Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Bị Hếch Sửa Lại Bằng Cách Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 26/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị ơi, tư vấn giúp em với! Em muốn đi nâng mũi bị hếch. Ngay và liền ạ!

Em chán cái mũi của mình quá. Mũi hếch làm lồ lộ cả 12 cánh lông. Hồi nhỏ thì cũng bị tụi bạn chọc mũi heo này nọ. Hơi tủi thân tí nhưng cũng cho qua. Nhưng càng lớn càng tự ti với ngoại hình của mình. Người ta selfie góc nghiêng này nọ. Còn em chỉ dám ăn gian chụp mỗi kiểu từ trên xuống. Em thì thích đi phượt, đi du lịch. Tưởng rằng đăng ảnh lên, tụi bạn sẽ trầm trồ vì em đi chơi nhiều. Ai dè… tụi nó chỉ xâm soi cái mũi hếch của em. Ức nghẹn! Mấy chị ơi, mấy chị chỉ giúp em chỗ nào nâng mũi hếch với uy tín với. Chứ em tủi thân lắm lắm rồi!!

Tội nghiệp con bé. Cái mũi hếch nó không chỉ làm cho gương mặt của mình bị xấu đi mà chị nghe nói nó cũng ảnh hưởng đến tướng số nhiều lắm đó em

Có vậy luôn hả chị. Kiểu này chắc em phải đi nâng mũi bị hếch sớm sớm quá ??

Ukm đi nâng sớm sớm đi để thay đổi vận luôn em ơi

Dạ chị. Chứ em cũng thấy chán cái mũi này của em lắm rồi

Hời ơi. Giờ công nghệ phát triển rồi muốn nâng mũi bị hếch hay gì cũng được hết á. Nhưng chị nè nâng cái về người ta không biết là mũi chị từng bị hếch luôn đó hay chưa?

Nếu vậy thì tốt quá. Chị cho em xem thử mũi của chị được không?

Đây nè em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi bình thường giá bao nhiêu

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bị hếch

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023