có được công việc tốt hơn thì sao

Vậy thì mình có nên phẫu thuật nâng mũi không

Nên bạn nha. Càng sớm càng tốt

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: đi hàn quốc nâng mũi

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: có nên phẫu thuật nâng mũi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/1/2023